Disappointment Pain Hits Different Unakabiliana nayo Vipi?

Disappointment Pain Hits Different Unakabiliana nayo Vipi?

Mimi mpaka sasa huwa sijui nini hasa cha kusema au kufanya ninapomuona mtu mwenye maumivu, huwa nakaa tu pembeni na kusuburi kama atataka nimsaidie kitu fulani
Watu wenye maumivu mala nyingi wanapambana mnoo kuyaficha
Kuepuka kuonekana dhaifu

Ukitambua maumivu ya mtu bila ya hata yeye mwenyewe kukwambia
Huyo amefikia kikomo cha kufanya mpe bega lako aegemee
 
IMG-20260430-WA0085.jpg
 
Unaweza hata kumpuliza 😜
Au kuweka uso wa huzuni
Yaan kama vile na wewe una fill hizo hisia
nikimuangalia anavyo hangaika nahisi kabisa anasikia maumivu ila nini hasa cha kumwambia ili angalau ajisikie vizuri ndo changamoto
 
nikimuangalia anavyo hangaika nahisi kabisa anasikia maumivu ila nini hasa cha kumwambia ili angalau ajisikie vizuri ndo changamoto
Wewe ni mtu mzima unaweza kuhisi ukifanya kitu fulani atajisia vizuri kwa sababu unamjua

Kama unahisi uwepo wako hapo akikuona ukiwa kando yake anapata nafuu basi baki hapo

Ukihisi ukimkutlbatia atajisia vizuri mkumbatie na hii nina ushuhuda

Kuna kipindi nilikua na situation fulani iliniumiza basi kuna mtu nilikua nazungumza nae aliongea na mimi vitu vingi vizuri nilivyokua namsikiliza nilianza kusikia amani licha ya maumivu niliyokua nayo mda huo

Nilianza kupona tu kwa kumsikiliza tu☺️
Mwisho kabisa alinikumbatia kwa nguvu nilisikia amani nilipata hisia nzuri na tamu akili yangu ikawa na utulivu sana😍
So some time kuongea maneno mazuri na mwenye maumivu ni nzuri sana
 
Kusikiliza mziki
Kushirikisha mtu
Good choice
Mfano mm

Niliwahi kufukuzwa kazi kisa kutofautiana kauli na boss wangu, na akaanza kunisambazia maneno ya uongo.

Nikahamia department nyingine lkn n hapo hapo kazini, Ila huko napo akaendelea kunisambazia maneno ya uongo zaidi, kiasi kwamba kwa sasa sina msaada wowote naoweza kupata.

Haya maumivu hayawezi kuniisha Hata iweje, hata nijipoze vp Siwez kurecover mana n sehemu ambayo ndio nilipategemea mno 😭

Ameniacha nna maumivu mno, kiasi kwamba sasa hv natangatanga pasipo uelekeo
 
Mfano mm

Niliwahi kufukuzwa kazi kisa kutofautiana kauli na boss wangu, na akaanza kunisambazia maneno ya uongo.

Nikahamia department nyingine lkn n hapo hapo kazini, Ila huko napo akaendelea kunisambazia maneno ya uongo zaidi, kiasi kwamba kwa sasa sina msaada wowote naoweza kupata.

Haya maumivu hayawezi kuniisha Hata iweje, hata nijipoze vp Siwez kurecover mana n sehemu ambayo ndio nilipategemea mno 😭

Ameniacha nna maumivu mno, kiasi kwamba sasa hv natangatanga pasipo uelekeo
Jamani 😭
Hapo maumivu hayaponi kwa sababu hujapata mbadala kiufupi pengo halijazibika

Nani anajua huenda maumivu yako one day yatafika kikomo
Muhimu u mzima kila kitu kinawezekana
Pole Mbaga Jr
 
Jamani 😭
Hapo maumivu hayaponi kwa sababu hujapata mbadala kiufupi pengo halijazibika

Nani anajua huenda maumivu yako one day yatafika kikomo
Muhimu u mzima kila kitu kinawezekana
Pole Mbaga Jr
Imagine hii ishu ilianzia 2024, Ila mpaka now 2026 jamaa bado ananitafuna.

Huu mwaka hapo April ndo amekuja kuniua zaidi.

Hapa nilipo nipo kama fala mana cjui hatma ya maisha yangu.

Aisee, ukisikia mtu amejinyonga, n kwa sababu amekosa option na sio kwamba n mpumbavu.
 
Imagine hii ishu ilianzia 2024, Ila mpaka now 2026 jamaa bado ananitafuna.

Huu mwaka hapo April ndo amekuja kuniua zaidi.

Hapa nilipo nipo kama fala mana cjui hatma ya maisha yangu.

Aisee, ukisikia mtu amejinyonga, n kwa sababu amekosa option na sio kwamba n mpumbavu.
Pole
PM please 🙏
 
Nadhani kila mtu hudeal na maumivu kwa namna yake na njia za kudeal na maumivu hutofautiana kutoka kwa mtu mmoja hadi mwingine.
Ni kweli lakini hapa unaweza ku share experience wengine tukajifunza
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom