Dar Wing huo mwaka unajongea!

Dar Wing huo mwaka unajongea!

There are currently 2 users browsing this thread. (2 members and 0 guests)

amu hujambo weye..? Naona tumebakia wenyewe tu humu ndani lol.. Sogea kwa huku nikonong'oneze..
There are currently 5 users browsing this thread. (2 members and 3 guests)

My take Paloma huyu mbaba naona kama usha mtupa??au si ndo alikuja fumania kule njia panda ya himo??
 
Last edited by a moderator:
There are currently 5 users browsing this thread. (2 members and 3 guests)

My take Paloma huyu mbaba naona kama usha mtupa??au si ndo alikuja fumania kule njia panda ya himo??
KakaKiiza unanitafuta nini lakini..? Aliekuambia Paloma kanitupa nani..? Mie ninaongea na shemeji yangu amu.. Ninataka nimueleze ya shoga yake.. Tuache tupumue jamani lol..

cc Paloma..
 
Last edited by a moderator:
hana shida twashea vingiii atiii.
Afu muulize KakaKiiza kwa nini kasema kiwango cha mchango kabla hata roughly budgeting hajaiweka??
Mimi nimefanya hivyo kwa kujua kuwa tukianzia hapo kwenye 50,000/=
Tunaweza kutengeneza Bajeti iliyo nono!!
 
Mimi nimefanya hivyo kwa kujua kuwa tukianzia hapo kwenye 50,000/=
Tunaweza kutengeneza Bajeti iliyo nono!!

KakaKiiza nna miachango mia hapa............ya harusi, kichenpati, kibao kata, baikoko, zaka, kigango, ujenzi wa kanisa, jumuia, fyagio za kanisani, upatu, mcehzo wa pembeni, nimekopa pochi tatu, nnadaiwa na fundi nguo, mkopo wa officini, namalizia deni la galaxy yangu, namalizia deni la peruvian hair,...........etc etc etc

sasa na huu tena,..........mie sitakuja!
 
Last edited by a moderator:
best poa tu! next time uwahi......utakuta mishkaki imeisha imebaki kachumbari ya kabichi!

safari hii lazima nikaongeze mishikaki. siku ile nlikuonea aibu. nakumbuka ulipendeza sana. safari hii nawahi niskute ngano imeisha. mia
 
KakaKiiza nna miachango mia hapa............ya harusi, kichenpati, kibao kata, baikoko, zaka, kigango, ujenzi wa kanisa, jumuia, fyagio za kanisani, upatu, mcehzo wa pembeni, nimekopa pochi tatu, nnadaiwa na fundi nguo, mkopo wa officini, namalizia deni la galaxy yangu, namalizia deni la peruvian hair,...........etc etc etc

sasa na huu tena,..........mie sitakuja!
Ehe!:A S-confused1:
 
KakaKiiza nna miachango mia hapa............ya harusi, kichenpati, kibao kata, baikoko, zaka, kigango, ujenzi wa kanisa, jumuia, fyagio za kanisani, upatu, mcehzo wa pembeni, nimekopa pochi tatu, nnadaiwa na fundi nguo, mkopo wa officini, namalizia deni la galaxy yangu, namalizia deni la peruvian hair,...........etc etc etc

sasa na huu tena,..........mie sitakuja!


Paloma ukisikia wimbo nani kamwaga pombe yangu una kumbuka nini?usimwambie sosoliso.

Hapo kwenye mchango me naona hiwe 30,000 kama sio 25,000/= .

Alaf mwambie amu..
......
 
Last edited by a moderator:
namshangaa sana kwani sina mahusiano yoyote nayo hata ule urafiki nao hauko basi tu naona anajigonga kwangu mara kaka yako mara vipi bestito uko poa mm nabaki namshangaa sana simsomi kabisa wala haeleweiki yuko kona hipi huyu ndugu yako mwambie na umwonye asiwe na saccos nyingi humu mjengoni shauri yake yatampata makubwa bure wakamtoa roho akiwa hai nimemaliza mie sina mengi bestito upo lakini mitaa yetu?
Hata mimi naona hivyo Mkuu itakuwa poa sana!

Ehee mchumba tena>>>>Ref/White Party!lol

Subiri uasikia Shikamoo naomba Mia!!!!

Mwajuma ndala ndefu!ngoja awapange vipi kakudhuru mmekutana kwenye kona??ahaaaa
 
Back
Top Bottom