Kelsea
JF-Expert Member
- Dec 21, 2020
- 15,002
- 35,475
Mambo ya kuchunguliwa kachura kangu kwa namna ile huwa najihisi hovyo tu. Siwi huru yaaniHe he he! Kwa nini huupendi?
Mambo ya kuchunguliwa kachura kangu kwa namna ile huwa najihisi hovyo tu. Siwi huru yaaniHe he he! Kwa nini huupendi?
Mambo poa tu vipi mzima wewe mkuuYes, mambo vipi?
Nko good sana, how is your Weekend???Mambo poa tu vipi mzima wewe mkuu
Ebu imagine yaan mambo ya kuchungulia mtu kwa namna hiyo, aah bora tubaki na style pendwa haina usumbufu kabisa.Nilishaga wahi kugegeda mademu kwa kutumia dog style
Wakati napiga tako za nje ndani kuna muda hewa inatoka kwenye papuchi dushe likichomoka/toka nje nikinyanyua kiuno juu kutoka usawa wa papuchi
Ila sasa tiGo inaiona ileeeee kwa karibu kabisa inapiga indiketa ukishawishika kidogo tu unaweza kumsingizia shetani kakupitia
Hiyo style ina usumbufu mno kwangu bora style yangu ya kifo cha mende pendwa kabisa na iliyotuka/barikiwa
Kifo cha mduduUnapenda upi uwekwe
Umeona Eeeeh!!Ebu imagine yaan mambo ya kuchungulia mtu kwa namna hiyo, aah bora tubaki na style pendwa haina usumbufu kabisa.
Vizuri sana kama uko Good...Nko good sana, how is your Weekend???
SafiVizuri sana kama uko Good...
Weekend yangu imeenda/inaenda poa kabisa maana/sababu nina uhakika wa kunywa na kula na kugegeda mkuu
KARIBU SANA
Safi na salamaSafi
Hujakutana na mwanamke mwenye tako skonsi wewe🤣🤣🤣🤣Kiuhalisia mwanaume unafeel utamu zaidi hasa unapomwaga mkiwa kifo cha mende sio hizi style nyingine za kifirauni
Binafsi hata mimi sipendi, naona kuna kaudgalilishaji kiaina. Kwako zipi zinakupa mshawasha zaidi?Mambo ya kuchunguliwa kachura kangu kwa namna ile huwa najihisi hovyo tu. Siwi huru yaani
Mweeee...sasa mnasumbuaga watu tununue mashuka mazuri ya nini kama mnaishi tuu kuangalia ceiling board🤣🤣🤣🤣Kifo cha mdudu
😂 nitakaa kwa juuMweeee...sasa mnasumbuaga watu tununue mashuka mazuri ya nini kama mnaishi tuu kuangalia ceiling board🤣🤣🤣🤣
Nyingi tu ila the best ni kifo cha mendeBinafsi hata mimi sipendi, naona kuna kaudgalilishaji kiaina. Kwako zipi zinakupa mshawasha zaidi?
Hahaha nyie ata mkae kwa juu bado utamu ukinoga kichwa kinakuwa kinaangalia juu tuu.😂 nitakaa kwa juu
Style ya heshima, japo kuna wakati mwanamke hatakiwi kupelekewa kwa heshima..ataleta dharau.Nyingi tu ila the best ni kifo cha mende
Weee utamu ukikolea nakuangalia usoniHahaha nyie ata mkae kwa juu bado utamu ukinoga kichwa kinakuwa kinaangalia juu tuu.
Ila hii lady on top upate mwanmke mwenye boobs nzuri ni tamu sana.
Ni wa hovyoo kabisaaa.Hakuna mkao siupendi kama huo.
Tunabadilisha, sio hiyo moja tu ila doggy hapana aisee hainipi mzuka kabisa.Style ya heshima, japo kuna wakati mwanamke hatakiwi kupelekewa kwa heshima..ataleta dharau.