Mtende
JF-Expert Member
- Sep 27, 2010
- 6,385
- 7,335
You are right, wakati mwingine wala hatasubiri kudhibitiwa na mwanaume, atajikuta majukumu ya kifamilia yanamzidia kiasi anakosa muda wa kutoka, full commitment inakua kwenye familia,Hahahahaha
Eti nakusikitisha......
Ongea na watu walio-face reality baada ya kuolewa kama dada Mtende wakueleze!
Huyo boyfriend wako unaekula nae bata sasa hivi atakavyokubadilikia siku amekuoa umemjia saa NNE ndio utaamini nasema kweli!
Wewe enjoy maisha now to the fullest now while you can...
Once huyo matako mwenzangu kashakuoa,wewe fanya jaribio la kurudi saa TANO uone reaction yake!
Sent using Jamii Forums mobile app