Kuna dada nadate nae, nilipanga kumuoa lakini naghairi

Kuna dada nadate nae, nilipanga kumuoa lakini naghairi

Candela

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2021
Posts
933
Reaction score
2,545
Jamani kuna dada nadate nae, nilipanga kumuoa lakini naghairi.

Huyu dada ananiganda kama Lissu na maafande.

Nikitoka kazini nakaa nae sebuleni, ukimwambia hata kalale tangulia hataki.
Anataka mda wote niwepo nae nakosa hata mda wa kutafakari mambo ya msingi kisa mapenzi yake.
Hapana kwa kweli.
 
Jamani kuna dada nadate nae, nilipanga kumuoa lakini naghairi.

Huyu dada ananiganda kama Lissu na maafande.

Nikitoka kazini nakaa nae sebuleni, ukimwambia hata kalale tangulia hataki.
Anataka mda wote niwepo nae nakosa hata mda wa kutafakari mambo ya msingi kisa mapenzi yake.
Hapana kwa kweli.
Mpende na umuoe unapewa mke unaacha

Ukipewa malaya unalalamika
 
Jamani kuna dada nadate nae, nilipanga kumuoa lakini naghairi.

Huyu dada ananiganda kama Lissu na maafande.

Nikitoka kazini nakaa nae sebuleni, ukimwambia hata kalale tangulia hataki.
Anataka mda wote niwepo nae nakosa hata mda wa kutafakari mambo ya msingi kisa mapenzi yake.
Hapana kwa kweli.
Pole sana,

Mtu ambaye hajang'ang'aniwa hawezi kuelewa.
 
Jamani kuna dada nadate nae, nilipanga kumuoa lakini naghairi.

Huyu dada ananiganda kama Lissu na maafande.

Nikitoka kazini nakaa nae sebuleni, ukimwambia hata kalale tangulia hataki.
Anataka mda wote niwepo nae nakosa hata mda wa kutafakari mambo ya msingi kisa mapenzi yake.
Hapana kwa kweli.
Kina Dada bhana 🤣
Sijui ni utoto ulikuwa au akili zake tu.
Boy : Chwity baadae basi nataka nikacheki mpira na mshikaji
Her: Ina maana mimi na mamipira yako nani unampenda ?
Boy: Mpira ni dk 90 tu halafu nipo na mshikaji kwenye Big screen nataka nikaicheki hii mechi
Her: Ukienda huko tusijuane

Nilikuwa nimempitia jamaa tukaangalie mpira na alikuwa anafuatana na demu wake kama kumbikumbi.
 
Back
Top Bottom