Dr. Bilal and the Future of COSTECH

Dr. Bilal and the Future of COSTECH

Hivi mnajua kuna wengine 4 wanaofanya kazi hapa CDC (Centers For Disease Control)?[/QUOTE]

Mhe. unaweza kutupatia majina?[/QUOTE]

Ndio naweza
 
Joka Kuu

hivi NSA ya USA si wako ktk level moja na CIA na FBI? ninavyoelewa taasisi nyeti kama hizo haziajiri watu ambao hawana URAIA wa USA.

NSA wako juu ya CIA na FBI.Kufanya kazi kuna "Security Clearance" fulani unahitaji, clearance ambazo watu wengi ambao ni wakazi wa kudumu Marekani lakini sio raia, na wengine ambao hata sio permanent residents, ni wafanyakazi wa kutumia visa za non-immigrant wanaweza kuzipata. That is my understanding, if I am wrong somebody point me to the facts.
 
Hawa watanzania wanaoongelewa hapa ni ngazi za chini au ni mid to senior level?
Kama baadhi ya hawa wangekuwa katika category ya mid to senior level, tungekuwa tumewasikia.
Sorry, I am just unbelieving Thomas. Naomba nione ubavu na kutia kidole.
 
Maana hata mimi nilikuwa nafanya kazi MoD kwenye kambi yao ya kijeshi ambayo wanaifunga hivi karibuni. Nilikuwa mfagizi..
 
Daaayum MKJJ, mfagizi ana dili anaweza kuokota "secret cache", ulihitaji clearance?
 
Si unajua tena ukiwa mfagizi they assume you are low "skilled worker".. basi hata kukuangalia huwa hawakuangalii.. ukishapata ile clearance yao.. basi wewe unakimulika tu kile kigeti, lango linafunguka.. unacheka cheka, basi wanakusalimia they don't even pay attention.

The only time ambapo niliwahi kuona jamaa wananiangalia ni siku moja nilitakiwa kuingia chumba cha Secure Servers zao ... kulikuwa na jamaa ananisimamia nyuma kila nikipangusa meza, na hakuniachilia hadi nimetoka!!!
 
Looh! Mmeshaiharibu hii thread au ndio DrWHO kisha fanya vitu vyake?
 
1. What should be 1st priority issues in Tanzania currently? Investment in world class COSTECH or ensuring food security for citizens who are dying from hunger?

2. Do we CURRENTLY- need revolution in Science and Technology or in Agriculture? Does world class COSTECH lead to technological breakthrogh in other areas such as agriculture? What about other priorities such as roads improvement and investment in health and education? The gap between theory and reality is so wide!

We need first to set our priorities right!
 
Nasikia kuna mwanadada wa kibongo yuko pale CIA.....jina lake la kwanza ni Anita
 
You know everybody......
Didn't you go out with her at some point...?

mzee kuishi kwingi kuona mengi... ila hukusema kama ndiyo yule wa Mail Room au yupo mwingine. Si unamfahamu Dr. Joseph Kimario yuko hapo CDC kitengo cha Tropical Diseases.. ? I don't think you do, but watu kama hao ndio wanahitajika.
 
mzee kuishi kwingi kuona mengi... ila hukusema kama ndiyo yule wa Mail Room au yupo mwingine. Si unamfahamu Dr. Joseph Kimario yuko hapo CDC kitengo cha Tropical Diseases.. ? I don't think you do, but watu kama hao ndio wanahitajika.

Namjua bana na ndio maana nikasema kuna wabongo hapa CDC and yours truly might be one of them....you never know
 

Hivi umetumua criteria zipi kuwa mkali wa Nuclear Physics?

Hivi wale jamaa wa NSA ni wajinga sana basi kumwona kuwa ni mkali nao sijui wametumia vigezo vipi lakini i assume kuwa NSA watakuwa wana criteria zaidi mpaka walipofikia uamuzi huo


On the same subject kwani huyu mama Rihab Taha aliandika paper ngapi?


Au huyu AQ Khan aliandika Paper ngapi?



Hawa jamaa tumeona vitu vyao tangible katika fani, naomba nisaidie kufahamu Dr. Bilal kafanya nini tangible?
 
Back
Top Bottom