Joao Pedro
Senior Member
- Oct 21, 2025
- 172
- 217
Kanaitwa kanani tukakaangalie utubeMbadala wa Enzo Fernandez tayari kasajiliwa
View attachment 3593147
Enzo anauzwa?
Kanaitwa kanani tukakaangalie utubeMbadala wa Enzo Fernandez tayari kasajiliwa
View attachment 3593147
Wasifu wa Jumla wa Valentín BarcoKanaitwa kanani tukakaangalie utube
Enzo anauzwa?
Safi nimemfaham umeelezea vizuri sanaWasifu wa Jumla wa Valentín Barco
Valentín Barco ni mchezaji chipukizi wa Argentina mwenye uwezo mkubwa wa kiufundi, kasi, na uelewa wa juu wa nafasi. Anaweza kucheza kama Left‑Back (LB), Left Wing‑Back (LWB), au LCM/Interior 8 katika mifumo ya kisasa ya positional play.
Ni aina ya mchezaji anayefaa sana mifumo ya inverted fullback na fluid midfield rotations.
Timu Alizowahi Kuchezea
- Boca Juniors (Argentina) — Alikulia hapa na akawa mmoja wa vipaji bora zaidi vya akademi ya Boca.
- Brighton & Hove Albion (England) — Alisajiliwa Ulaya kutokana na uwezo wake mkubwa wa kiufundi na tactical intelligence.
- RC Strasbourg Alsace (France) — Klabu yake ya sasa, akicheza Ligue 1 chini ya mradi wa BlueCo, akipata dakika nyingi za kukuza kiwango chake.
- Chelsea FC (England) — Anatarajia kujiunga msimu ujao kama sehemu ya mpango wa muda mrefu wa BlueCo.
Kwa Nini Barco Ni Mchezaji wa Kipekee
- Umri: Miaka 21
- Uraia: Argentina
- Mguu: Kushoto
- Aina ya Mchezaji: Fullback wa kisasa anayependa kuingia katikati (inverted), mwenye ubunifu, kasi, na intensity ya juu.
Nafasi Bora Katika Mfumo wa Kisasa
- Ana uwezo mkubwa wa kubeba mpira na kutoka kwenye presha kama kiungo.
- Ana ujasiri wa kucheza mbele, kupiga pasi za kuvunja mistari, na kuunda overloads katikati.
- Ni mchezaji mwenye intensity ya juu, anapenda duels, na haogopi kupambana.
- Anaweza kucheza nafasi nyingi — LB, LWB, LCM, hata AM katika mifumo fulani.
- Inverted LB / LCM hybrid
- LWB mwenye uhuru mkubwa kushambulia
- LCM wa ubunifu katika mechi zinazohitaji progression zaidi
Washkaji miyeyusho sanaaa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Safi nimemfaham umeelezea vizuri sana
Wachezaji wapya ukiacha wale wa Strasbourg ni watatu au wanne tuAlonso asafishe kikosi atoe makonokono alete vyuma vya maana vinavyopambania timu.
[emoji1]Cole Palmer this
Cole Palmer that
Imagine kocha aliyefundisha timu yako anakuona we matako tu anakudrop timu ya Taifa.
Mnataka kumuuzia nani haya matatizo🤠🤠....wale wahuni wa ureno waliwachapa pesa ndefu kwlikwli....na bdo nadhani hamjamaliza kulipa hadi leo....hyu mbaki nae aje kuwa anacheza na kina Hull city mechi moja kwa wiki msimu ujao....ndo vtu anavyoweza....Huyo hapo Enzo kafanya hivi leo
View attachment 3594453