Declassified KGB documents: Churchill alimuua Stalin

Declassified KGB documents: Churchill alimuua Stalin

Mkuu Malcom Lumumba ,MASAMILA Palantir et al mko vizuri sana kwenye History 2 & 3 pia jinsi gani sayansi za kivita na intellijensia zinafanya kazi. Je mnaweza kututatajia Documentaries kadhaa tuzitafute pia maandiko kama uliyokuwa unaweka mkuu Malcom Lumumba ili tuongeze zaidi uelewa?


Briefly ni kuwa Jasusi/ujasusi/Secret service/Intelligency/Espionage n.k na Military/jeshi la vita ni fani dada au tuseme interdisplinary . Uhusiano/undugu wao ni sawa na uhusiano wa damu na nyama(blood-flesh ties)

Majasusi na wanajeshi wanatumia vyeo vya aina moja(Kwamba jeshini kuna kanali na ushushushuni kuna kanali pia na kadhalika). Kwenye Ushushushu unahitajika uwezo wa ziada wa kiakili/mentality in addition to mafunzo tofauti kidogo na jeshi ambalo lenyewe linahitaji mafunzo pekee.

Uhusiano huu ndio umepelekea wanajeshi wa medani kushika nyadhifa za juu katika vyombo vya ushushushu sana( Col. Kitine-TISS, Lt Gen. Kombe-TISS, Gen. Petraeus-CIA na kadhalika)
 
Hahahaha Palantir,
Near and Distant Relative soma kuanzia Page ya 251 umuone Yuri Totrov😀😀😀.
He was extra-ordinary, yeye huwa namfananisha sana na Yuri Andropov kwa tabia walizokuwa nazo. Andropov kama Totrov wote walikuwa ni Independent Thinkers halafu walipelekwa kwenye NKVD/KGB hawajui kitu na wakafundishwa na walimu wao hadi kufika hapo walipo. Andropov akiwa balozi nchini Hungary alipata sifa baada ya Hungarian Crisis ambapo wanasema aliwafanyia CIA/MI6 umafia wa hali ya juu sana.

Walikuwa wamepenyeza majasusi na kutengeneza mtandao kwa muda mrefu, wakawa wajanja hawatumii pesa bali vito vya thamani kama dhahabu. Wakajua kwa muda mrefu hawajakamatwa basi KGB hawajui, kumbe eeeeh wakina Andropov wamesanua dili muda mrefu na yanawachora tu. Sasa ile siku CIA/MI6 wamepanga kukinukisha wakajikuta mtandao wote umeingia hatarini na hakuna aliyepona. Andropov aliwadanganya viongozi wa Hungary kwamba wanatoa wanajeshi wao kumbe ndiyo wanawasambaza mitaaani na vifaru juu. Watu walikufa na kukimbia nchi aisee, Moscow Walimfurahia sana na alivyorudi akakaa kidogo tu akapewa Ukurugenzi wa KGB.

NB: Ile amekuwa Mkurugenzi kwa miaka 15 mwaka 1982 Rais Leonid Brezhnev kafariki, jamaa akajichagua mwenyewe kuwa Raisi wa nchi. Watu hawajui kitu, wanakuja kuambiwa kwamba Raisi ni Yuri Andropov wakakosa cha kusema.😀😀😀
 
Usibase kwenye Disadvantages zake tu, balance kotekote

Bila ya Stalin katika dunia yetu kusingekuwa na Balance of power!

Ni nani angecompete na US in terms of Military&Armaments baada ya kumalizika kwa vita kuu ya pili ya Dunia? Canada au Brazil ? Ulaya yote ilikuwa ni kama haina uwezo wa kusimama/kujiendesha kwa kurun governments sababu ya kuathirika zaidi na vita (WW 2) kuliko eneo lolote lile duniani.

Stalin pekee ndie aliefanya muujiza wa kuifukuzia na kuikuta Post WW2 Newly emergent Superpower United States of America
Wayahudi washukuriwe Sana mkuu...
 
Hahahaha Palantir,
Near and Distant Relative soma kuanzia Page ya 251 umuone Yuri Totrov😀😀😀.
He was extra-ordinary, yeye huwa namfananisha sana na Yuri Andropov kwa tabia walizokuwa nazo. Andropov kama Totrov wote walikuwa ni Independent Thinkers halafu walipelekwa kwenye NKVD/KGB hawajui kitu na wakafundishwa na walimu wao hadi kufika hapo walipo. Andropov akiwa balozi nchini Hungary alipata sifa baada ya Hungarian Crisis ambapo wanasema aliwafanyia CIA/MI6 umafia wa hali ya juu sana.

Walikuwa wamepenyeza majasusi na kutengeneza mtandao kwa muda mrefu, wakawa wajanja hawatumii pesa bali vito vya thamani kama dhahabu. Wakajua kwa muda mrefu hawajakamatwa basi KGB hawajui, kumbe eeeeh wakina Andropov wamesanua dili muda mrefu na yanawachora tu. Sasa ile siku CIA/MI6 wamepanga kukinukisha wakajikuta mtandao wote umeingia hatarini na hakuna aliyepona. Andropov aliwadanganya viongozi wa Hungary kwamba wanatoa wanajeshi wao kumbe ndiyo wanawasambaza mitaaani na vifaru juu. Watu walikufa na kukimbia nchi aisee, Moscow Walimfurahia sana na alivyorudi akakaa kidogo tu akapewa Ukurugenzi wa KGB.

NB: Ile amekuwa Mkurugenzi kwa miaka 15 mwaka 1982 Rais Leonid Brezhnev kafariki, jamaa akajichagua mwenyewe kuwa Raisi wa nchi. Watu hawajui kitu, wanakuja kuambiwa kwamba Raisi ni Yuri Andropov wakakosa cha kusema.😀😀😀
Huyu jamaa alikuwa mtata sana enzi zake!..😀 Tatizo alikuwa ana pig pande zote
 
Hahahaha Palantir,
Near and Distant Relative soma kuanzia Page ya 251 umuone Yuri Totrov😀😀😀.
He was extra-ordinary, yeye huwa namfananisha sana na Yuri Andropov kwa tabia walizokuwa nazo. Andropov kama Totrov wote walikuwa ni Independent Thinkers halafu walipelekwa kwenye NKVD/KGB hawajui kitu na wakafundishwa na walimu wao hadi kufika hapo walipo. Andropov akiwa balozi nchini Hungary alipata sifa baada ya Hungarian Crisis ambapo wanasema aliwafanyia CIA/MI6 umafia wa hali ya juu sana.

Walikuwa wamepenyeza majasusi na kutengeneza mtandao kwa muda mrefu, wakawa wajanja hawatumii pesa bali vito vya thamani kama dhahabu. Wakajua kwa muda mrefu hawajakamatwa basi KGB hawajui, kumbe eeeeh wakina Andropov wamesanua dili muda mrefu na yanawachora tu. Sasa ile siku CIA/MI6 wamepanga kukinukisha wakajikuta mtandao wote umeingia hatarini na hakuna aliyepona. Andropov aliwadanganya viongozi wa Hungary kwamba wanatoa wanajeshi wao kumbe ndiyo wanawasambaza mitaaani na vifaru juu. Watu walikufa na kukimbia nchi aisee, Moscow Walimfurahia sana na alivyorudi akakaa kidogo tu akapewa Ukurugenzi wa KGB.

NB: Ile amekuwa Mkurugenzi kwa miaka 15 mwaka 1982 Rais Leonid Brezhnev kafariki, jamaa akajichagua mwenyewe kuwa Raisi wa nchi. Watu hawajui kitu, wanakuja kuambiwa kwamba Raisi ni Yuri Andropov wakakosa cha kusema.😀😀😀
hahahaha tumechoka kuhadithiwa maintelijensia wa marekani kumbe urusi napo kuna vichwa hatariiiiii ila havizungumzwi
 
Huyu jamaa alikuwa mtata sana enzi zake!..😀 Tatizo alikuwa ana pig pande zote
Ushawahi kumsikia mtu anaitwa Jenerali Alexandr Sakharovsky ???
CIA wanadai mwaka 1969 yeye ndiye aliyewaagiza KGB kuyatumia makundi kama Palestinian Liberation Organisation (PLO) na mengine kuteka ndege kama 82 hivi. Halafu likawa linajisifia "Airplane Hijacking is my own invention" teh teh teh teh teh, yaani hili jamaa ndiyo liliwashauri KGB ujinga kwamba kupigana vita vya nyuklia haitasaidia bali kutumia Ugaidi ndiyo njia pekee ya kuweza kupigana vita na mataifa ya magharibi. Kama ukifuatilia utakumbuka kuna kikosi kama The Red Army Faction (RFA) cha ujerumani kilishawahi kuua majenerari wakubwa wa NATO, wakina Sanchez A.K.A Carlos The Jackal alishawahi kuvamia mkutano wa OPEC na kusababisha madhara, baada kutafuta vizuri wakakuta Carlos ni KGB..teh teh teh.

NB: Mimi ndiyo maana mpaka leo nawaheshimu sana CIA, kupigana na Urusi ya Kisovieti ilikuwa siyo kazi ndogo aiseee. Warusi tabia ya Ushushushu imekuwa kama sehemu ya utamaduni wao, and they are very good at it tokea kipindi cha Tsarist Russia. Kuna kipindi walipigana Vita Baridi (Cold War) na Ufalme wa Uingereza tokea mwaka 1813-1907, kama Karne moja hivi, wenyewe wakawa wanaita The Tournament of Shadows (The Great Game). Walikuwa wanagombania kutawala Bara la Asia hasahasa Asia katikati, Urusi alikuwa anataka kuvamia Ottoman Empire ili afike atawale bahari ya Mediterania, Ghuba ya Uajemi, Afghanistani na Bahari ya Hindi.

Baada wa Waingereza kusanua mchezo walimchangia vibaya kweli Mrusi, huku wakiwa na Wafaransa na Waturiki kwenye Vita vya Crimea mwaka 1853-1856. Baada ya kupigwa vibaya mirusi ikachoka kweli kiuchumi ikaamua kumuuzia Marekani Alaska na baada ya hapo, mfalme wa Urusi akaona njia nyepesi kabisa ni Ushushushu na Ujasusi tu. Wanahistoria wanasema Tsarist Chekas walikuwa na Agents of Influence kwenye ukanda wote ule Ulaya Mashariki na Asia katikati (Miaka kama 200 iliyopita). Ukisoma Historia ya Warusi na Waingereza haya yanyotokea leo hayatakushangaza, yameanza mbali sana na wanachogombania ni kile kile.
 
Ushawahi kumsikia mtu anaitwa Jenerali Alexandr Sakharovsky ???
CIA wanadai mwaka 1969 yeye ndiye aliyewaagiza KGB kuyatumia makundi kama Palestinian Liberation Organisation (PLO) na mengine kuteka ndege kama 82 hivi. Halafu likawa linajisifia "Airplane Hijacking is my own invention" teh teh teh teh teh, yaani hili jamaa ndiyo liliwashauri KGB ujinga kwamba kupigana vita vya nyuklia haitasaidia bali kutumia Ugaidi ndiyo njia pekee ya kuweza kupigana vita na mataifa ya magharibi. Kama ukifuatilia utakumbuka kuna kikosi kama The Red Army Faction (RFA) cha ujerumani kilishawahi kuua majenerari wakubwa wa NATO, wakina Sanchez A.K.A Carlos The Jackal alishawahi kuvamia mkutano wa OPEC na kusababisha madhara, baada kutafuta vizuri wakakuta Carlos ni KGB..teh teh teh.

NB: Mimi ndiyo maana mpaka leo nawaheshimu sana CIA, kupigana na Urusi ya Kisovieti ilikuwa siyo kazi ndogo aiseee. Warusi tabia ya Ushushushu imekuwa kama sehemu ya utamaduni wao, and they are very good at it tokea kipindi cha Tsarist Russia. Kuna kipindi walipigana Vita Baridi (Cold War) na Ufalme wa Uingereza tokea mwaka 1813-1907, kama Karne moja hivi, wenyewe wakawa wanaita The Tournament of Shadows (The Great Game). Walikuwa wanagombania kutawala Bara la Asia hasahasa Asia katikati, Urusi alikuwa anataka kuvamia Ottoman Empire ili afike atawale bahari ya Mediterania, Ghuba ya Uajemi, Afghanistani na Bahari ya Hindi.

Baada wa Waingereza kusanua mchezo walimchangia vibaya kweli Mrusi, huku wakiwa na Wafaransa na Waturiki kwenye Vita vya Crimea mwaka 1853-1856. Baada ya kupigwa vibaya mirusi ikachoka kweli kiuchumi ikaamua kumuuzia Marekani Alaska na baada ya hapo, mfalme wa Urusi akaona njia nyepesi kabisa ni Ushushushu na Ujasusi tu. Ukisoma wanasema Tsarist Chekas walikuwa na Agents of Influence kwenye ukanda wote ule Ulaya Mashariki na Asia katikati. Ukiwasoma Warusi na Waingereza haya yanyotokea leo hayatakushangaza, yameanza mbali sana na wanachogombani ni kile kile.
SAWASAWA KABISA MKUU
 
Asante sana mkuu Palantir kwa nondo hizi 2 kali za THE UNLIKELY DEATH OF HEINRICH HIMMLER kilichoandikwa na HUGH THOMAS na kuchapishwa mwaka 2001 na hiki A NEW HISTORY OF SOVIET INTELLIGENCE: NEAR AND DISTANT NEIGHBOUR kilichoandikwa na JONATHAN HASLAM na kuchapishwa 2015. Ngoja nivisome niongeze maarifa. Thank you guys.
 
hahahaha tumechoka kuhadithiwa maintelijensia wa marekani kumbe urusi napo kuna vichwa hatariiiiii ila havizungumzwi
Ukubali au Uchukie Warusi kwenye Intellijensia ni watu wengine kabisa, kushindana na Uzandiki wa mataifa ya Magharibi kwa zaidi ya miaka 200 siyo kazi ndogo. Tokea miaka ya 1800 hadi leo 2018 Mataifa ya Magharibi makubwa yamekuwa yakifanya majaribio mbalimbali ya kufika Ulaya ya Mashariki lakini hawajaweza. Inahitaji nguvu na akili ya ziada kuweza kupambana na mataifa kama Marekani, Uingereza, Ufaransa, Israeli na Ujerumani (Akili ya Ziada), maana hawa majamaa ukiingia anga zao taifa lako litaishia kuzaa mataifa mengine kumi kama walivyofanya Yugoslavia, Ufalme wa Ujerumani, Ufalme wa Uchina, Sudan, Korea, Umoja wa Kisovieti na Czechslovakia.
 
Mmoja wa wanakamati ya kudeclassify files za iliyokuwa KGB anaelezea sababu za kuuawa kwa aliyekuwa mbabe wa USSR Joseph Stalin, na udhaifu wa KGB katika Counterintelligence mpaka kiongozi wa taifa hilo kuuawa na majasusi kutoka nchi za magharibi

Hivi Masamila ushawahi kumsikia Lavrentiy Beria ?? Huyu alikuwa ndiyo mkuu wa NKVD (KGB) kipindi cha vita ya pili ya dunia na ndiye aliyehusika na kusimamia mpango wa kuiba siri za nyuklia kutoka Marekani na kupeleka Urusi. Joseph Stalin aligombana naye mwishoni na kuna minong'ono kwamba huyu myahudi alihusika na kifo chake baada ya kuhisi kwamba Stalin anataka kumuua...
 
Hivi Masamila ushawahi kumsikia Lavrentiy Beria ?? Huyu alikuwa ndiyo mkuu wa NKVD (KGB) kipindi cha vita ya pili ya dunia na ndiye aliyehusika na kusimamia mpango wa kuiba siri za nyuklia kutoka Marekani na kupeleka Urusi. Joseph Stalin aligombana naye mwishoni na kuna minong'ono kwamba huyu myahudi alihusika na kifo chake baada ya kuhisi kwamba Stalin anataka kumuua...


Ndio tunarudi kule kule mkuu kwenye hizo declassified docs kuwa Churchill/Britons walimuua Stallin. Huyo bwana(Beria) nae pia alikuwa ni m'Georgia' kama Stalin(homeboy wa man of steel)

Huyo Beria walikuja kumuncover kuwa ni jasusi wa waingereza baadae sana(connect the dots to those declassified docs) na hisia zinakuwa kubwa kwa huyu sababu ya nguvu aliyokuwa nayo hata baada ya Stallin kufariki.
 
Back
Top Bottom