Eti Wazungu -nyie dada zetu chonde!

Eti Wazungu -nyie dada zetu chonde!

Mie sipendi wazungu kabisa, ila wenzetu kwenye mapenzi wmetuzidi, akipenda kakupenda kweli na hakudanganyi, na akikuchoka akatamani mwanamke mwingine mara nyingi hawa cheat anakwambia live kwamba me n you its over,its not that ur a bad person or vipi, ni kwamba nime fall kwa mwingine, unaumiaa weee lakini ukweli unao unaendele, sasa kaka zetu atataka awakusanye woooote ukimuuliza anakataa, hapo tuuuu wakaka kwengine kote mnafunika mbaya
 
Nimeipenda hii hapa ya FL naomba hao wadada wanaoamini hivyo watumie kwanza hii!!!

"Each pain makes you more strong, each betrayal more intelligent, every disappointment more skilful & each experience more wise
"

Wapo dada zetu ambao wanaamini kabisa kuwa hakuna mapenzi ya kweli na ya kina kama ya na mzungu.
 
the most important thing about this 'wazungu/black men' thing is that our sisters should make their own choices based on their own tastes, experience, expectations, convictions, inclinations etc; these are very much individual-specific, so there is no need to make any generalizations
 
Kuna mzungu nafanya nae kazi hapa ana ma G/F kama watatu..mwingine kazaa nae ,wengine anawapitia pitia tu mpaka wanagombana wenyewe kwa wenyewe ,wengine ndo wazungu vicheche Nikijaribu kujiuliza hiyo true love ya wazungu iko wapi hata siioni

G'morning ladies and gentlemen lets toast to this comment,ngoja wakapange foleni kwenye ratiba ya kusubiri kumuona mzungu..They are as good as African men when it comes to juggling women,i've a couple of wazungu friends and some acquaintances who enjoy those desperate few women believing in Wazungu Salvation Army..But still there are a lot of gentlemen among wazungu,the same manner amongst other races..
 
hapana sitafanya hivyo,ila ukijinyima ukaninunulia mie benz...nitakupa mapenzi zaidi lol

maisha sio benz tu; you can wallow in all the material things you are craving for but bado usipate satisfaction in your relationship
 
Mie sipendi wazungu kabisa, ila wenzetu kwenye mapenzi wmetuzidi, akipenda kakupenda kweli na hakudanganyi, na akikuchoka akatamani mwanamke mwingine mara nyingi hawa cheat anakwambia live kwamba me n you its over,its not that ur a bad person or vipi, ni kwamba nime fall kwa mwingine, unaumiaa weee lakini ukweli unao unaendele, sasa kaka zetu atataka awakusanye woooote ukimuuliza anakataa, hapo tuuuu wakaka kwengine kote mnafunika mbaya

They do have a large degree of infidelities sister that is why the word 'cheat' is still found in their dictionaries otherwise it would've gone to extinction long time ago.The thing with wazungu they are heartless at it kiasi kwamba hawawi na uoga wala ile sense of guilt b'se they are too proud to have the same feelings as other races.
 
maisha sio benz tu; you can wallow in all the material things you are craving for but bado usipate satisfaction in your relationship

It is about time baadhi ya dada zetu waamke kutoka kwenye huu usingizi wa mawazo,yaani material things are not guarantees kama ingekuwa hivyo ndoa za matajiri zingedumu saaana kuliko za watu wa kipato cha kawaida.Thats why wanaona kwa mikataba ili wakifikia goals zao katika r/ship moja wanahamia kwenye nyingine.Utapika maakuli yako weee yeye anakula juu kwa juu b'se yuko buzy sana anakutafutia ma'benz' unayoyataka.Sasa wadada zetu wanavyojua kununa usipokula kwake mbona stress zitaenda over the roof.
 
Tatizo la wazungu wanapenda wadada weusi wabaya wabaya yani its like they are mocking them its not good bana!
 
It is about time baadhi ya dada zetu waamke kutoka kwenye huu usingizi wa mawazo,yaani material things are not guarantees kama ingekuwa hivyo ndoa za matajiri zingedumu saaana kuliko za watu wa kipato cha kawaida.Thats why wanaona kwa mikataba ili wakifikia goals zao katika r/ship moja wanahamia kwenye nyingine.Utapika maakuli yako weee yeye anakula juu kwa juu b'se yuko buzy sana anakutafutia ma'benz' unayoyataka.Sasa wadada zetu wanavyojua kununa usipokula kwake mbona stress zitaenda over the roof.

kwani wote wanaopenda kudate na wazungu wanapendea pesa/mali? Unataka kusema hakuna ngozi nyeusi yenye true love kwa hao whites zaidi ya material thngs?
Mbona mnachukulia wazungu wote mambo safi? Hata wachovu wapo aisee.
 
kwani wote wanaopenda kudate na wazungu wanapendea pesa/mali? Unataka kusema hakuna ngozi nyeusi yenye true love kwa hao whites zaidi ya material thngs?
Mbona mnachukulia wazungu wote mambo safi? Hata wachovu wapo aisee.

Nimesema baadhi ya dada zetu,najua kuna wale wanaotaka kuchanganya rangi watoe chotara,kuna wapenda pesa,kuna wale wa 'when i grow up i want to marry mzungu' na kuna wale ambao wamependa kabisa hawana any devious motive behind,heshima kwa hao...
 
...why mzungu bana? halafu huyo mzungu almuradi mzungu, au mzungu wa nchi gani ana nafuu?
hata south africa kuna wazungu kule 'afrikaans'...hata kule Poland [wenye mabichwa mabaya, ...astaghafirullah] ni wazungu...

...hebu andika yakuyaandika nikiamka niyakute...
alamsiki
....zzzzzz!

hahahaha! Mbu bana, tatizo umegeneralise sana matabia ya hao wazungu. Kwani unafuu wake unategemea nchi anayotoka? Mi napenda yoyote anayejitambua/jielewa. Ilimradi asiwe mzungu kichaa. Lol.
 
Unamuona huyo member anaitwa Kaizer hapo juu? ni Uncle wangu, tena mkali sana! Muombe ruhusa ya kuni PM. Akikubali yeye we tuma tu bila wasi wasi.

Sijaombwa ruhususa hadi sasa,........nadhani hujapata un authorised PM so far
 
. Mi sijapanga kuhusu race ila naona chances are high kwamba sitakuja kupenda mzungu. Kwanza nitakutana nae wapi?

kwahiyo tatizo ni pa kukutana nae sist? Vipi ikitokea mkakutana, mkazoeana, mkapendana.... Utazuia hisia kwa sababu ya race?
 
Nimesema baadhi ya dada zetu,najua kuna wale wanaotaka kuchanganya rangi watoe chotara,kuna wapenda pesa,kuna wale wa 'when i grow up i want to marry mzungu' na kuna wale ambao wamependa kabisa hawana any devious motive behind,heshima kwa hao...

bora wewe unaelewa kuwa ni baadhi.
 
pesa ni kila kitu mkuu
pesa inaficha kila kitu,

Huu usemi hauna ukweli kbs,sio wanaume wote wa kiafrika ni matapeli wapo wenye mapnz ya kweli pia,na hao wazungu co wote wana mapnz ya kweli wapo matapeli wa mapnz pia tena utapeli wao ni bora na ule wa wanaume wa kiafrika na mifano yao ni mingi ya walioumizwa kikatili na hao wazungu.

Niliwahi kuhisi hivo lakini kumbe si kweli ,,

baada ya kutendwa ndio huwa hivyo.....

Wazungu gani mnaowazungumzia? Pink/white people or even brown/black people? Naomba tofauti maana wengine wapendelea brown au sijui wanawaitaga black men hata kama sio wa hapa kwetu.



I CAN SMELL A RAT ! ! ! :yawn:
 
Kama wanapenda rangi yao mbona kuna wanye rangi hizo vijijni?
 
MArhabaa Mwali! Nimefurahi kukuona mapema kabla hujapotea (maana hukawii na shule yako)

Vita kati ya hizi 2 schools of thought. Of course nimependa analysis yako, nimependa argumentation ya Mbu, Michelle (Huyu namsubiri aamke ataniambia), Lizzy, Ambitious, Neema na wengineo

Niwakumbushe kuna blogu ya Mange nahisi imebobea hasa kwa wanawake walioolewa na wazungu na faida zake wanazopata nahisi hata nhiyo picha ya benzi hapo (ML320 I guess) imetolewa kule...

Nakubaliana na wewe kuwa tabia ya mtu na usuli wake kijamii na kiuchumi unaathiri sana mahusiano yake ya baadaye.
Na hivi vitu kwenye jamii huumbwa, hukua,na kuwa inculcated kwenye minds za wanajamii wenyewe...mwishowe huwa kama 'sheria'. Hata mitizamo yetu kuhusu jambo fulani huwa inaathiriwa ''in part" na hizi 'social constructions'

Sijui hata nasemaje.....wareva.

Hebu niangalizie kikombe cha chai hapo Mwali leo nawahi shamba na shangazi yako (kenda bustanini)

Jamani,Michelle kakosea wapi tena jamani? Mbona Kaizer huoni zuri moja? Aya tu!
 
Back
Top Bottom