Hiki ndicho ninachozungumzia; mbele ya Magufuli Singh itabidi aaumue alale nacho au azungumze. Nilivyomuona tu leo ile hofu aliyokuwa nayo inakuambia ataimba kama kasuku...
Watu wamepiga magoti waliozoea kusimama. Betting against Magufuli is not that wise after all. Mtu atakula hadi king!
Wahamisha magoli wawe waangalifu
...na hii itazimishiwa nini?Naona hili ni la kuzimisha ishu ya makinikia
Ni kweli MKUU,lakini hii pia ni hata kubwa sana ambayo haijawahi tokea.Lazima tupongeze Kwa uthubutu maana waliotangulia wameshindwa.usiwe na haraka subiri kwanza mwenendo wa kesi
Duh yaani watu mnahangaika kutafutiza cha kusema! Na hii itafungwa na nini?Hapa ni dalili kuubwa kabisa ya kukosa Noah zetu! hoja ya Accacia inafungwa rasmi ukiangalia kwa darubini!
Prediction - at least intelligible prediction- requires some semblance of a consistent pattern to work with.Well, many politicians and lawyers of great repute have predicted gloom and doom for Magufuli from day one. Many fell on their faces.
MMK is just reminding the likes of them not to engage in fools errands anymore.
Tatizo sio mapema,uthubutu huu unaofanywa sasa ni mwanzo mzuri unaohitaji support.mapema sana kusema usi bet against magu coz zipo area kadhaa unajua ukiweka bet against yy lazima utamla tuu mf uuzaj nyumba za silikali unaweza bet kuwa hatogusa ishu ya uuzaj nyumba za serikal wakat wa awamu iliyopita na kwa odds yyte lazima utakula tuu
pia najiuliza toka lini pccb wameanzisha utalatibu huu wa kiki coz hawa ni moja ya taasis ambazo tumezoea kuona wanafanya kaz kwa ukimya sana ila ajab leo wameita media's, kwa speed hii ipo siku tutapeleka mtu mahakaman kwa matalumbeta
,hata real Madrid akija bongo huwez bet kilahisi et kuwa atazifunga timu zote bila yeye kupoteza wala kutoa draw...so ni mapema sana ku_generalize kuwa magu ni untouchable and unpredictable...... tibaijuka be prepared mama.,
Hukumu siyo muhimu ila iptl haiwezi pewa leseni wakati hawa wapo lupango. Karasinga najua aliitwa tu!Mkuu;
Chonde chonde; kwetu kuna kamsemo; Kuona ganda la ndizi zio kuila. Umetangulia kutuhabarisha kuwa; Wenzetu Kenya walimshindwa. Hukumbuki ni nini kilimtoa kwenye lile tundu la sindano?? Huyu jamaa hali peke yake. Kumbuka kuwa, wale waliobeba mihela kwa mifuko ya sandarusi kutoka pale Bank hadi leo, hata tu kuwataja majina yao ni kukufuru. Upo hapo?? Huwezi mwita mama mkwe wako kwa jina lake. Leo, Sigh atawatajaje hao waliojibebea mihela ile?? Sio rahisi kama ufikiriavyo. Aweza chomoka hivi hivi ukimuangalia na ukaambiwa, ni marufuku kufukua kaburi lake
Hiyo zuga inafaida gani Kwa pande zote mbili?Subiri utaona mwenyewe, hizo ni zuga tu
Nothing new, wamebadili mlio wa bunduki lakini risasi ni ile ile ya plasticWatu wamepiga magoti waliozoea kusimama. Betting against Magufuli is not that wise after all. Mtu atakula hadi king!
Wahamisha magoli wawe waangalifu
Mimi nilikuwa sielewi mnavyosema Noah zetu, kumbe mligawa ule mlungula wa makanikia kuwa Noah, asanteni. Namkumbuka Ole Sendeka aliambiwa alipata ziro six, sasa move inaanza ila isijegeuka ya kichina. Ikawa na mwanzo, mwisho ikawa haina.Hapa ni dalili kuubwa kabisa ya kukosa Noah zetu! hoja ya Accacia inafungwa rasmi ukiangalia kwa darubini!
Sawa, nitasubiri.Mbona kesi ndio inaanza tu; sidhani hata kama mnajua strategy iliyofanywa leo.. its not about Rugemalira na Singh sasa hivi; wamewaondoa hawa kwanza ili wasivuruge ushahidi...
Watu wamepiga magoti waliozoea kusimama. Betting against Magufuli is not that wise after all. Mtu atakula hadi king!
Wahamisha magoli wawe waangalifu
Prediction - at least intelligible prediction- requires some semblance of a consistent pattern to work with.
Magufuli can hardly claim to have one.
How can anyone make intelligible prediction on the musings of an uncultured power drunk tyrant who is bent on making a name for himself as the people's president?
He can shift the narrative and goalposts at any moment and direct "The Ministry of Truth" to ban your existence at a whim.
How do you bet against such a monster, other than that the second law of thermodynamics will eventually take care of him?