Dogo katolewa chumba cha mtihani na Mkuu wa Shule

Dogo katolewa chumba cha mtihani na Mkuu wa Shule

Fanya hivi

Nenda kwa mkuu wa shule,kazungumze nae,hakuna mkuu atamfukuza mtoto chumba cha mtihani bila sababu.siku ya mtihani msimamizi mkuu ndio mwenye mamlaka,mkuu anakuwa ni msaidiz kwa mambo ya kiutawala tu.

Usiporidhika na majibu yake,nenda kwa afisa elimu,au kwa RAS ,Huko ndio utapata msaada wa haraka.

Necta hawatadeal na mtu ambae hawana script(mtihani wake) na kama utasaidiwa basi ni kwa kuchelewa ila RAS ndio msaada wa karibu zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unapompeleka mtoto bwenini. Usimamizi wa kuhakikisha anahudhuria vipindi vya masomo darasani ni mzazi au mkuu wa shule?
Tumeel
Unapompeleka mtoto bwenini. Usimamizi wa kuhakikisha anahudhuria vipindi vya masomo darasani ni mzazi au mkuu wa shule?
Wewe mwenyewe umesema aliwahi kuwa mtukutu hadi akahamishiwa boarding, maanake hata Mzazi wake alimshindwa akaamua kuwasikumia walimu zigo. Sasa unafikiri Mwalimu yupo kwa ajili ya kufukuzana na Mwanafunzi mmoja tu huko maporini wanakojificha wakat wa vipindi. Hiyo shule ina wanafunzi Wangapi hadi wahangaike na huyo kichwa maji. Narudia,usishupaze shingo, utafeli.
 
Fanya hivi

Nenda kwa mkuu wa shule,kazungumze nae,hakuna mkuu atamfukuza mtoto chumba cha mtihani bila sababu.siku ya mtihani msimamizi mkuu ndio mwenye mamlaka,mkuu anakuwa ni msaidiz kwa mambo ya kiutawala tu.

Usiporidhika na majibu yake,nenda kwa afisa elimu,au kwa RAS ,Huko ndio utapata msaada wa haraka.

Necta hawatadeal na mtu ambae hawana script(mtihani wake) na kama utasaidiwa basi ni kwa kuchelewa ila RAS ndio msaada wa karibu zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
Thanks
 
Point of correction
Tumeel

Wewe mwenyewe umesema aliwahi kuwa mtukutu hadi akahamishiwa boarding, maanake hata Mzazi wake alimshindwa akaamua kuwasikumia walimu zigo. Sasa unafikiri Mwalimu yupo kwa ajili ya kufukuzana na Mwanafunzi mmoja tu huko maporini wanakojificha wakat wa vipindi. Hiyo shule ina wanafunzi Wangapi hadi wahangaike na huyo kichwa maji. Narudia,usishupaze shingo, utafeli.

Kwanza mkuu wa shule unaesema amfuatilie Mwanafunzi, hiyo sio kazi yake wala majukumu yake. Fuatilia majukumu ya mkuu wa Shule ndio uje hapa
 
Brothers and sisters naombeni msaada, nini kifanyike au wapi naweza kupata haki?

Mdogo wangu alikua anasoma Form Two mwaka huu 2022 shule ya kata, lakini juzi kipindi wanaanza kufanya mitihani akiwa chumba cha mtihani Mkuu wa Shule alimfata na kumwambia atoke nje, alipotoka Mkuu wa Shule alimpa barua arudi nyumbani na kumwambia hastahili kufanya mitihani kwa sababu ataongeza zero katika shule yake!

Mzazi alipoenda shule kuulizia akaambiwa mwanao alikua mtoro, lakini mama akasema tangu lini na madaftari ya mahudhurio yanaonyesha yupo shule na alikua anaishi bwenini? Lakini kwa maelezo ya dogo anasema alikuwa anaambiwa na Mkuu huyo wa shule kuwa asijisumbue kusoma kwa sababu hataruhusu amalize kwenye shule hiyo.

Sent from my itel W5001P using JamiiForums mobile app
Andika jina la shule,wilaya na
mkoa hapa.
Jumatatu atamalizia mitihani iliyobakia.
Mkuu wa shule atashughulikiwa kwa taratibu zilizopo.
 
Brothers and sisters naombeni msaada, nini kifanyike au wapi naweza kupata haki?

Mdogo wangu alikua anasoma Form Two mwaka huu 2022 shule ya kata, lakini juzi kipindi wanaanza kufanya mitihani akiwa chumba cha mtihani Mkuu wa Shule alimfata na kumwambia atoke nje, alipotoka Mkuu wa Shule alimpa barua arudi nyumbani na kumwambia hastahili kufanya mitihani kwa sababu ataongeza zero katika shule yake!

Mzazi alipoenda shule kuulizia akaambiwa mwanao alikua mtoro, lakini mama akasema tangu lini na madaftari ya mahudhurio yanaonyesha yupo shule na alikua anaishi bwenini? Lakini kwa maelezo ya dogo anasema alikuwa anaambiwa na Mkuu huyo wa shule kuwa asijisumbue kusoma kwa sababu hataruhusu amalize kwenye shule hiyo.

Sent from my itel W5001P using JamiiForums mobile app
Ili kutopoteza muda muwekeni dogo kisaikolojia kisha mwakani asajili kufanya mtihani wa qualifying test na 2024 afanye paper la form four kama mtahiniwa wa kujitegemea easy like that msifanye mambo kuwa mengi maana mpaka uchunguzi ufanyike mtapoteza hela na muda....

Chukua huu ushauri utakusaidia.
 
No hz mitiani ya kuingia fom 3 au hz za monthly test
 
Pambana na dogo wako usikute anasema uongo.

Kama ni dogo anasema ukweli basi mkuu wa shule ni tatizo
 
Ili kutopoteza muda muwekeni dogo kisaikolojia kisha mwakani asajili kufanya mtihani wa qualifying test na 2024 afanye paper la form four kama mtahiniwa wa kujitegemea easy like that msifanye mambo kuwa mengi maana mpaka uchunguzi ufanyike mtapoteza hela na muda....

Chukua huu ushauri utakusaidia.
Thanks
 
Hata ukijua pa kwenda mtoto hajafanya mtihan subiri mwakani arudie,labda kama unataka kupambana na mkuu wa shule anzia kwa afisa elim kata(mek) ikishindikana nenda kwa afisa elim wilaya wa sekondar uzungumzie hilo
 
Sasa huku ndo kuna msaada? Hamisha mtoto wako
 
Huyo kijana mrekodi vizuri kwa kutumia smart phone ukimaliza mtumie Mtu anajiita Askofu Mwamakula kupitia katika account yake ya Facebook hiyo issue itawafikia wahusika na kijana atapata Haki yake within few days.
Mwanafunzi; Meshack Ahmad
Kidodoma Secondary School (Tunduru,Ruvuma).
Mkuu wa Shule Addo (sijajua jina kwa urefu mpaka nifatilie)
 
Back
Top Bottom