Faida na hasara za kuishi na mama mkwe

Faida na hasara za kuishi na mama mkwe

Ni kweli kuna tofauti kubwa sana ukiwa boyfriend and girlfriend na kua mume na mke ni kubwa sana
Hahahahaha

Eti nakusikitisha......

Ongea na watu walio-face reality baada ya kuolewa kama dada Mtende wakueleze!

Huyo boyfriend wako unaekula nae bata sasa hivi atakavyokubadilikia siku amekuoa umemjia saa NNE ndio utaamini nasema kweli!

Wewe enjoy maisha now to the fullest now while you can...

Once huyo matako mwenzangu kashakuoa,wewe fanya jaribio la kurudi saa TANO uone reaction yake!
 
Kikubwa kuvumiliana ili tufike mtu mwenye meno 32 kubadilisha tabia yke sio kazi ndogo ikiwa ww au mm Binafsi kuna vitu sipendi lkn unashindwa kuacha ndio itakuwa kum-badilisha mtu baki tabia yke...

Sent using Jamii Forums mobile app
kikubwa msiishi pamoja muwe mnatembeleana tu hapo mwanangu mwanangu na mama mama zitakuwa nyingi sana,na kama ni lzma kuishi nae basi mmoja wenu ashuke Chini.
 
Unakua umeolewa na watu wawili. Mtoto wa mama ndoa yake itadumu akimuweka mkewe mbali na mama yake

Sent using Jamii Forums mobile app

Hata wawe mbali my dear
Mkipata plot atapiga simu kwa Mama spree go ahead
Mkianza kujenga atatuma ramani mpe we go ahead

Ukishika mimba ndani ya mwezi Mama ajue aanze kuchagua jina

Mambo ni mengi
Niliwahi mdate mtu wa hivi
Nikamwambia go marry your mom..idiot
 
Hakupigi,ila yalr maneno yao peke yake utablow mapigo
Hujakutana na bibi mwenda yule mnene anaeongeaga hadi kiluga au ukutane na kile kimama kiswahili kinachovaaga miwani kwenye maigizo ya kaole nakwambia hivi kinakutandika makofi na mtoto wake anakuta kinalia chenyewe badala ya wew usione wasione watu wanajipendekeza kwa mama mkwe sio kama wanapenda

Sent from my TECNO K7 using Tapatalk
 
Unajua kwanini mpaka mdada anapigwa?

Hua wanapigwa sababu wanajifanyaga kujibu kunya...

Na wanaume ukimjibu kunya tu hua kinachofuata ni ugomvi wa ngumi kabisa!

Mdada kama umeshikwa na kosa na jamaa anabweka heri ukubali yaishe tu....

Hapa unajidhihirisha ujawajua wanaume wote bado

Nikwambie tu kuna mwanaume akianza kuuliza ukakaa kimya kitakachofuata ni kipigo.

Anaichukulia kama dharau
 
Hahahahahahaa itafikia point hutafanya mtachoka tu
Saa nne usiku hapana kama ni kusugua kucha mi na mwanangu tutagawana mikono na miguu tuzisugue mpka ziishe

Zikikua miez 6 ila kunirudia usku big No mwsho wako saa moja jion hyo ndo maximum hpo umechelewa mpka umechelewa tena

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jumamosi saloon ziko busy sana na pia majukumu ya nyumbani ni mengi. Kurudi saa nne mara Nina kwa mwezi ni shida?
Binafsi sipendi hiyo tabia, kurudi saa nne [emoji561] lazima tugombane. Unadhani watoto wanalelewa saa ngapi wewe ukiwa unaingia ndani saa nne? Hata tabia zao utazijua kweli, masomo yao utafuatilia?
 
Back
Top Bottom