Dar Wing huo mwaka unajongea!

Dar Wing huo mwaka unajongea!

safari hii lazima nikaongeze mishikaki. siku ile nlikuonea aibu. nakumbuka ulipendeza sana. safari hii nawahi niskute ngano imeisha. mia

hahahaa..........we mwanaume gani banaaa! kwenye kula unaona aibu?!?!? utafanyaje 'kazi nzuri' huku full njaa njaa?!?! kamua baba kamua baba!
 
abeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee niko huku jamani namsikia rutta kwa mbali anasemaje?
amu nani kamwaga juice yangu?
aisee nilikumiss hapa?
mzima shem?
 
Last edited by a moderator:
amu nani kamwaga juice yangu?
aisee nilikumiss hapa?
mzima shem?

huwaga unanchunia sana jukwaani humu nakusalimiaga ila unanchunia tutakaa tena meza moja eeeee afu this tyme usiondoke mapema tukeshe
 
Last edited by a moderator:
huwaga unanchunia sana jukwaani humu nakusalimiaga ila unanchunia tutakaa tena meza moja eeeee afu this tyme usiondoke mapema tukeshe

hahahaha amu ya kweli hayo?mimi siwezi kukuchunia bhana, muda mwingi natumia simu kuingia jf kwa hiyo notification za mention huwa sizioni labda nikutane nazo kwa bahati.Nisamehe bure.

hahahahahahaha amu umesahau huwa tunakesha wote na juice zetu za Azam?
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom