Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Status
Not open for further replies.
Yani my dia nimefika hapa sijaamini nachokikuta yani watu wana hasira sana jamani.Shost mie sitaki kuwaona wanavyozozana hebu tujaribu kuwatuliza maana hali ya hewa sio nzuri kabisa

Basi unasikitikaa eee teh teh tuliza wewe mi nishashindwaa
 
Mumie hebu jaribu kuachana na hii ligi.Ombaneni msamaha na myamalize haya maana mnavyoendelea mwishoe mtajengeana chuki tu.

Okey.... bado kidogo tu ntaacha..kuna tusi moja la mwisho lipo kwenye course outline anayojifunzua Dinazarde... baada ya hapo ... walaiiiiiiii naacha...
 
Last edited by a moderator:
Okey.... bado kidogo tu ntaacha..kuna tusi moja la mwisho lipo kwenye course outline anayojifunzua Dinazarde... baada ya hapo ... walaiiiiiiii naacha...

Aisee kozi imenitosha mie na kesho mpo nijee niendelee na tuition! !!
 
Last edited by a moderator:
jiongelee mwenyewe...sema 'utamtumia' siyo 'tutamtumia'.

malaya mkubwa weee

Kwani nilivosema tuta... unahisi unahusika!!!!
We si ndo mwalimu wangu wa icho cheo ulichonipa.... ivi mpaka leo unaendelea na hiyo kazi? hooooo yeah for sure.... ndo mana upo humu... wadhani humu ni kwa kazi za ajabu... hapakufahi humu.... kuna madanguro fb... panakufaha huko.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom