Disappointment Pain Hits Different Unakabiliana nayo Vipi?

Disappointment Pain Hits Different Unakabiliana nayo Vipi?

tunaambiana ukweli bwashe kuliko kugugumia ndani kwa ndani bora utafute mtu uteme nyongo hiyo mapema kabla haijageuka sumu
Nani akusikilize? Imeshawekwa kwamba mwanaume dhaifu anadharauliwa, kila mtu anaamini hivi.

Mwanaume unatakiwa uweze kila kitu, ukilalamika hata kidogo utaambiwa "wewe ni mwanaume bwana..."

Na suala la kufa mapema ni asili halilazimishwi, kwa wanyama wengi madume hufa mapema.
 
Nani akusikilize? Imeshawekwa kwamba mwanaume dhaifu anadharauliwa, kila mtu anaamini hivi.

Mwanaume unatakiwa uweze kila kitu, ukilalamika hata kidogo utaambiwa "wewe ni mwanaume bwana..."

Na suala la kufa mapema ni asili halilazimishwi, kwa wanyama wengi madume hufa mapema.
sawa buroooo endelea kujifariji kwa nje kumbe ndani umebeba zigo la maumivu ukihofia kudharaulika
hofu ndio itakayokumaliza
 
Nani akusikilize? Imeshawekwa kwamba mwanaume dhaifu anadharauliwa, kila mtu anaamini hivi.

Mwanaume unatakiwa uweze kila kitu, ukilalamika hata kidogo utaambiwa "wewe ni mwanaume bwana..."

Na suala la kufa mapema ni asili halilazimishwi, kwa wanyama wengi madume hufa mapema.
Toka ukiwa mtoto unaambiwa jikaze wewe,mwanaume huwa halii, amka wewe ni jembe. Hzo kauli zinakaa hata ukiwa mkubwa
 
tunaambiana ukweli bwashe kuliko kugugumia ndani kwa ndani bora utafute mtu uteme nyongo hiyo mapema kabla haijageuka sumu
wanaume hawapo hivyo, hiyo ni mentality yenu wanawake kujaribu kutufikiria sisi, mwanamke akiwa na kitu kinamtaka akiseme tuu, ila sisi unaweza hadi ukakisahau kwasababu hakuna ule msukumo wa ku share hata kidogo

kwaiyo sio kwamba tuna jizuia, bali hata huo msukumo wa ku share mambo fulani haupo kabisa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom