DAWASA Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na ushauri

D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
125
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
125 225
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866
img-20180321-wa0058-jpg.721128
 
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,753
Points
2,000
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,753 2,000
Kwanza niwape pongezi kwa kutengeneze hii thread ili muweze kuwasikiliza na kuwa karibu wateja wenu..Nina viwanja vyangu maeneo ya Goba...ila nimekuwa nikisita kuyaendeleza kutokana na kutokuwa na uhakika wa maji ya Dawasco. Katika maeneo yenye shida ya maji kwa Dar Goba ni eneo mojawapo. Mna mpango gani wa karibu na wa muda mrefu kusupply maji ya bomba kwa wakazi wa maeneo hayo
 
D

Danny greeny

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
3,864
Points
2,000
D

Danny greeny

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
3,864 2,000
ndugu mteja mbona bili nyingine mnalipa kwa wakati ?kwanini bili ya Maji inakuwa na malalamiko mengi. tafadhali kama unatumia Maji jitahidi kuyalipia kwa wakati. Maji ni uhai
Bili zote zinalipwa kwa wakati Mwisho wa Mwezi. Hasa kwa wafanyabiashara wakubwa. Ni usumbufu sana uende bank katikati ya Mwezi kulipia bili ya maji na mwisho wa mwezi uende tena. Infact kwa majengo yaliyomjini watu hatuna jinsi inabidi tukubali ila kwa nje ya Mji mnapoteza wateja wengi sana.

Kama kweli mnataka kufanya biashara ya Maji serious msijifikirie nyinyi tu na lengo lenu la kukusanya Mapato au ku meet target.

Jaribuni kuwafikiria pia na wateja wenu maana bila wao nyinyi hamtakuwepo.
 
mswele

mswele

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
576
Points
250
mswele

mswele

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
576 250
huyo msomaji wa mita hasomi vizuri manake mita yangu sshv inasoma 5540 wao wameleta bili inasema kutoka 5446 mpk 5496 nimetumia unit 50 yani wanakisia tu hiyo hotel tu nadhani hawatumii Lita 1666!!
 
D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
125
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
125 225
Bili zote zinalipwa kwa wakati Mwisho wa Mwezi. Hasa kwa wafanyabiashara wakubwa. Ni usumbufu sana uende bank katikati ya Mwezi kulipia bili ya maji na mwisho wa mwezi uende tena. Infact kwa majengo yaliyomjini watu hatuna jinsi inabidi tukubali ila kwa nje ya Mji mnapoteza wateja wengi sana.

Kama kweli mnataka kufanya biashara ya Maji serious msijifikirie nyinyi tu na lengo lenu la kukusanya Mapato au ku meet target.

Jaribuni kuwafikiria pia na wateja wenu maana bila wao nyinyi hamtakuwepo.
sio lazima kwenda kulipa bili bank. lipia sasa kupitia Mpesa..Tigopesa..Airtel Money popote ulipo
 
D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
125
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
125 225
inamaana mm natumia kwa siku Lita 1666? nyumba ya kawaida ina tank la Lita 500 tu yenye familia mbili? mnk bili inaonesha nimetumia unit 50
matumizi yako ndio yanayoakisiwa kwenye mita zetu. angalia upya matumizi yako na familia yako hususani yale yasiyo ya lazima kama kunyeshea bustani kila siku..kuflash choo kila wakati...uoshaji wa gari...na mengine mengi.
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,514
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,514 2,000
lita 1000
Safi, naomba muendelee na huu ushirikiano nasi, maana kuna mida huwa mnatukimbia tukiwauliza maswali!
Big up!
Mimi nina swali la ziada, ni mgeni ktk mita zenu, nilikuwaga natumia kisima cha pump sasa hivi niko dawasco, kuhusu hizi mita, unit ndo zile namba 1,2,3,4 ambazo hubadilika taratibu kadri unavyotumia maji? Nimeuliza hivi ili kuwa rahisi kwangu kujua bili nayotakiwa kulipa kwa kuisoma mita, au mita zenu hizi mpya ndogo nazisomaje kujua unit nilizotumia??
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,896
Points
2,000
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,896 2,000
tutajie eneo husika. maelezo yako bado hayajajitosheleza
habari, mimi ni mteja wenu nipo wazo hill, nimeunganishiwa maji tokea mwaka jana ila sijawahi kutumiwa bili, nimejaribu kufuatilia dawasco ofisi za boko wakasema niwape meter namba nikafanya ivo ila hadi leo hamna kilichofanyika, sasa sielewi lengo lenu ni nini!
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
8,228
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
8,228 2,000
sio lazima kwenda kulipa bili bank. lipia sasa kupitia Mpesa..Tigopesa..Airtel Money popote ulipo
linapokuja swala la wafanyabiashara wakubwa zikiwemo ofisi kubwa mfumo wa malipo uboreshwe kuwa tofauti, ikiwa ninalipa kwa check inabidi niletewe bill yangu ya maandishi siku 14 kabla ili niweze ku-process malipo ktk utaratibu mzuri, utaratibu wenu mnatuma msg kitu ambacho si kithibitisho kizuri. nashauri utaratibu wa msg ufanyike kwa wateja wadogo wadogo.
 
mswele

mswele

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
576
Points
250
mswele

mswele

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
576 250
matumizi yako ndio yanayoakisiwa kwenye mita zetu. angalia upya matumizi yako na familia yako hususani yale yasiyo ya lazima kama kunyeshea bustani kila siku..kuflash choo kila wakati...uoshaji wa gari...na mengine mengi.
sina gari wala bustani istoshe mita yangu inasoma 5590 wao wanasema Mita yangu inasoma 5496 hii dalili tosha ya kuwa mita hazisomwi kabisa wanakisia tu wala sina leakege yyte kwny nyumba yangu
 
S

sithole

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
300
Points
225
S

sithole

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
300 225
Hongereni sana Dawasco kwa huu uzi,mimi nlikua na maswali kadhaa ambayo kama tukipata majibu yake itasaidia sana.
1.Maeneo ya mbezi juu tuliwekewa mabomba kwenye mradi al maarufu kama mabomba ya wachina,ila tangu wayaweke hayo mabomba hayajawahi kutoa hata upepo,ila ni hapa jirani tuu maeneo ya Africana maji yapo mengi sana,ni kwa nini Dawasco wasiongeze pressure ya maji ili na sisi tuweze kupata huduma hii??


Asanteni.natumai tutapata majibu mubashara hapa jamvini.
 
D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
125
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
125 225
habari, mimi ni mteja wenu nipo wazo hill, nimeunganishiwa maji tokea mwaka jana ila sijawahi kutumiwa bili, nimejaribu kufuatilia dawasco ofisi za boko wakasema niwape meter namba nikafanya ivo ila hadi leo hamna kilichofanyika, sasa sielewi lengo lenu ni nini!
tunaomba meter namba tukusaidie kukusajili. pole kwa usumbufu
 
D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
125
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
125 225
linapokuja swala la wafanyabiashara wakubwa zikiwemo ofisi kubwa mfumo wa malipo uboreshwe kuwa tofauti, ikiwa ninalipa kwa check inabidi niletewe bill yangu ya maandishi siku 14 kabla ili niweze ku-process malipo ktk utaratibu mzuri, utaratibu wenu mnatuma msg kitu ambacho si kithibitisho kizuri. nashauri utaratibu wa msg ufanyike kwa wateja wadogo wadogo.
asante kwa ushauri, tutaufanyia kazi!
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,709
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,709 2,000
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)
Maji Taka yanatiririka Dar nzima, na nyie huwa mnakusanya malipo kwa huduma hiyo. Why, kwanini?
 

Forum statistics

Threads 1,324,423
Members 508,686
Posts 32,160,168
Top