Don't bet against Magufuli, utaliwa...

Mbase1970

JF-Expert Member
Jun 11, 2015
5,932
2,000
Kusema ukweli hii kesi ya ESCROW wa wapenda nchi ilikua na sura mbaya sana kwa Taifa letu. Lakini ni mapema sana serikali itafute mawakili wazuri sana maana mh!
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
8,509
2,000
Watu wamepiga magoti waliozoea kusimama. Betting against Magufuli is not that wise after all. Mtu atakula hadi king!

Wahamisha magoli wawe waangalifu
Mwanakijiji na wewe unakuwa draged kirasi hivi?? Ni lini uliona takukuru wakipeleka mtu mahakamani wanaitish hadi mkutano na wandishi wa habari?? Hata hili hujaliona?? Hizi ni movie na maigizo kama mengine tu, acacia imetulia sasa ni gia lingine ili siku zisogee, na hili nalo litaisha hivi hivi
 

kampelewele

JF-Expert Member
Oct 13, 2014
2,779
2,000
Mwanakijiji na wewe unakuwa draged kirasi hivi?? Ni lini uliona takukuru wakipeleka mtu mahakamani wanaitish hadi mkutano na wandishi wa habari?? Hata hili hujaliona?? Hizi ni movie na maigizo kama mengine tu, acacia imetulia sasa ni gia lingine ili siku zisogee, na hili nalo litaisha hivi hivi
Hivi unadhani kumpigisha magoti Karasinga mchezo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom