Declassified KGB documents: Churchill alimuua Stalin

Declassified KGB documents: Churchill alimuua Stalin

[QUOTE="Kataskopos, post: 25754602, member: 94736"



NB 2: Yuri Totrov ni uthibitisho tosha kwamba hakuna silaha kubwa duniani kama Ubongo wa mwanadamu, pia hakuna kitu chenye nguvu kama Human Intelligence. Aliweza kufanya ujasusi kwa kutumia COMMON SENSE na kuweza kushindana na CIA ambayo ilikuwa iko mbele sana kwenye swala la teknolojia na fedha.

Watanzania tuna nini cha kujifunza hapa ???
Tunaweza tusiwe na pesa nyingi na teknolojia kubwa sana lakini tukafanikiwa kwa kiasi kikubwa mno katika kulinda maslahi mapana ya nchi. Japo ni kweli kwa dunia ya sasa tunahitaji pesa na teknolojia lakini hili halitakiwi kutufanya tulemae na kutegemea kuomba msaada wa taarifa au kununua vyombo vya kijasusi kutoka nchi za nje: Ni hatari sana kwetu.......

NB: Ukitaka hiki kitabu kinachomzungumzia Yuri Totrov utakipata kwenye bandiko namba [HASHTAG]#120[/HASHTAG], tunamshukuru sana Mkuu Palantir kwa kufanya jitihada za ziada kututafutia nakala yake (Softcopy) ili wengi wakisome.
[/QUOTE]
KITABU HICHO HIKI HAPA NB 1: Tafuta kitabu cha Oxford kinaitwa "Near and distant neighbours: A new history of soviet Intelligence (The Extraordinary achievements of Yuri Totrov Page 251 na Page 252)" kimeandikwa na Jonathan Haslam. Sasa huwa najiuliza sana maswali kama: Hivi miaka ya 70's na 80's KGB walikuwa wanafanya hivi unategemea leo ndiyo nchi yenu inakutana na majasusi wa namna hii hivi kuna kupona kweli ???
 

Attachments

Bwana MASAMILA siku hizi ndiyo umejibatiza jina la Master minding ???

Kwa sababu za kiusalama Mkuu wanaweza kutuundia kikosi kazi cha kudili na sisi watuma post humu ,maana mwenzio nimeshawekaga comments za kipinzani nyingi nyingi na niliwahi pata nyepesi kuwa tokea kipindi cha Kikwete kuna chombo cha dola kimoja hapa nchini huwa kinaimulika JF kila siku masaa yote 24

Sasa nikijibatiza ka"jina" tofauti inakuwa nasahaulika , nimemshambulia sana Magufuli humu
 
Huyo walimpatia. Aliua Wayahudi wa kutosha maana walikuwa wapinzania wa sera zake.
Hata huko UK wayahudi waliuliwa Tatizo ni Nchi za magharibi kujifanya waliwapenda wayahudi wakati waliwajua kuwa ni wasaliti
 
..Yuri Andropov aliongoza USSR kwa miezi 14 akafa.

..akafuatiwa na Konstantin Chernenko ambaye naye alikuwa mgonjwa kwelikweli.

..Chernenko alikaa madarakani kwa muda wa mwaka mmoja na siku chache kabla hajafa.
 
Back
Top Bottom