Come back Kikwete: Uliwezaje kufanya yote haya?

Come back Kikwete: Uliwezaje kufanya yote haya?

Pesa imeenda nunulia bombadia na nyingine tunahamia Dodoma


Karibu Dodoma mpendwa
 
Hamkusikia kuwa serikali inalipa madeni Tshs 900 billion kila mwezi? Bado kuna ujenzi wa reli, ununuzi wa ndege na kuhamia Dom??
 
KIKWETE aliwezaje kufanya yote haya?

1. *Kutoa mikopo kwa wanafunzi zaidi ya 80%*

2. *Kulipa mshahara wafanyakazi wote na wale HEWA*

3. *Kuwapa mkopo wanafunzi zaidi 71000 wale ****** wa Udom*

4. *Kuwapa mikopo wanafunzi hewa wa vyuo vikuu waliofutwa mwaka huu*

5. *Hakukusanya kodi ipasavyo*

6. *TRA ilikua shamba la bibi lakini still maisha yalikua normal tu na nchi iliendelea*

HAYA MASWALI NAJIULIZA MWENYEWE SIPATI JIBU? HELA ZIMEENDA WAPI?

WHY TUNATESEKA HIVI AS IF NI WAKIMBIZI
-MKOPO HAKUNA
-DAWA HOSPITALINI HAKUNA
-KODI IKO JUU
-AJIRA ZIMESITISHWA

[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]

God help us..come back Nyerere[emoji27][emoji120]
- Nyongeza ya mishahara imesitishwa
- Hakuna OC
 
Kwnza ndege, then tunahamia dodoma, nyie wanafunzi na wafnykazi mtulie kwnza...
 
KIKWETE aliwezaje kufanya yote haya?

1. *Kutoa mikopo kwa wanafunzi zaidi ya 80%*

2. *Kulipa mshahara wafanyakazi wote na wale HEWA*

3. *Kuwapa mkopo wanafunzi zaidi 71000 wale ****** wa Udom*

4. *Kuwapa mikopo wanafunzi hewa wa vyuo vikuu waliofutwa mwaka huu*

5. *Hakukusanya kodi ipasavyo*

6. *TRA ilikua shamba la bibi lakini still maisha yalikua normal tu na nchi iliendelea*

HAYA MASWALI NAJIULIZA MWENYEWE SIPATI JIBU? HELA ZIMEENDA WAPI?

WHY TUNATESEKA HIVI AS IF NI WAKIMBIZI
-MKOPO HAKUNA
-DAWA HOSPITALINI HAKUNA
-KODI IKO JUU
-AJIRA ZIMESITISHWA

[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]

God help us..come back Nyerere[emoji27][emoji120]
Kikwete ndiye Rais bora baada ya mwinyi Baba yangu alipata degree bure kipindi cha mwinyi mimi nimepata degree ya mkopo kipindi cha kikwete pale Udsm!!

Kikwete alinifanya nipande ndege kwenda nje kufanya research kwa Mara ya kwanza nikiwa chuo.........

Kiukweli hata kama kikwete alifanya makosa madogo madogo still nilimpenda tutakukumbuka daima


Kikwete umenifanya niwe tofauti kwa nafasi yako kwa kukamilisha ndoto baadhi ya ndoto zangu.....

I have better education
I have a job
I have money
I have good friend from udsm and outside the country..

Thanks sana......
 
Hii noma ila mmi ninachojiuliza want was kampen Mheshimiwa alikuwa anaahidi nni kuhusu wanafunz was elimu ya juu kupata mikopo na hiki kinachotokea saiv in kitu gani
Ndio maana ninaamini sana katika ile slogan ya LOWASSA ya:

Elimu, Elimu, Elimu

Pamoja na sera mathubuti zenye nguvu za CHADEMA.

KUMBUKA: ni mwaka mmoja tu ndio umepita tangu Mh. Aingie madarakani.
 
KIKWETE aliwezaje kufanya yote haya?

1. *Kutoa mikopo kwa wanafunzi zaidi ya 80%*

2. *Kulipa mshahara wafanyakazi wote na wale HEWA*

3. *Kuwapa mkopo wanafunzi zaidi 71000 wale ****** wa Udom*

4. *Kuwapa mikopo wanafunzi hewa wa vyuo vikuu waliofutwa mwaka huu*

5. *Hakukusanya kodi ipasavyo*

6. *TRA ilikua shamba la bibi lakini still maisha yalikua normal tu na nchi iliendelea*

HAYA MASWALI NAJIULIZA MWENYEWE SIPATI JIBU? HELA ZIMEENDA WAPI?

WHY TUNATESEKA HIVI AS IF NI WAKIMBIZI
-MKOPO HAKUNA
-DAWA HOSPITALINI HAKUNA
-KODI IKO JUU
-AJIRA ZIMESITISHWA

[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]

God help us..come back Nyerere[emoji27][emoji120]
Laana ya kumtukana JK itawaandama mpaka mumfuate msoga mkaombe radhi
Sisi tunafanya uhakiki kabla ya kutoa mkopo,kila zama na vitabu vyake,huwezi kwenda peponi kabla ya kufa
 
Ulizoea kunyonya vidonda kama nzi na sasa umekosa cha kunyonya ndio unamkumbukumba mvivu mwenzako sio! Sera ya awamu ya tano ni moja tu: asiyefanya kazi na asile na acha kudai haki bila wajibu!
Hahaaaaa wavivu ndiyo wanapiga kelele walizoea dili sasa kwishinee shikamoo jpm wetu
 
Back
Top Bottom