Ephraim Kibonde asema kutotaja walioficha hela ni ujinga

Ephraim Kibonde asema kutotaja walioficha hela ni ujinga

Kibonde yuko sahihi kabisa. Kama mtu hauko tayari kuyataja hayo majina basi usifungue mdomo wako! Kaa kimya.

Nyani Ngabu, naheshimu sana michango yako lakini kwa huu mchango wako umeniudhi. Kumjua adui ni nusu ya ushindi, serikali imeshapewa tahadhali kuwepo kwa vijisenti nchi furani, kwanini serikali kupitia vyombo husika wasiende kufanya uchunguzi kama kweli nia ya dhati ipo? Kama serikali haiwezi kuchunguza waombe msaada serikali ya uswizi ichunguze kama sheria zinaruhusu. Napata uchungu mimi!! bora nikae kimya!!
 
Alisema atakula sahani moja na waliotengeneza MADABIDA feki, hivi amefikia wapi!?
 
Hata mimi namkubali Zitto sana na mimi ni mwanachadema ila kitendo cha kushindwa kuwataja amejishushia heshima. namuunga mkono Kibonde
 
Zitto kasema wazi...kwamba si kazi ya mbunge kutaja majina..serikali invyombo vyake vifuatilie na yuko tayari kutoa ushirikiano
 
Amesema kutowataja majina ni upumbavu!. Akasema "Mpumbavu wewe wataje kama huwataji kaa kimya!.

Akimaanisha anayejidai anawajua huku hawataji ni mpumbavu!.

Kusema ukweli japo Kibonde ni rafiki yangu ila kiukweli jamaa yangu huyu sii mzima kichwani!. Kuwa kichaa sio lazima mpaka mtu aokote makopo!.
ukiangalia utaona kwa wepesi tu kuwa alikua akimlenga ZITTO,na nadhani kilichomtisha zaidi,si kibonde bali aliemtuma na kumfadhili,ni jinsi Mhe Zitto,alivyomudu kwa ufanisi kuweka wazi mambo yote yenye utata kuhusu yeye kwenye mdahalo ulioendeshwa hapa JF leo....kama Zitto alivyosema,Njia Pekee ya kumaliza Majungu na Uzushi ni Uwazi,leo amekua muwazi na mkweli na imewagusa wengi...
 
Nyani Ngabu, naheshimu sana michango yako lakini kwa huu mchango wako umeniudhi. Kumjua adui ni nusu ya ushindi, serikali imeshapewa tahadhali kuwepo kwa vijisenti nchi furani, kwanini serikali kupitia vyombo husika wasiende kufanya uchunguzi kama kweli nia ya dhati ipo? Kama serikali haiwezi kuchunguza waombe msaada serikali ya uswizi ichunguze kama sheria zinaruhusu. Napata uchungu mimi!! bora nikae kimya!!

Yaani serikali ijichunguze yenyewe? Good grief....
 
Swali la kizushi::: Majina tupewayo na wazai wetu tuzaliwapo yanawezakuwa na ATHARI zozote katika makuzi ya mtoto!!??

kwa mfano majina yafuatayo!: 1. Kibonde .......
2. Nyani ngabu ..... etc.

Naomba mtazamo wako hasa kwa upande wa makuzu ktk nyanja za ki-akili na mafikara zaidi kutumia UBONGO!!
 
Kweli Zitto kafanya vibaya kutotaja kama watanzania wengi tulivyowoga, hii inanifanya kila siku nimkubali dr. slaa, ambaye sio mwoga sana kama wengi wetu including zitto. Lakini Kibonde hana haki ya Kumwita mjinga Zitto, yeye anayoakili ipi division zero???
 
Taarifa tu inatosha, serikali ndio wajibu wake kufanya uchunguzi na kutuelea hayo majina!!
 
Katika nyakati tofauti tofauti watu (mainly wanasiasa) wamekuwa wakitaja watu mbali mbali kuhusika na tohuma mbali mbali. Kwa mfano, orodha ya mafisadi, kutekwa kwa ulimboka kama ambavyo mchangiaji mwingine ametukukbusha. Ni action zipi serious ambazo zimechukuliwa dhidi ya wahusika? Penye nia pana njia, kama kweli serikali ina nia ya kushughulikia hizi tetesi za kuficha mabilioni ya dollar, sidhani kama inahitaji majina ili kulifanyia kazi hili swala. Alivyouawa kamanda barlow, majina ya wauaji iliyapata wapi? Kwa sababu nia ilikuwepo, njia ilipatikana. Wahusika wasitafute sababu, wameshaambiwa wapi pesa zilipofichwa, vyombo vya uchunguzi vifanye kazi yake na siyo kusubiri majina. Wanao-insist kutajwa majina ndo wafanye kazi ndio, kwa mtizamo wangu nawaona wajinga!!
Serikali ina mambo mengi ya kufanya, kwanini itumie kodi zetu kufanyia kazi tetesi? Kama mtu ana evidence, kwanini asiirahisishie kazi serikali?
 
Kweli Zitto kafanya vibaya kutotaja kama watanzania wengi tulivyowoga, hii inanifanya kila siku nimkubali dr. slaa, ambaye sio mwoga sana kama wengi wetu including zitto. Lakini Kibonde hana haki ya Kumwita mjinga Zitto, yeye anayoakili ipi division zero???

umetumia Username yako vizuri? Una uhakika Kibonde ana division Zero?
 
kushindwa kuwataja walioficha Hela Uswisi ni Ujinga,asema Kibonde. Akizungumza katika kipindi cha Jahazi leo tarehe 22.11.2012, bila kutaja jina, Kibonde amedai kuwa yeye anashangaa hata waandishi walioshindwa kumuuliza ukweli kuhusu madai ya kuwepo kwa watanzania wenye fedha nje ya nchi. Yeye anaona yule anaedai kuwa ana ushahidi wa kufichwa mabilioni nje ya nchi bila kuwataja wahusika ili kurahisisha kazi ya uchunguzi hana akili na ana nia ya kujitafutia umaarufu tu. Watangazaji wenzake akina Kayanda na Wasiwasi Mwabulambo wameonekana kukubaliana na mawazo ya Kibonde! na kusema huyu ambae anaropoka tu kuwepo kwa walioficha hela Uswisi bila kuwataja ni "MPUMBAVU"

Kwa tafsri ya moja kwa moja na bila kupinda ukweli, kwa kuwa hoja ya kuwepo kwa watanzania wenye akaunti USWISI ilitolewa Bungeni na Mhe. Zitto Kabwe Mbunge wa Chadema, kauli hii ya Kibonde itakuwa inamhusu sana mtoa hoja huyo (Mhe. Zitto) na sio mwingine.

redio imejaa wajinga hiyo. huyu kilaza anaongoza
 
kwa hili nakubariana na kibonde kama hataji majina yao ni ***** ni bora angekaa kimya
 
umetumia Username yako vizuri? Una uhakika Kibonde ana division Zero?

Iwe zero au karibu na zero, elimu ya kibonde ni ndogo sana, hii tu ya utangazaji wa kuropoka ropoka, nchi inakufa anashabikia siasa za kijinga, kuna kijana anaakili akafanya hivyo?? ni hao kinakibonde na nyingi wenzake
 
inawezekana ndio zito anamakosa lakini sio ya kuitwa "mpumbavu"na huyu pimbi kibonde!
 
Kibonde yupo sahihi asilimia zote. Zito atakuwa hana sifa kama akiongea jambo asilolijua ndani ya chombo kiteule cha kutunga sheria za nchi.
Zito ana haki ya kujilipua ili wajulikane hao wanaofilisi mtaji wa nchi. Wee taja tu.
Na mwingine yeyote asipotaja majina na kama anawajua, nakazia kusema pumbafu saana.
 
Back
Top Bottom