Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Eti alimsahau mtoto wake kwenye gari

Status
Not open for further replies.
It's not between me and you. It's about you desperately whoring yourself and failing to realize you are neither wanted nor needed.

Useless....
Ivi nani akupapatikie mpuuzi kama wewe? kwa lipi hasa? Acha kuota ndoto za alinacha.
 
Ninyi wanaume mlioingia hapa mi ningewaona wa maana kama busara zenu zingetumika kumaliza hii kitu lkn badala yake mnachochea...shame on u
 
Ninyi wanaume mlioingia hapa mi ningewaona wa maana kama busara zenu zingetumika kumaliza hii kitu lkn badala yake mnachochea...shame on u

Hivi kitanda chako kina upupuu
 
Hebu tulizeni hasira wapendwa na msamehaneni.Kupishana kauli ni jambo la kawaida ila huko mnakotaka kufika hakujengi kabisa.Nawaombeni tu muachane na hiki mnachokiendeleza hapa na mtafute suluhu kati yenu.Mtanisamehe kama nitakua nimewakosea.
 
We shika adabu yako hiyo dudu iingize kwenye kinyeo chako ujibebeshe mimba

Wewe ndo ushike adabu,umeniuliza vizuri nikakujibu ktk kamera kulikuwa na nini, halafu unanipa ushauri wa kihuni, unajua nyie mademu wa humu mmeshindikana
 
Hebu tulizeni hasira wapendwa na msamehaneni.Kupishana kauli ni jambo la kawaida ila huko mnakotaka kufika hakujengi kabisa.Nawaombeni tu muachane na hiki mnachokiendeleza hapa na mtafute suluhu kati yenu.Mtanisamehe kama nitakua nimewakosea.

Ulikua wapii shostii
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom