Declassified KGB documents: Churchill alimuua Stalin

Declassified KGB documents: Churchill alimuua Stalin

Haha haa haa Sexer bana! unaichukulia hii mijadala ya humu ya kujifurahisaha kwa uzito mkubwa sana.hizi ni stori tu kama za simba na yanga.Maana wewe ukiona marekani inakosolewa unakonda kabisa na siku hiyo huli.ha hahaa.wengine humu tunajifurahisha tu wewe mwenzetu unaugulia kabisa.iga wenzakao akina ze kukoyo na Nalendwa & co hawa tunawachukulia kama watani wa jadi.

Huyo malcom niyemquote hata hachukulii kama wewe hii mijadala. Mwenyewe unajua

Sent using Jamii Forums mobile app[/QUOTE]
sexer bana,kumbuka tuna marafiki humu wanaotujua kama watani wa jadi,hapa ni story tu kama msimbazi na jangwani,ila fact ndio zinamalizaga ubishi.naomba tuwe kirafiki zaidi,hawa wazungu hawa wala sio ndugu zetu kwanza hawatupendi si Urusi si Marekani.
 
The Creation of a forcible and artificial buffer zone (A crescent of weaker nations separating Moscow from Western Europe)......Furthermore, you would need a very stable and long supply line to ensure that the territories you raze down are not recaptured (Because Russia's territory is extremely vast)...This is why Napoleon and Hitler failed..!

NB: Refer the examples from Georgia in 2008 and Ukraine in 2014.
And unfortunately all of the Russian heavy battle groups are stationed on the Western gate.
Proof of this is Soviet's sluggish response again the Chinese Invasion of 1969.!

Kwanini ile movie iliitwa "ENEMY AT THE GATES"? Naamini unaifahamu. Naamini pia kulikuwa na sababu ya ile movie kuitwa vile.
 
Stalin alipeleka marubani wa Soviet union vita ya Korea wakawa wanapambana na Marubani wa US hakuwa muoga naimani asingekufa ile 1953 Korea yote ingekuwa mikononi mwa Wakomunist maana hata mchina aliingia frontline kupambana na US
 
Dah!...huu Uzi ni moto🔥🔥 🔥, salute kwenu wakuu wote mliochangia.

Sasa ndio nimeelewa kwanini Urusi ya sasa ni vigumu kuvamiwa na NATO japo iliitwaa Crimea kibabe.

Njia bora ya Marekani kupambana na Urusi ni kupitia vikwazo vya kiuchumi.
 

Mkuu umeitoa wapi hii ???
Halafu kama KGB ndiyo imefanya ku-declassify hizi nyaraka utasemaje kwamba Counter=Intelligence ya Urusi ya Kisovieti ilikuwa dhaifu, wakati walikuwa wanajua mpango wote ??? (Hapa pana ukakasi sana) Hizi nyaraka zingetolewa na MI6 ndiyo zingekuwa na uhalisia kidogo, kuna mengi yana walakini hapa.

Siwezi kukupinga sana lakini tukitumia Common Sense tutabaki na maswali mengi sana:
1. Kwanini walisubiri wamuue Joseph Stalin wakati ameshakuwa mzee na miaka 73 ??
2. Kwanini mnawasahau maadui zake wakubwa wa ndani kama Nikita Khrushchev ??
3. Kwanini hao MI6 hawakuwaua Leonid Brezhnev na Yuri Andropov ??

NB: Kama KGB walikuwa na Intelijensia kinzani dhaifu basi hujawahi kumsikia mtu anaitwa Yuri Totrov (The most ruthless spy catcher in KGB history)..CIA walimfuata kumhonga mabilioni ya pesa baada ya kuanguka Urusi ya Kisovieti ili kujua alikuwa anatumia mbinu gani kukamata CIA na MI6 wengi vile.....
Ume urge Kama mtu anayeelewa Mambo kwa kina sana BIG UP

Sent from my itel W5001P using JamiiForums mobile app
 
Ushawahi kumsikia mtu anaitwa Jenerali Alexandr Sakharovsky ???
CIA wanadai mwaka 1969 yeye ndiye aliyewaagiza KGB kuyatumia makundi kama Palestinian Liberation Organisation (PLO) na mengine kuteka ndege kama 82 hivi. Halafu likawa linajisifia "Airplane Hijacking is my own invention" teh teh teh teh teh, yaani hili jamaa ndiyo liliwashauri KGB ujinga kwamba kupigana vita vya nyuklia haitasaidia bali kutumia Ugaidi ndiyo njia pekee ya kuweza kupigana vita na mataifa ya magharibi. Kama ukifuatilia utakumbuka kuna kikosi kama The Red Army Faction (RFA) cha ujerumani kilishawahi kuua majenerari wakubwa wa NATO, wakina Sanchez A.K.A Carlos The Jackal alishawahi kuvamia mkutano wa OPEC na kusababisha madhara, baada kutafuta vizuri wakakuta Carlos ni KGB..teh teh teh.

NB: Mimi ndiyo maana mpaka leo nawaheshimu sana CIA, kupigana na Urusi ya Kisovieti ilikuwa siyo kazi ndogo aiseee. Warusi tabia ya Ushushushu imekuwa kama sehemu ya utamaduni wao, and they are very good at it tokea kipindi cha Tsarist Russia. Kuna kipindi walipigana Vita Baridi (Cold War) na Ufalme wa Uingereza tokea mwaka 1813-1907, kama Karne moja hivi, wenyewe wakawa wanaita The Tournament of Shadows (The Great Game). Walikuwa wanagombania kutawala Bara la Asia hasahasa Asia katikati, Urusi alikuwa anataka kuvamia Ottoman Empire ili afike atawale bahari ya Mediterania, Ghuba ya Uajemi, Afghanistani na Bahari ya Hindi.

Baada wa Waingereza kusanua mchezo walimchangia vibaya kweli Mrusi, huku wakiwa na Wafaransa na Waturiki kwenye Vita vya Crimea mwaka 1853-1856. Baada ya kupigwa vibaya mirusi ikachoka kweli kiuchumi ikaamua kumuuzia Marekani Alaska na baada ya hapo, mfalme wa Urusi akaona njia nyepesi kabisa ni Ushushushu na Ujasusi tu. Wanahistoria wanasema Tsarist Chekas walikuwa na Agents of Influence kwenye ukanda wote ule Ulaya Mashariki na Asia katikati (Miaka kama 200 iliyopita). Ukisoma Historia ya Warusi na Waingereza haya yanyotokea leo hayatakushangaza, yameanza mbali sana na wanachogombania ni kile kile.
Mkuu,nifundishe
 
Dah!...huu Uzi ni moto[emoji91][emoji91] [emoji91], salute kwenu wakuu wote mliochangia.

Sasa ndio nimeelewa kwanini Urusi ya sasa ni vigumu kuvamiwa na NATO japo iliitwaa Crimea kibabe.

Njia bora ya Marekani kupambana na Urusi ni kupitia vikwazo vya kiuchumi.
Hawa wajamaa ni Shida,nilikuwa naiamini KGB sana lkn sikuwa na mzigo wa kutosha namna hii,hawa wajamaa ni wajuzi;
Kataskopos
MASAMILA
Mkuu M.Lumumba na wachangia mada wote...
 
Stalin alipeleka marubani wa Soviet union vita ya Korea wakawa wanapambana na Marubani wa US hakuwa muoga naimani asingekufa ile 1953 Korea yote ingekuwa mikononi mwa Wakomunist maana hata mchina aliingia frontline kupambana na US
Sifahamu matokeo yangekuwaje, lakini kitu ninachofahamu ni kwamba vita ile ingekuwa ndefu sana na ingevaa sura mpya kwasababu ya Uchina kuingilia ile vita. Pia nadhani ingefika kipindi nchi kama Japan na Taiwan zingehusishwa moja kwa moja na kugeuzwa uwanja wa vita. Wakina Jenerali Douglas McArthur walipendekeza kwamba Marekani itumie hadi silaha za Kinyuklia dhidi ya Uchina ambao waliingilia vita ili kuwasaidia Korea Kaskazini.

Kama wasingekaa chini na kutafuta suluhu nadhani na vita ingeendelea nadhani basi tungeshuhudia silaha za kinyuklia zikitumika na kusingekuwa na mshindi kwasababu pande zote hazikukubali kumwachia kila mtu achukue vyote.
 
Back
Top Bottom