ladyfurahia
JF-Expert Member
- May 10, 2011
- 14,758
- 9,592
binamu uisimfanyie mwenzio hivyo vibaya ameniomba anataka kurudiana nawe msamehe basi
km alikukosea bestito
km alikukosea bestito
:tape: :tape: :tape:
:tape: :tape: :tape:
:tape: :tape: :tape:
:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:
amu nilikuwa najaribu kuoko jahazi la Vin Diesel
siku nyingine acha kuokoa majahazi ya watu utazama wewe
shiiiiiii!!nyamaza hiyo cc si penyewe babu atavuruga mipango