Toshiro Histugaya
Member
- Sep 21, 2016
- 17
- 9
Bunge la katika au ulikuwa form 2 hujui kitu kaà kimyaNi laki mbili ww sio milioni moja usituone sisi wajinga!..
Bunge la katika au ulikuwa form 2 hujui kitu kaà kimyaNi laki mbili ww sio milioni moja usituone sisi wajinga!..
Mtoto wake yupi ana mkopo?? [emoji23][emoji23][emoji23]Wanahadaa watu ETI watu hawafanyi kazi,ni WEZI,Walizoea kuishi kiujanja janja,eti ni Wavivu kumbe hamna kitu!..wanaoteseka ni wananchi hakuna fisadi hata mmoja anayeteseka walishajijenga,Hao hao masikini wanaokifanya eti wanawahutubia kua anawajali ndio wanaonyooka,masikini mmewazuilia ajira,wanyonge mmewanyima watoto wao mikopo,kuna fisadi gani anategemea mtoto wake apewe mkopo wa serikali?au aajiriwe na serikali?ndio maana WATZ wanamkumbuka JK
Bunge la katiba ilikua ni laki tatu si one milioni!...acha kutuhadaa!..Niko form 2 ila najua balaaBunge la katika au ulikuwa form 2 hujui kitu kaà kimya
Hutumipi mandeleo Kwa majengo, Ayo mambo ndo magufuli kaya kataa uchumi wa karatasiMkuu wa Kaya wa sasa naye anamkubali sana JK, majuzi hapa wakati akifunga maadhimisho ya siku ya jeshi alimfagilia JK kwa kununua zana za kijeshi za kisasa kabisa, mavifaru yanayopita baharini, Siyo mchezo madude yale!
Pia Majuzi wakati alipomkaribisha Kabila kufungua jengo la mamlaka ya Bandari, Mkuu wa Kaya wa sasa alimpongeza JK kwa kujenga jengo hilo!.
Kiufupi ni kwamba JK kaweka alama katika mambo makubwa ya kimsingi katika nchi hii.
Watu wameanza kuyaona!
Wakina diva wana Hali ngumu sanaTena nyie wasanii mnaoishi kwa ruzuku za wanaume (hasa wanasiasa) ndio mmeathirika sana na uongozi wa awamu ya tano.
Wakina wema enzi izo Kila kukicha wanakuja kumuona prez Sasa ivi wanaingia wenye elimu [emoji23][emoji23][emoji23]Tena nyie wasanii mnaoishi kwa ruzuku za wanaume (hasa wanasiasa) ndio mmeathirika sana na uongozi wa awamu ya tano.
Sasa Magufuli uchumi wake upi huu wa kukosa chanjo mahospitalini na kila mtu kulia lia maisha magumu?Hutumipi mandeleo Kwa majengo, Ayo mambo ndo magufuli kaya kataa uchumi wa karatasi
Tunapima maendeleo kwa kuangalia mikopo inapatikana kwa wanyonge,ajira zinapatikana sio kuzizuia,madawa mahosipitalini yapo na sio kwa kununua ndege cash kujionesha you are rich,wkt sukari hakuna kijijini.Hutumipi mandeleo Kwa majengo, Ayo mambo ndo magufuli kaya kataa uchumi wa karatasi
Mkwele alikua anakopa,sasa hivi serikali ndio ina hangaika kulipa hayo madeniKIKWETE aliwezaje kufanya yote haya?
1. *Kutoa mikopo kwa wanafunzi zaidi ya 80%*
2. *Kulipa mshahara wafanyakazi wote na wale HEWA*
3. *Kuwapa mkopo wanafunzi zaidi 71000 wale ****** wa Udom*
4. *Kuwapa mikopo wanafunzi hewa wa vyuo vikuu waliofutwa mwaka huu*
5. *Hakukusanya kodi ipasavyo*
6. *TRA ilikua shamba la bibi lakini still maisha yalikua normal tu na nchi iliendelea*
HAYA MASWALI NAJIULIZA MWENYEWE SIPATI JIBU? HELA ZIMEENDA WAPI?
WHY TUNATESEKA HIVI AS IF NI WAKIMBIZI
-MKOPO HAKUNA
-DAWA HOSPITALINI HAKUNA
-KODI IKO JUU
-AJIRA ZIMESITISHWA
[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
God help us..come back Nyerere[emoji27][emoji120]
hahahaa. baelezeSi mlituona wajinga wakati tunadeki barabara!
Ni upuuzi, utoto, ujinga ....push ups na uraisi wapi na wapi....push up?
KIKWETE aliwezaje kufanya yote haya?
1. *Kutoa mikopo kwa wanafunzi zaidi ya 80%*
2. *Kulipa mshahara wafanyakazi wote na wale HEWA*
3. *Kuwapa mkopo wanafunzi zaidi 71000 wale ****** wa Udom*
4. *Kuwapa mikopo wanafunzi hewa wa vyuo vikuu waliofutwa mwaka huu*
5. *Hakukusanya kodi ipasavyo*
6. *TRA ilikua shamba la bibi lakini still maisha yalikua normal tu na nchi iliendelea*
HAYA MASWALI NAJIULIZA MWENYEWE SIPATI JIBU? HELA ZIMEENDA WAPI?
WHY TUNATESEKA HIVI AS IF NI WAKIMBIZI
-MKOPO HAKUNA
-DAWA HOSPITALINI HAKUNA
-KODI IKO JUU
-AJIRA ZIMESITISHWA
[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
God help us..come back Nyerere[emoji27][emoji120]