Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Status
Not open for further replies.
enough is enough,anzisheni uzi mwingine huko,huu uzi ni wa mtoto aliyefanyiwa ukatili,tuachieni amani hapa.Mnakuwa kama watu wasiokuwa na darasa hata moja kumbe mmekomaa na elimu zenu bhana.MNABOA

Well, kiambie hicho kichangudoa maana kilikuta watu wanajadili mambo ya maana humu chenyewe kikaamua kianze kuuza uchi.

Bahati nzuri hakuna wateja humu.
 
mtu unaingia kujua nini kimeendelea kwenye kesi unakutana na page kumi za matusi si muwaombe moderators wawafungulie jukwaa la mkali wa matusi,tena ntawabonyezea kitufe muda si mrefu,uungwana ni vitendo,heshima ni kitu cha bure......MJIHESHIMU
 
well, kiambie hicho kichangudoa maana kilikuta watu wanajadili mambo ya maana humu chenyewe kikaamua kianze kuuza uchi.

Bahati nzuri hakuna wateja humu.

nakuambia na wewe kwani ukikaa kimya atakufuata huko uliko?
 
Well, kiambie hicho kichangudoa maana kilikuta watu wanajadili mambo ya maana humu chenyewe kikaamua kianze kuuza uchi.

Bahati nzuri hakuna wateja humu.

Sasa we mlupo mwenzangu... mi na wewe nani anatukana hovyo?
 
Ninayo... ntaanzisha thread juu ya kumwagwa kwako.


Dah hilo kunguni umeliweza kweli halafu unampa za kawaida tu angalia yeye anavyofura ana roho ya kike tena ya wale wa buguruni.....


Safi Sana koboko dawa yake ni kuponda kichwa tu
 
Acha kutafuta company wewe....mlupo ni wewe mwenyewe hata kulala umeshindwa leo.

Nimeshakwambia toka jana (imebaki kidogo iwe juzi) sikutaki. Unanuka.

Bado tu umeniganda, unanifuata fuata......hivi hadi nikutahiri hicho kinembe ndo ujue kuwa sikutaki?

Unataka nikutahiri na bisibisi?

Mlupo anamjua mlupo mwenzake...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom