Come back Kikwete: Uliwezaje kufanya yote haya?

Come back Kikwete: Uliwezaje kufanya yote haya?

Serikali hii ni kubana matumizi ila mikopo kwa wanafunzi hamna,ajira kwa vijana wa tz hamna,madawa hamna Cjui hizo pesa wanazobana wanazipeleka wapi yani!.....
 
Kikwete ndiye Rais bora baada ya mwinyi Baba yangu alipata degree bure kipindi cha mwinyi mimi nimepata degree ya mkopo kipindi cha kikwete pale Udsm!!

Kikwete alinifanya nipande ndege kwenda nje kufanya research kwa Mara ya kwanza nikiwa chuo.........

Kiukweli hata kama kikwete alifanya makosa madogo madogo still nilimpenda tutakukumbuka daima


Kikwete umenifanya niwe tofauti kwa nafasi yako kwa kukamilisha ndoto baadhi ya ndoto zangu.....

I have better education
I have a job
I have money
I have good friend from udsm and outside the country..

Thanks sana......
Kupanda ndege umeona la maaaana
 
KIKWETE aliwezaje kufanya yote haya?

1. *Kutoa mikopo kwa wanafunzi zaidi ya 80%*

2. *Kulipa mshahara wafanyakazi wote na wale HEWA*

3. *Kuwapa mkopo wanafunzi zaidi 71000 wale ****** wa Udom*

4. *Kuwapa mikopo wanafunzi hewa wa vyuo vikuu waliofutwa mwaka huu*

5. *Hakukusanya kodi ipasavyo*

6. *TRA ilikua shamba la bibi lakini still maisha yalikua normal tu na nchi iliendelea*

HAYA MASWALI NAJIULIZA MWENYEWE SIPATI JIBU? HELA ZIMEENDA WAPI?

WHY TUNATESEKA HIVI AS IF NI WAKIMBIZI
-MKOPO HAKUNA
-DAWA HOSPITALINI HAKUNA
-KODI IKO JUU
-AJIRA ZIMESITISHWA

[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
KIKWETE aliwezaje kufanya yote haya?

1. *Kutoa mikopo kwa wanafunzi zaidi ya 80%*

2. *Kulipa mshahara wafanyakazi wote na wale HEWA*

3. *Kuwapa mkopo wanafunzi zaidi 71000 wale ****** wa Udom*

4. *Kuwapa mikopo wanafunzi hewa wa vyuo vikuu waliofutwa mwaka huu*

5. *Hakukusanya kodi ipasavyo*

6. *TRA ilikua shamba la bibi lakini still maisha yalikua normal tu na nchi iliendelea*

HAYA MASWALI NAJIULIZA MWENYEWE SIPATI JIBU? HELA ZIMEENDA WAPI?

WHY TUNATESEKA HIVI AS IF NI WAKIMBIZI
-MKOPO HAKUNA
-DAWA HOSPITALINI HAKUNA
-KODI IKO JUU
-AJIRA ZIMESITISHWA

[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]

God help us..come back Nyerere[emoji27][emoji120]
KIKWETE aliwezaje kufanya yote haya?

1. *Kutoa mikopo kwa wanafunzi zaidi ya 80%*

2. *Kulipa mshahara wafanyakazi wote na wale HEWA*

3. *Kuwapa mkopo wanafunzi zaidi 71000 wale ****** wa Udom*

4. *Kuwapa mikopo wanafunzi hewa wa vyuo vikuu waliofutwa mwaka huu*

5. *Hakukusanya kodi ipasavyo*

6. *TRA ilikua shamba la bibi lakini still maisha yalikua normal tu na nchi iliendelea*

HAYA MASWALI NAJIULIZA MWENYEWE SIPATI JIBU? HELA ZIMEENDA WAPI?

WHY TUNATESEKA HIVI AS IF NI WAKIMBIZI
-MKOPO HAKUNA
-DAWA HOSPITALINI HAKUNA
-KODI IKO JUU
-AJIRA ZIMESITISHWA

[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]

God help us..come back Nyerere[emoji27][emoji120]


God help us..come back Nyerere[emoji27][emoji120]

Umeuliza Kikwete aliwezaje?
Jibu ni kuwa aliweza KIHEWA HEWA. Ungetamani Magu naye aongoze Ki hewa hewa?
 
Kama mkopo nlikopeshwa na nnadaiwa million 13 hakugawa bure lkn Magu is the best President ever, wavivu ndo wanalialia tu fanyeni kazi mbuuuuta endeleeni kulia mwisho mtarejea kijijini kulimia jembe la mkono maana mlipata mkala bata mkijua daily kitonga
 
Kama una jamaa yako anafanya kazi serikalini kwenye zile idara zinazotegemea ruzuku ya serikali kuu mpigie simu akupe fact. Jamaa hawana kitu kabisa, hata wino wa printa imekuwa anasa. Hakuna kitu magari yamepaki, barabara za mitaani zina hali mbaya, hata uzoaji taka mitaani ni shida. Ujima umerudi
Sasa hapo tunarudi enzi za Nyerere watu kukosa hata vitu vya muhimu, hatari sana
 
Humu kuna watu mnaweza kufa kwa njaa maana hamtaki kuukubali ukweli.

[HASHTAG]#walivyo[/HASHTAG] wajanja wanakuambia eti waizi ndiyo wanaisoma namba haha

[HASHTAG]#katika[/HASHTAG] kitu nimekiona ni awamu hii ya serikali kuzishika akili za watu na kuzitumia watakavyo wao
 
TE="macho_mdiliko, post: 18126564, member: 9796"]Vyovyote iwavyo lakini nadhani umeelewa somo i.e. awamu hii hakuna kuishi kwa kupiga dili kama awamu anayoikumbuka mwanzisha thread! BTW Hivi wewe ulipokuwa unasikia ''hapa kazi tu'' ulidhani ina maana gani?

Sasa katika Makundi aliotaja mtoa Uzi unataka sema hao wanafunzi na wafanyakaz walilipwa Pesa za madeal ?nani aliibiwa kama faida ilienda kwa wanafunzi?


Sasa[/QUOTE]
Kazi tu bila kuwapa watu stahiki zao kazi gani, ukipenda kufanyiwa kazi usiwe bahili Watu wanatembelea choki ss ivi, nayo inamwisho ikiishiwa watasizi ss sijui hio kaz utafanya ww.
 
Ila watu nime kuja kuona watu ni wapumbavu sana uyo uyo kikwete walimsema ni fisadi chama chake wezi mpiga madili escrow, Hana jimilikisha mali na 90% ya accusation ni sahii namlidiliki hadi kumuunga mkono lowassa ili kumuondoa Lakini magufuli akifanya mandeleo mnasema mbaya mtakuja kusema hadi mwinyi alileta mandeleo tuendelee tu
Pamoja na ufisadi hali haikuwa mbaya hivi ya watu kufunga biashara, wanafunzi kukosa mikopo sasa magufuli kafanya endeleo lipi.
 
Bila Shaka umetumbuka mara Kikwete mara Nyerere sijui unamtaka yupi?
 
Hakuna aliye mkamilifu kwa hyo JK ndo uongozi wake umefanya Leo first year wasiwe na mikopo ajira zisitishwe, hapo siunataka kumsingizia tu Jk. Kila uongozi una mapungufu yake wakati wa Jk niliweza kupata mkopo hata ukiangalia sasa hali inazidi kuwa halafu mnakuja kuleta utetezi eti watu hawafanyi kazi, wamezoea wizi, kwahyo na watu kukosa dawa ni uvivu. At the end of the day uongozi unapimwa kwa kuwarahisishia maisha na sio kuongeza ugumu.
Tena nyie wasanii mnaoishi kwa ruzuku za wanaume (hasa wanasiasa) ndio mmeathirika sana na uongozi wa awamu ya tano.
 
[emoji23] [emoji23] kwel aiseeee
Mkuu acha vichaa wabwate na makalio tu wamezaliwa juz hata wali ulishakua msoc wa.kawaida, wakat anaingia mzee ruksa kula wali ilikua anasa kubwa,no nguo watu walivaa magunia..Waache watoto wa 99 wanye tu lkn mzee akisaidiwa na Lipumba kama mchumi wake ametutoa mbali sasa badala ya kufanya kaz wanangoja wawekewe pesa mifukoni, ngojeni sana na kama hamjafa njaa mjni hapa
 
nahisi Jk alikopa sana pia alijua kuongea na wafadhili wakaweka fedha kwenye program kadhaa. Huyu Jp hajui kutafuta marafiki kwaajili ya kudhamini program flaniflani na vilevile kakuta mideni ndii. Mwakajana tulisema kukopa kumezidi serikali ikadai hakunashida inamudu denilake,na kinamwigulu wakapigiwa makofi kwa majibu hayo,leo hii makamu analalamika madeni yanawatesa Sasa najiuliza hii serikali inajua kesho yake kweli?
Hivi tuna viongozi wenye vission kweli? Mbona nikama hawaoni mbele? Leo unapongeza jambo kesho unalalamika linakuumiza? Tizama sasaivi vyuo vya private vingi vitafungwa kwa kushindwa kujiendesha,serikali ilishawishi vyuo viwevingi na kupeleka wanafunzi wengi kwa kuwapa mikopo leo chali mikopo hamna,pesa za kulipa maprof. hamna labda tufuge kuku kwenyehayo majengo!!
Ni hatari kubwa kuongozwa na kiongozi asiyeona mbali( walau miaka mitano mbele).
Well said[emoji122]

Kuna watu nafikiri wanalipwa kushukuru kwa kila kinachoendelea wanakalia kujipa moyo eti hela za madili ndizo hazipo je kuna hela za nini sasahivi?

Kazi yangu Mimi inauhusiano upi na madili?

#na kama kuna mtu anayejipa moyo hela za madeni na unakaa kwa ndugu yako jiandae maana unaweza kupangiwa safari ya kurudi kijijini kwenu kulima ndipo utarudi hapa uniambie kulima unapata madili gani yasiyo ya halali?
 
Mkuu wa Kaya wa sasa naye anamkubali sana JK, majuzi hapa wakati akifunga maadhimisho ya siku ya jeshi alimfagilia JK kwa kununua zana za kijeshi za kisasa kabisa, mavifaru yanayopita baharini, Siyo mchezo madude yale!

Pia Majuzi wakati alipomkaribisha Kabila kufungua jengo la mamlaka ya Bandari, Mkuu wa Kaya wa sasa alimpongeza JK kwa kujenga jengo hilo!.

Kiufupi ni kwamba JK kaweka alama katika mambo makubwa ya kimsingi katika nchi hii.

Watu wameanza kuyaona!
 
Wanahadaa watu ETI watu hawafanyi kazi,ni WEZI,Walizoea kuishi kiujanja janja,eti ni Wavivu kumbe hamna kitu!..wanaoteseka ni wananchi hakuna fisadi hata mmoja anayeteseka walishajijenga,Hao hao masikini wanaokifanya eti wanawahutubia kua anawajali ndio wanaonyooka,masikini mmewazuilia ajira,wanyonge mmewanyima watoto wao mikopo,kuna fisadi gani anategemea mtoto wake apewe mkopo wa serikali?au aajiriwe na serikali?ndio maana WATZ wanamkumbuka JK
 
Hakuna aliye mkamilifu kwa hyo JK ndo uongozi wake umefanya Leo first year wasiwe na mikopo ajira zisitishwe, hapo siunataka kumsingizia tu Jk. Kila uongozi una mapungufu yake wakati wa Jk niliweza kupata mkopo hata ukiangalia sasa hali inazidi kuwa halafu mnakuja kuleta utetezi eti watu hawafanyi kazi, wamezoea wizi, kwahyo na watu kukosa dawa ni uvivu. At the end of the day uongozi unapimwa kwa kuwarahisishia maisha na sio kuongeza ugumu.
Ukiwa na akili fupi uta muona magufuli sio kiongozi watu mna sahau mabaya ya Jk Nina diriki kusema sija wai ona raisi mbaya kama kikwete na rahisi ambaye Ame ludisha nchi nyuma sana kiamendele uwezi kuniambia hela inatoka 1000 mpaka 2500 ni mandeleo uyu alikuwa mjinga
 
Pamoja na ufisadi hali haikuwa mbaya hivi ya watu kufunga biashara, wanafunzi kukosa mikopo sasa magufuli kafanya endeleo lipi.
Magufuli ameongoza miaka mingapi kikwete alikaa miaka mingapi?? Umeona mikopo ndo standing ground mbona, husemi wabunge walikuwa wanalipwa Kwa 1m kikao cha bunge kipindi iko sisi tulikosa mikopo kipindi cha jk
 
Pamoja na ufisadi hali haikuwa mbaya hivi ya watu kufunga biashara, wanafunzi kukosa mikopo sasa magufuli kafanya endeleo lipi.
Hakuna kitu alicho Fanya jk ufisadi watu wana kula pesa, zito anakuja na ushahidi bungeni kuhusu escrow wakina change wana sema yeye kala pesa ndogo, tibaujika anasema pesa za mboga, yuko wapi lugemalila yuko wapi nazili kalamagi ???
 
Magufuli ameongoza miaka mingapi kikwete alikaa miaka mingapi?? Umeona mikopo ndo standing ground mbona, husemi wabunge walikuwa wanalipwa Kwa 1m kikao cha bunge kipindi iko sisi tulikosa mikopo kipindi cha jk
Ni laki mbili ww sio milioni moja usituone sisi wajinga!..
 
Hakuna kitu alicho Fanya jk ufisadi watu wana kula pesa, zito anakuja na ushahidi bungeni kuhusu escrow wakina change wana sema yeye kala pesa ndogo, tibaujika anasema pesa za mboga, yuko wapi lugemalila yuko wapi nazili kalamagi ???
Mbona hata sasa lugumi kala?
 
Back
Top Bottom