Fanyieni usafi nywele zenu za bandia

Fanyieni usafi nywele zenu za bandia

Hahahah hivi mtani huwa haitokei lile wigi kwa bahati mbaya limevuka kichwani?

Maana huwa naona wamama wanagombea daladala lakini lile kofia hata halichomoki...

hahhahahhahahhh kazi ilikuwepo kumbe huku!
duh!
sasa kuna ile habari ya mawigi!
MULE NDANI KUNAKUWA NA MABUTU SI MABUTU!TWENDE KILIONI SI TWENDE KILIONI!
YANI MRADI VURUGU!sasa swa asbuhi umependeza vizuuuuuri!
ila dawa ya mbu uliyosuka chin ya hilo wiki mapka mstari haunokeni mweeeeeeeeeeeeee!!!!!!!
KHA!
 
Afu nywele zinanuka jasho vibaya kuliko kwapa. Kinyaa tupu. Ila wanaume wana kazi aisee. m
hahhahahhahahhh kazi ilikuwepo kumbe huku!
duh!
sasa kuna ile habari ya mawigi!
MULE NDANI KUNAKUWA NA MABUTU SI MABUTU!TWENDE KILIONI SI TWENDE KILIONI!
YANI MRADI VURUGU!sasa swa asbuhi umependeza vizuuuuuri!
ila dawa ya mbu uliyosuka chin ya hilo wiki mapka mstari haunokeni mweeeeeeeeeeeeee!!!!!!!
KHA!
 
unanunua gari akati huwezi kulihudumia katikti ya mwezi, ungekuwa na gari yako usingepata hayo maswaibu
 
Hahahahhaha!
Hii topic imenichekesha. loool!
 
Hapo bold...ndio maana mnanukia kama beberu wa jangwanieeeeeeeeee

Umekosea njia wanonukia kama mabeberu ya jangwani ni hao tunowa discuss hapa wanobandika manywele na kusuka marasta wakakaa nayo miezi miwili. Sio sisi bwan kaja. Utuhooooo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom