Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Status
Not open for further replies.
Wacha kujipa moyo... wewe umeachwa.. tena UMEMIMINWAAAAAAA kama maji machafu..

Very simple...mtaje aliyeniacha maana mamako bado nammega, wewe unanitaka lakini mi sikutaki.

Ila ukizidi kujigonga itabidi tu nikumege hivyo hivyo huku nimeziba pua.
 
Hahahaaaa alafu wewe ni fisi Nyani dume....
Ukishindwa moja basi na mbili lazima ikushinde... no wonder kwanini ubongo umevurugika...

Naam, waweza hata kuniita Silverback gorilla.

Lete basi huo utoko bana...au leo hutoi?
 
Very simple...mtaje aliyeniacha maana mamako bado nammega, wewe unanitaka lakini mi sikutaki.

Ila ukizidi kujigonga itabidi tu nikumege hivyo hivyo huku nimeziba pua.

Wacha kukimbilia kuingiza watu wengine kwenye mambo yasiyowahusu... ni tabia za wasichana wadogo wadogo wale wa mitaani... kumbe nawe umeziadopt..
 
Wacha kukimbilia kuingiza watu wengine kwenye mambo yasiyowahusu... ni tabia za wasichana wadogo wadogo wale wa mitaani... kumbe nawe umeziadopt..

Mtaje aliyenimwaga. Mbona unakwepa wakati umezusha mwenyewe?
 
Kwaiyo unataka nimtajie mtu aliyemiminwa mtu aliyemmimina hahahaaaaaa au ulivyomiminwa mpaka malaria ikapanda!!!

Sijui ni mazonge au sijui ni uzingizi au sijui ndo kuishiwa hoja!

Maana sijaelewa chochote ulichoandika hapo.

Unahaha kama kuku aliyekatwa kichwa.

Acha longolongo. Mtaje huyo aliyenimwaga.
 
Sijui ni mazonge au sijui ni uzingizi au sijui ndo kuishiwa hoja!

Maana sijaelewa chochote ulichoandika hapo.

Unahaha kama kuku aliyekatwa kichwa.

Acha longolongo. Mtaje huyo aliyenimwaga.

Hujaelewa kwasababu kadri muda unavyoenda ndo nawe ujinga unakuzidi...
List ni ndefu sana ya Kumiminwa... ntakutajia siku mimi nikipenda sio kwa shuruti zako...
 
Hujaelewa kwasababu kadri muda unavyoenda ndo nawe ujinga unakuzidi...
List ni ndefu sana ya Kumiminwa... ntakutajia siku mimi nikipenda sio kwa shuruti zako...

Huna hiyo orodha wewe. Mzushi tu.
 
enough is enough,anzisheni uzi mwingine huko,huu uzi ni wa mtoto aliyefanyiwa ukatili,tuachieni amani hapa.Mnakuwa kama watu wasiokuwa na darasa hata moja kumbe mmekomaa na elimu zenu bhana.MNABOA
 
enough is enough,anzisheni uzi mwingine huko,huu uzi ni wa mtoto aliyefanyiwa ukatili,tuachieni amani hapa.Mnakuwa kama watu wasiokuwa na darasa hata moja kumbe mmekomaa na elimu zenu bhana.MNABOA

Mi sijasoma ujue...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom