Hivi endapo wakiwa wanawahoji wakikataa kusema chochote,nini kitafuatia?
nimewasiliana na Godbless Lema anasema 'hatuja kamatwa ila tulikuja wizara ya mambo ya ndani kwa mahojiano na bado tunaendelea.'
arghhhhhhhhhhhh malizia ...............kwa kauli zao za kichochezi kuvunja amani ya nchi isitawalike.
kule si kaskazini kwa wachaga
walisha kataa sasa wamekamatwa na kupelekwa kwa mahojiano wakitia kiburi unajua where to find them.sijui ila naamini hawawezi kutoa kauli kama hizo halafu wakataa kuhojiwa bila kushauliana na wana sheria wa chama kuona madhara ya kukataa kuhojiwa.
Unafikiri atakubali si walisema kuwa hawaendi wameenda ili nini........walifikiri they are untouchable.........shame on you........and shame on us...for letting you ..........................................
Unafikiri atakubali si walisema kuwa hawaendi wameenda ili nini........walifikiri they are untouchable.........shame on you........and shame on us...for letting you ..........................................
walisha kataa sasa wamekamatwa na kupelekwa kwa mahojiano wakitia kiburi unajua where to find them.
ili watoe maelezo kwa kauli walizotoa kwamba wanawindwaTusubiri taarifa za kwa nini wamekamatwa.
lazima watoe ushahidi wa tuhuma walizozitoa, wasituharibe amani yetu kwa uroho wa madaraka
we uko wapi?Kama kwaida wana JF nyuma ya keyboard kwenye vilap top vyao na porojo kibao without any action!! Pumbafu.