DAWASCO special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na ushauri


D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
104
Likes
63
Points
45
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
104 63 45
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866
img-20180321-wa0058-jpg.721128
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Je kwa nini DAWASCO hailengi kuongeza wateja wapya na badala yake inahangaika na wale wale wa siku zote? Hamuoni kuwa kuna fedha nyingi mnaziacha kwa potential customers ambao wanashindwa kupata huduma zenu kwa vile tu hamuendi kwa wananchi?

Fikiria maeneo kama Mbagala Gongolamboto, Kigamboni nk sidhani kama mmeyafikia maeneo hayo
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Hizo namba za huduma kwa wateja mlizoweka huwa hazipokelewi. Unaweza kupiga kutwa nzima na usijibiwe. Haya ni malalamiko ya baadhi ya Rafiki zangu waliopo Dar es Salaam
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,775
Likes
49,760
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,775 49,760 280
Safi sana, unaona faida za mitandao ya kijamii habari kama hii mungeiweka TBC au gazeti la uhuru mimi nisingeiona, lakini kupitia JF nimeiona, hongera sana.

Sasa, muwe mna toa ushuhuda kwa viongozi wa kisiasa kuwa mitandao ya kijamii na hasa JF inasaidia sana kufikisha ujumbe kwa wananchi wengi
 
D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
104
Likes
63
Points
45
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
104 63 45
Hizo namba za huduma kwa wateja mlizoweka huwa hazipokelewi. Unaweza kupiga kutwa nzima na usijibiwe. Haya ni malalamiko ya baadhi ya Rafiki zangu waliopo Dar es Salaam
ndugu mteja namba zetu zinapatikana siku zote kwa saa 24. tafadhali wasiliana na huduma kwa wateja dawasco 0800110064
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,258
Likes
1,572
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,258 1,572 280
KUNA BOMBA JIPYA AMBALO LILILOPITA PEMBEZONI KWA NGUZO ZA TANESCO, LITAANZA KUTOA HUDUMA LINI KWA WANAINCHI WALIO KARINU NA BOMBA HILO?
 
D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
104
Likes
63
Points
45
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
104 63 45
KUNA BOMBA JIPYA AMBALO LILILOPITA PEMBEZONI KWA NGUZO ZA TANESCO, LITAANZA KUTOA HUDUMA LINI KWA WANAINCHI WALIO KARINU NA BOMBA HILO?
tutajie eneo husika. maelezo yako bado hayajajitosheleza
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Kule Mivumoni maji mnaleta lini? Suala la kulipa bili kule wala msiwe na shida nalo!
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,621
Likes
8,978
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,621 8,978 280
Dawasco dawasco mmenikwaza sana tokea niwaambie tatizo langu ...
 
D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
104
Likes
63
Points
45
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
104 63 45
Tunashukur kwa huduma zenu ila sinza yetu mbona maji shida sana mpaka tununue ya chumvi,..
tafadhali fika kituo cha Dawasco Magomen uweze kupata huduma ya Majisafi. hauna haja ya kuendelea kutumia maji ya chumvi au piga huduma kwa wateja Magomeni 0743 451862
 
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,686
Likes
1,955
Points
280
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,686 1,955 280
asante kwa taarifa..tunaomba utuelekeze ni maeneo gani kwa pale Ubungo Terminal
Ubungo Terminal, nyuma ya stand ya mkoa kuna eneo la barabara inayotoka legho kwenda darajani kuna mabomba yanavuja. Na pale unapoanzia ukuta wa Stand ya mkoa kama unatoka legho pana bomba linamwaga maji. Pia hapo hapo ukishuka hicho kinjia chini ya Sanches Lodge kuna kimtalo kinakata kulia kunabomba kubwa limeungwa vibaya linavuja maji.
 
FighterOne

FighterOne

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2016
Messages
315
Likes
270
Points
80
FighterOne

FighterOne

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2016
315 270 80
Afadhari wewe umejileta kuwasikiliza wadau, big up
 

Forum statistics

Threads 1,237,175
Members 475,465
Posts 29,280,291