Come back Kikwete: Uliwezaje kufanya yote haya?

Come back Kikwete: Uliwezaje kufanya yote haya?

[emoji23] [emoji23] [emoji23] alikuwa anapewa lawama nyingi sana Aisee. Mara dhaifu, hana maamuzi. Maneno kibao

Acha tunyooke tu
 
TE="macho_mdiliko, post: 18126564, member: 9796"]Vyovyote iwavyo lakini nadhani umeelewa somo i.e. awamu hii hakuna kuishi kwa kupiga dili kama awamu anayoikumbuka mwanzisha thread! BTW Hivi wewe ulipokuwa unasikia ''hapa kazi tu'' ulidhani ina maana gani?[/QUOTE]

Sasa katika Makundi aliotaja mtoa Uzi unataka sema hao wanafunzi na wafanyakaz walilipwa Pesa za madeal ?nani aliibiwa kama faida ilienda kwa wanafunzi?


Sasa
 
Ha ha haa!..mnampa uongozi mtu aliezoea shida mnategemea nini?kwake watu kuumia ndio anaona anapiga kazi.
Hakika tumepotea! Tungempata Laigwanani anapenda vizuri yule! hizi shida zote za sasa tuzingezipata.
 
Nchi ilikuwa inasonga mbele kumbe, loh!! Watz wengi ni watu waongo, wanafiki, na waliojawa na wivu....

Deni la taifa lilifika trillion 50 kama umesahau.....
Saiv limefika ngapi?
Na hyo taarifa ya madeni yanayolipwa ni yepi na sasa wamesha lipa kias gani na walianza lini kulipa?
Pia alsema ataingeza ndege zingine jee hyo pesa inatoka wapi,!
Je ndege ndo kipaumbele na reli ya umeme dar na ya kati?
Viwanda kipaumbele hiki kimefkia wapii?
 
nahisi Jk alikopa sana pia alijua kuongea na wafadhili wakaweka fedha kwenye program kadhaa. Huyu Jp hajui kutafuta marafiki kwaajili ya kudhamini program flaniflani na vilevile kakuta mideni ndii. Mwakajana tulisema kukopa kumezidi serikali ikadai hakunashida inamudu denilake,na kinamwigulu wakapigiwa makofi kwa majibu hayo,leo hii makamu analalamika madeni yanawatesa Sasa najiuliza hii serikali inajua kesho yake kweli?
Hivi tuna viongozi wenye vission kweli? Mbona nikama hawaoni mbele? Leo unapongeza jambo kesho unalalamika linakuumiza? Tizama sasaivi vyuo vya private vingi vitafungwa kwa kushindwa kujiendesha,serikali ilishawishi vyuo viwevingi na kupeleka wanafunzi wengi kwa kuwapa mikopo leo chali mikopo hamna,pesa za kulipa maprof. hamna labda tufuge kuku kwenyehayo majengo!!
Ni hatari kubwa kuongozwa na kiongozi asiyeona mbali( walau miaka mitano mbele).
 
Ulizoea kunyonya vidonda kama nzi na sasa umekosa cha kunyonya ndio unamkumbukumba mvivu mwenzako sio! Sera ya awamu ya tano ni moja tu: asiyefanya kazi na asile na acha kudai haki bila wajibu!
Mwanafunzi aliyekosa mkopo, hajafanya wajibu gani! Acha ukenge!
 
Back
Top Bottom