Faida na hasara za kuishi na mama mkwe

Faida na hasara za kuishi na mama mkwe

Cha msingi ni heshima tu, hata kama mama mkwe ana mapungufu bado anahitaji heshima na sio kumpa au kumuonyesha dharau hata kama upo kwako angalau onyesho utiifu kwake

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukimpata mwenye activities zake hasumbui. Anakuambia tu leo tuta kuwa kwenye women meeting yetu. Sasa yule anaetaka kuingia kwenye maisha yako myaishi wote ndiye balaa
 
Kutengeneza kucha,kusuguliwa miguu,face scrubbing,massage ya miguu na ku set nywele,hapo saa 4 mbona amewahi sana,na akiingia ndani ana kiharufu cha wine...

Hahahahaaa

Hii mkuu niliwashaga moto naona imekoma!

Ukilegea anaweza rudi hata saa nane mamaee!

Wanawake hua wanakusikilizia,ukilegea tu ndio wanapita humo humo kwenye ulegevu!
 
Jumamosi saloon ziko busy sana na pia majukumu ya nyumbani ni mengi. Kurudi saa nne mara Nina kwa mwezi ni shida?
Saa Nne usiku hiyo sio saloon, unajua wanawake mapepe huwa wanajaribu kujenga utetezi dhaifu ili kuharalisha madudu yao, hapo ukute umepitia kwa buzi wako halafu unajifanya eti ninatoka saloon, kumbuka mama mkwe anayajua hayo zaidi yako, huwezi kumdanganya akakuangalia, na pia ni utovu wa nidhamu mwanamke kuingia nyumbani saa nne usiku
 
Aisee ni heri utoroke kazini uende......

Aisee hakuna kitu kinawauma wanaume kama mwanamke kurudi usiku...

I can just kill only for that.....!

Unarudi nyumbani mwanaume keshafika?

Si ni laana hiyo mnajitafutia akyanani!
Si ameshakuomba ruhusa? Kama unateseka na wewe nenda kakae hapo saluni anaposukwa umsubirie mkafike pamoja khaa wanaume mna nongwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Si ameshakuomba ruhusa? Kama unateseka na wewe nenda kakae hapo saluni anaposukwa umsubirie mkafike pamoja khaa wanaume mna nongwa

Sent using Jamii Forums mobile app

Wanawake siku hizi hata ruksa wanaomba kweli?

Are you living in Mars?

Kurudi usiku kwa mwanamke infact for any reason,wanaume can't afford that!

Mnashindwaje kufanya kazi zenu mchana?

Usiku wakati watu wanarudi majumbani nyie ndio mnaanza kazi?

Morons!
 
[emoji23][emoji23][emoji23] nimesoma mahali umesema eti bora atoroke kazini, yaani kila wiki awe anatoroka kazini kwaajili ya kwenda saluni, waambieni wake zenu wanyoe vipara kama mimi maana sio kwa kuteseka huko. Mnapenda wapendeze na mnatakiwa mjue kupendeza kuna gharama zake
Wanawake siku hizi hata ruksa wanaomba kweli?

Are you living in Mars?

Kurudi usiku kwa mwanamke infact for any reason,wanaume can't afford that!

Mnashindwaje kufanya kazi zenu mchana?

Usiku wakati watu wanarudi majumbani nyie ndio mnaanza kazi?

Morons!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom