DAWASA Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na ushauri

D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
125
Points
225
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
125 225
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866
img-20180321-wa0058-jpg.721128
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
14,129
Points
2,000
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
14,129 2,000
Hivi utaratibu wa kusoma mita ukoje? Mi ni mteja mpya ila bado sijaelewa maana sijaona mhusika yeyote akikatiza hapa home
 
P

primi massawe

Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
18
Points
45
P

primi massawe

Member
Joined Jul 28, 2015
18 45
Huku kibamba kibwegere sisi ambao tupo zaidi ya mita hamsini utaratibu ukoje?
 
S

Saveya

Member
Joined
Aug 18, 2019
Messages
69
Points
125
S

Saveya

Member
Joined Aug 18, 2019
69 125
Nataka kulipia bili ya maji kwa MPESA nielekezeni wana jf, mimi mteja mpya
 
MUSHEKY

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
1,482
Points
2,000
MUSHEKY

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
1,482 2,000
Dawasa nataka kufahamu...je kifuru ya kinyerezi ipo kwenye mpango wa kuunganishwa maji mwaja huu au tuendelee kunywa matope tu?
 
MUSHEKY

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
1,482
Points
2,000
MUSHEKY

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
1,482 2,000
Dawasa lini mtaleta maji kifuru kinyerezi?
 

Forum statistics

Threads 1,336,594
Members 512,670
Posts 32,544,694
Top