Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kwa uchezaji huu hatutawaweza Arsenal maadam tu refa na VAR wao wanaona sawa
Wachezaji wanashikwa wasisogee na mbaya zaidi Declan Rice pamoaj na kumkamata Hato asiucheze huo mpira wa kona, alidhubutu pia kupiga kwa mkono ili tu aondoe kwa Hato na VAR wao wakanyamazia



1772391485536.png
1772391494769.png
1772391554554.png
 
Zama za Mrusi game za Arsenal zilikuwa boys vs mens(Chelsea) sasa hivi sisi ndio tumekuwa boys fighting spirit hakuna tena wachezaji wanao win duels ni caseido na James pekee wengine ni mayai mayai ajabu sasa timu imejaa kadi nyekundu nyepesi
 
Kila tukiwapiga wanasema hakuepo yule ama huyu.

Leo kisingizio eti refa
 
Kushindwa kwa Chelsea hayapo kwa Liam Rosenior.

Wachezaji hawa wanazima data uwanjani kila mara - faulo za kipumbavu, sifuri, na Neto anafanya faulu na kupewa kadi ya njano mbili ndani ya dakika tatu.

Kushindwa kuifunga timu dhaifu ya Arsenal inasema yote.
Je, kocha huyo wa set pieces analipwa ya nini? Tulikuwa na kona 10 na tukafunga bao moja. Walikuwa na kona 5 na kufunga mabao mawili.
Week mbili nyuma unatamani Chelsea icheze kama Arsenal week hii Arsenal ni timu dhaifu.

Wiki zote Arsenal inashine
 
Zama za Mrusi game za Arsenal zilikuwa boys vs mens(Chelsea) sasa hivi sisi ndio tumekuwa boys fighting spirit hakuna tena wachezaji wanao win duels ni caseido na James pekee wengine ni mayai mayai ajabu sasa timu imejaa kadi nyekundu nyepesi
Chelsea kinara wa kadi nyekundu Epl 25/26
 
Leo hii ghafla Chelsea haijui kwamba kuna ball hand na hand ball. Hawajui kwamba hua inaangaliwa dhamira kabla ta kuucheza mpira.

Our bitches
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom