Dr. Helen Kijo Bisimba wa LHRC apata ajali

Dr. Helen Kijo Bisimba wa LHRC apata ajali

FF
maneno yako ni makali lakin huo ndio ukweli
hawa watu ni wanafiki kwa kweli . hayo mashangingi ya milion 120 . ni project mbali mbali ambazo kwa bahat mbaya sana hizo hela haziwafikii walengwa
ukitaka kujua hawa watu wanafiki badala ya kutueleza anaendeleaje wanatuporomoshea matusi tu,
 
Roho na akili za kimasikini ni mbaya sana!
Hii komenti inadhihirisha jinsi wengi wetu tulivyo na mtazamo na fikra finyu!
Fanya kazi kwa bidii upate lako na kuacha kujadili mafanikio ya watu wanaojituma pengine kabla hata hujazaliwa!

kazi tumefanya hadi migongo imepinda hawa wachache ndo wanaturudisha nyuma, haiwezekani mtu anaka ngo ka kutetea wajane amiliki gari ya mil500.
 
Cha kujadili hapa ni kwa nini apate ajali kipindi hiki! hayo mengine yanayoongelewa ni kutaka kuficha tusianze kufikiria kuna nini nyuma ya hii ajali.
 
Haya ma NGO mara nyingi yanatumika na mataifa ya kigeni kwasaabu maalumu
 
kazi tumefanya hadi migongo imepinda hawa wachache ndo wanaturudisha nyuma, haiwezekani mtu anaka ngo ka kutetea wajane amiliki gari ya mil500.

Hahaaa, haiwezekani kwako @ eddy!
Kama vipi nawe anzisha ka-NGO kako usukume mkoko wa 1 billion..., akili kumkichwa!
 
Hapana tizama hiyo wheel cover imesambaratika, ila huku kugongwa ubavuni nako kuna nipa shaka sana, halafu ilikoangukia mbona mbali sana kutoka kwenye mataa, inamaana liligongwa na kuburuzwa hadi huko? lile gari lilogonga liko wapi au ndo lilisepa litakuwa gari lisilokuwa la kawaida.

Ugongwe kwa nyuma matairi yapasuke engine oil imwagike libonyee ubavuni.

...Hata mimi najiuliza hivyo Mkuu...we need to rethink !!!
 
kazi tumefanya hadi migongo imepinda hawa wachache ndo wanaturudisha nyuma, haiwezekani mtu anaka ngo ka kutetea wajane amiliki gari ya mil500.

500m? Hapo umedhihirisha kutokuwa informed, unahororojoka tu
 
Hahaaa, haiwezekani kwako @ eddy!
Kama vipi nawe anzisha ka-NGO kako usukume mkoko wa 1 billion..., akili kumkichwa!
huku shamba ukiishi kiujanja ujanja unarogwa, nasikia dar kuna watu wanasema kiuno ni msingi wa maendeleo.
 
...

....Mungu akuponye haraka ...mashetani na maibilisi mnaomwombea mabaya mkafie jehanamu grade one ya milele nyinyi na uzao wenu..
 
mtikila alipa ajali saa 11 asubuhi gari ilikutwa matairi juu, huyu kapata ajali asubuhi matairi yako juu, dar kutakuwa na vibwengo, halafu magufuli anataka tuwahi kazini ili ufike kazini saa moja kimara tutoke saa ngapi, mie simo.
 
Sijawahii kusikia serikali yoyote ikiwatetea na kuwakumbatia watetezi wa haki za binadamu...tunachokifanya bongo kwa comment zenu ni marudio...serikali burundi wameenda mbali zaidi sasa wanauwawa kwa risasi za moto...
 
Back
Top Bottom