Dogo katolewa chumba cha mtihani na Mkuu wa Shule

Dogo katolewa chumba cha mtihani na Mkuu wa Shule

Isijekuwa huyo dogo anakuza Mambo if kafukuzwa j.tatu anabidi aende amalizie mitihani iliyobaki na kuingia form 3 inabid Apate D mbili


Kuweni serious na shule maana ukisema umpeleke VETA bila kuwa na cheti Cha Form four bado ni changamoto kufikia dreams zako


Ili Jambo libebe kwa ukubwa ili lisimuathiri bwana Mdogo kisaikolojia trust.
 
Kati Yako wewe na dogo Kuna Mmoja anadanganya...
1. Wakati mitihani ikianza hakuna mtu anaweza kumtoa mtahiniwa Kwenye chumba Cha mtihani Labda awe anaumwa au dharula nyingine na anayeruhusiwa kumtoa ni msimamizi sio mkuu wa shule..

2. Kama mwanafunzi amesajiliwa basi lazima afanye mtihani..
3. Kaa vizuri na Walimu majungu hayatakusaidia
 
Isijekuwa huyo dogo anakuza Mambo if kafukuzwa j.tatu anabidi aende amalizie mitihani iliyobaki na kuingia form 3 inabid Apate D mbili


Kuweni serious na shule maana ukisema umpeleke VETA bila kuwa na cheti Cha Form four bado ni changamoto kufikia dreams zako


Ili Jambo libebe kwa ukubwa ili lisimuathiri bwana Mdogo kisaikolojia trust.
Thanks
 
Brothers and sisters naombeni msaada, nini kifanyike au wapi naweza kupata haki?

Mdogo wangu alikua anasoma Form Two mwaka huu 2022 shule ya kata, lakini juzi kipindi wanaanza kufanya mitihani akiwa chumba cha mtihani Mkuu wa Shule alimfata na kumwambia atoke nje, alipotoka Mkuu wa Shule alimpa barua arudi nyumbani na kumwambia hastahili kufanya mitihani kwa sababu ataongeza zero katika shule yake!

Mzazi alipoenda shule kuulizia akaambiwa mwanao alikua mtoro, lakini mama akasema tangu lini na madaftari ya mahudhurio yanaonyesha yupo shule na alikua anaishi bwenini? Lakini kwa maelezo ya dogo anasema alikuwa anaambiwa na Mkuu huyo wa shule kuwa asijisumbue kusoma kwa sababu hataruhusu amalize kwenye shule hiyo.

Sent from my itel W5001P using JamiiForums mobile app
Mtaje jina na shule anayosoma na malalamiko yaende NECTA unaogopa Nini!!?

Halafu mkuu wa shule haruhusiwi kuingia kwenye chumba cha mtihani KWANINI aliingia!!?

Wewe weka wazi mkuu wa shule hana mamlaka ya kuamua kuishi kwako ni mtu tu!!
 
Brothers and sisters naombeni msaada, nini kifanyike au wapi naweza kupata haki?

Mdogo wangu alikua anasoma Form Two mwaka huu 2022 shule ya kata, lakini juzi kipindi wanaanza kufanya mitihani akiwa chumba cha mtihani Mkuu wa Shule alimfata na kumwambia atoke nje, alipotoka Mkuu wa Shule alimpa barua arudi nyumbani na kumwambia hastahili kufanya mitihani kwa sababu ataongeza zero katika shule yake!

Mzazi alipoenda shule kuulizia akaambiwa mwanao alikua mtoro, lakini mama akasema tangu lini na madaftari ya mahudhurio yanaonyesha yupo shule na alikua anaishi bwenini? Lakini kwa maelezo ya dogo anasema alikuwa anaambiwa na Mkuu huyo wa shule kuwa asijisumbue kusoma kwa sababu hataruhusu amalize kwenye shule hiyo.

Sent from my itel W5001P using JamiiForums mobi
 
Wazaz wanazan wakishapeleka mtoto boarding school wanajisahau wanajua hawez kuwa mtoro unaweza kuwa boarding usiingie darasan na usifanye kaz za darasan na za Shule tena Kwa Shule ya Kata ndo kabisaa hawafatilii Sana
 
Samahani, ni kweli hilo Tatizo limemtokea mdogo wako? Wewe unaishi wapi? Kwanini hukufika shule kuelewa Tatizo umekuja mitandaoni? Nadhani ungeanzia shule Kama umeona Haki haikutendeka ndio utafute msaada zaidi
 
Samahani, ni kweli hilo Tatizo limemtokea mdogo wako? Wewe unaishi wapi? Kwanini hukufika shule kuelewa Tatizo umekuja mitandaoni? Nadhani ungeanzia shule Kama umeona Haki haikutendeka ndio utafute msaada zaidi
Shule bi mkubwa alienda hakupewa majibu Wala haki aliyotarajia
 
Na kwa nini awe mtoro? Huo mtihani anaufanyaje mtu ambaye ni mtoro? Hiyo dawa aliyoichukua Mkuu wa shule ndiyo nzuri! Ni kumtimua moja kwa moja akachekee kijiji cha Mtakanini!
Ni dawa nzuri Kwa Mkuu Wa Shule lakini si dawa nzuri Kwa NECTA.
 
Mtaje jina na shule anayosoma na malalamiko yaende NECTA unaogopa Nini!!?

Halafu mkuu wa shule haruhusiwi kuingia kwenye chumba cha mtihani KWANINI aliingia!!?

Wewe weka wazi mkuu wa shule hana mamlaka ya kuamua kuishi kwako ni mtu tu!!
Mkuu wa shule ni sehemu ya usimamizi kwenye chumba cha mtihani anaingia
Na posho za kusimamia huwa wanalipwa
 
nenda kwa mwl wake wa darasa!! ila master kazingua hapo
 
Back
Top Bottom