Eti Wazungu -nyie dada zetu chonde!

Eti Wazungu -nyie dada zetu chonde!

Hapana Mwali, unfortunately not. Nafanania?



one thing tunakubaliana hapo kuwa social construction inashape hata mentality, then hapo tutakuwa tunazunguzmia sasa jamii as a whole na sio RACE. Ndio maana 'wazungu' kama jamii ina 'values, beliefs na norms' zao significantly different na za siye 'weusi' katika maana hiyo hiyo.

Na 'kushape mentality' kuna maana pia ya kuaccept, through the same social construction, kwamba hiki kinakubalika kijamii fulani katika muktadha fulani. Mfano kiafrika siye tunaweza kukubali polygamy ambapo kizungu hiyo ni cheating. Yaani mzungu haelewi inakuwaje mtu awe na zaidi ya 'mke' mmoja, ila 'kibongobongo' hiyo poa tu. Sasa hapo ina maana mentality ya wanawake wengi wa kiafrika imekwua shaped with that construction, wakati wanawake wa kizungu kwao hiyo haipo kabisa
.

You are very smart...i like the way you explained it from a sociological point of view....nimesahau kuna kitabu cha Race nilikisoma kilikuwa na maelezo mazuri sana kuhusu social institutions,constructions,race na ethnicity...i have to review my readings nimtumie twin sisy wangu Mwali.
 
You are very smart...i like the way you explained it from a sociological point of view....nimesahau kuna kitabu cha Race nilikisoma kilikuwa na maelezo mazuri sana kuhusu social institutions,constructions,race na ethnicity...i have to review my readings nimtumie twin sisy wangu Mwali.

Thank you Michelle......now you know kwa nini you have been missed eeh? na why it was important uamke mapema....lol
 
Lol, wewe ukimuona mama mwafrika kaolewa na mzungu kwa umri wako utaona ni biashara ya K? there is more,trust me!

Hiyo MORE unayoijua ndo uwaambie na wenzako, THe Boss amesema anachofikiri na kujua wewe hutaki! sasa seme wewe sio kubaki There is more, there is more. loooh.
 
Thank you Michelle......now you know kwa nini you have been missed eeh? na why it was important uamke mapema....lol

I know that....lol, majukumu yanazidi si kuwa nimelala,naamka mapema sana Kaizer....kun mtu ameniagizia dawa ya usingizi,najaribu kuitafakari sociologically then nitaamua niitumie au lah....lol
 
Hiyo MORE unayoijua ndo uwaambie na wenzako, THe Boss amesema anachofikiri na kujua wewe hutaki! sasa seme wewe sio kubaki There is more, there is more. loooh.

He he he he....naona kaja kunijibu.....loooh!
 
I know that....lol, majukumu yanazidi si kuwa nimelala,naamka mapema sana Kaizer....kun mtu ameniagizia dawa ya usingizi,najaribu kuitafakari sociologically then nitaamua niitumie au lah....lol

Orait noted with thanks, in case akiikataa, niletee mimi niwapelekee TFDA.:A S-coffee: pole kwa majukumu
 
Wazungu ni wakweli, wawazi, wanajali na sio wabinafsi kinyume na kaka zetu weusi. Mi ndio maana nimeamua kwamba sasa hivi waswahili sitaki tena.
Naomba unijaribu na mimi tafadhali.
 
Neema nilicho sema ni kwamba kama kigezo ya kuwachagua wazungu na kuwakataa weusi ni zawadi za kifahari basi hapo hakuna mapenzi, ni biashara. Na hata yeye akijua unampenda sababu ya zawadi atakuchukulia kama muuzaji, sio kama mpenzi.
Ila kama tayari mnapendana na una asili ya kupenda zawadi za kifahari basi hakikisha mume wako anajua hilo na analitimiza mara kwa mara, hakuna ubaya. na wala hakuna haja ya kumchagua kufatana na rangi yake.
Kama Afrika watu wengi tunalala na njaa, ni normal uone kaka zetu hawatoi zawadi za kifahari sababu hawana hela. Ila ukiwa na mahusiano na watu wenye pesa zao na wakijua unapenda zawadi kama hizo watakupa tu. Mi nawajua wengi sana...

Haya bwana,

Haya mambo yananishangaza sana...Yaani watu wanazuzuliwa na zawadi kiasi hicho??

Ila watu wajue kuwa hata sie weusi tungependa kutoa zawadi ila bado tuna competing priorities..


Siwezi kutoa zawadi ya gari wakati mama yangu mzazi au mama mkwe ananyeshewa mvua kwenye nyumba ya nyasi......!!

BIG NO....pleaaaaaaaaaaaaaaaaaseee!!!
 
Orait noted with thanks, in case akiikataa, niletee mimi niwapelekee TFDA.:A S-coffee: pole kwa majukumu

Lol,TFDA hawawezi dawa zetu za kihistoria hizi.....ila wewe najua utaweza lol....asante,nimepoa hapa JF sasa....:A S-coffee:
 
thibitisha nipo nasubiri big bro...lol!!

Hahahahahhahahhahahahahhahhahhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,


Nilijua tu.......

Siku hizi una utani kaka mkubwa???

Halafu hili swali litatokaje kwako??

Babu DC!!
 
Haya bwana,

Haya mambo yananishangaza sana...Yaani watu wanazuzuliwa na zawadi kiasi hicho??

Ila watu wajue kuwa hata sie weusi tungependa kutoa zawadi ila bado tuna competing priorities..


Siwezi kutoa zawadi ya gari wakati mama yangu mzazi au mama mkwe ananyeshewa mvua kwenye nyumba ya nyasi......!!

BIG NO....pleaaaaaaaaaaaaaaaaaseee!!!

sasa hizi ndo aina priority za mwanaume mwenye busara ambazo mwanamke atayeshindwa kuzielewa hastahili kuwa mke wala mama, kusema ukweli hilo la kupenda magari na anasa linachefua,manake sipati picha kaka yangu @30 anamnunulia mwanamke gari la thamani hiyo na mama yake ana taabu....ndo maana wadada wa aina hiyo hupenda wazee wala pension au kukubali utumwa!
 
sasa hizi ndo aina priority za mwanaume mwenye busara ambazo mwanamke atayeshindwa kuzielewa hastahili kuwa mke wala mama, kusema ukweli hilo la kupenda magari na anasa linachefua,manake sipati picha kaka yangu @30 anamnunulia mwanamke gari la thamani hiyo na mama yake ana taabu....ndo maana wadada wa aina hiyo hupenda wazee wala pension au kukubali utumwa!


Wapo wanawake kibao hawaelewi kabisa....Yaani kuna vitu vinafanyika hadi unakereka!!

Mtu anataka kujipamba dhahabu kila mahali wakati mume anapata mshahara wa KKC (kima cha chini cha mshahara) na wapo ndugu kibao wa karibu sana (Baba, Mama na sibling) ambao wanateseka sana!!

Na kuna maeneo mtu anatoka mtaani na vitu vya bei mbaya wakati analalia kitanda cha aina ya telemka tukaze!!

Kupata mke au mume wa hivyo ni bonge la hasara au laaan!!

Babu DC!!
 
Hahahahahhahahhahahahahhahhahhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,


Nilijua tu.......

Siku hizi una utani kaka mkubwa???

Halafu hili swali litatokaje kwako??

Babu DC!!

aah kaka mkubwa nilitaka tu ucheke bana...

anyway, mimi hapa nafatilia tu sasa ungethibitisha ungeniongezea mawazo zaidi...lol
 
Haya bwana,

Haya mambo yananishangaza sana...Yaani watu wanazuzuliwa na zawadi kiasi hicho??

Ila watu wajue kuwa hata sie weusi tungependa kutoa zawadi ila bado tuna competing priorities..


Siwezi kutoa zawadi ya gari wakati mama yangu mzazi au mama mkwe ananyeshewa mvua kwenye nyumba ya nyasi......!!

BIG NO....pleaaaaaaaaaaaaaaaaaseee!!!

Babu shkamoo, habari ya siku tele?
Tatizo babu sisi wbongo tunaona mapenzi ni pesa, magari, outings kwenye hotel za kifaharii, tours za nchi mbali mbali ndo mana tunapapatikia wazungu na eti ndo tunaona wana mapenzi ya kweli. Wale kila kitu wanafanya kwa malengo yao binafsi
As for me mzugu hata aje na nn, kwangiu mimi is a big No. Kwanza hawavutiii kabisaa.
Fact is that maapenzi ya kweli yako kwa mtu binafsi, na ni jinsi gani yeye anayatafsiri km mapenzi ya kweli, regardless u mzungu, mwafrika, muasia n.k.
I MISS YOU BABU DC
 
yaani hii thread alienishangaza kuliko wote ni Kaizer...


siku zote mimi na DC....na Fazaa....tunapata tabu kujitetea hapa
while Kaizer umejikunyata....tu why?.....lol

sasa leo ndo umefunguka au??????
 
Wapo wanawake kibao hawaelewi kabisa....Yaani kuna vitu vinafanyika hadi unakereka!!

Mtu anataka kujipamba dhahabu kila mahali wakati mume anapata mshahara wa KKC (kima cha chini cha mshahara) na wapo ndugu kibao wa karibu sana (Baba, Mama na sibling) ambao wanateseka sana!!

Na kuna maeneo mtu anatoka mtaani na vitu vya bei mbaya wakati analalia kitanda cha aina ya telemka tukaze!!

Kupata mke au mume wa hivyo ni bonge la hasara au laaan!!

Babu DC!!

Ndo ile tulikuwa tunasema kukosa vipaumbele ambayo ni tatizo liko kwa pande zote mbili(wanawake na wanaume), mimi kweli nakerwa sana na hili....na kingine ni tabia ya kuto-save hela....yaani mtu akipata hela tu lazima itumike kwenye vitu vya anasa....huu utamaduni unagharimu sana hasa vijana....na pia wanaume kwa kiasi fulani mna sababisha wanawake wawe na tutabia fulani...unamtongoza mtu hata hajakubali ushampa Vits,kwanini mtu huyo asitake range rover akikuahidi kukuzalia mtoto??
Iweni wazi tu tangu mapema na chagueni mkiangalia mbali.....!
 
Babu shkamoo, habari ya siku tele?
Tatizo babu sisi wbongo tunaona mapenzi ni pesa, magari, outings kwenye hotel za kifaharii, tours za nchi mbali mbali ndo mana tunapapatikia wazungu na eti ndo tunaona wana mapenzi ya kweli. Wale kila kitu wanafanya kwa malengo yao binafsi
As for me mzugu hata aje na nn, kwangiu mimi is a big No. Kwanza hawavutiii kabisaa.
Fact is that maapenzi ya kweli yako kwa mtu binafsi, na ni jinsi gani yeye anayatafsiri km mapenzi ya kweli, regardless u mzungu, mwafrika, muasia n.k.
I MISS YOU BABU DC

Amina mjuukuu wangu mzuri,....Koku!!

Babu DC!!
 
Ndo ile tulikuwa tunasema kukosa vipaumbele ambayo ni tatizo liko kwa pande zote mbili(wanawake na wanaume), mimi kweli nakerwa sana na hili....na kingine ni tabia ya kuto-save hela....yaani mtu akipata hela tu lazima itumike kwenye vitu vya anasa....huu utamaduni unagharimu sana hasa vijana....na pia wanaume kwa kiasi fulani mna sababisha wanawake wawe na tutabia fulani...unamtongoza mtu hata hajakubali ushampa Vits,kwanini mtu huyo asitake range rover akikuahidi kukuzalia mtoto??
Iweni wazi tu tangu mapema na chagueni mkiangalia mbali.....!

Mchelle,

Hii thread sijaweza kuielewa na kila ninalojaribu ili nielewa naishia kutoka kapa!!

Mweeeeeeeeee.......Ngoja niendelee kuomboleza kwa kuzipotenza enzi zetu za 1947!!

Hivi bibi au mama yangu huko Kitwechenkula hakuwahi kupata mapenzi ya kweli hadi afikirie kuyapata kwa mnyamahanga tena kutoa ng'ambo ya bahari???

Kwa herini....naende kupata usingizi kidogo!!

Babu DC!!
 
Back
Top Bottom