Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Cheltako mnalala mpka sshv mna raha gani nyie yatima fc[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Tuna wachezaji daraja la kwanza ila tuna kocha wa daraja la chini mno, kuna vitu viko wazi hata asiyekuwa kocha anaviona.

Mfano huko nyuma hakuna timu iliyokuwa inatamani kucheza na Chelsea maana ilikuwa mchakamchaka kwenda mbele mwanzo mwisho lakini njoo sasa yaani kinachochezwa uwanjani utadhani genge la wahuni linafanya mazoezi.
Kwa wachezaji tulio nao kwa Epl ilitakiwa City ndo tutunishiane nao msuli tu ila wengine tupa kule.

Mchezaji kama hakupi unachotaka, kuendelea kumng'ang'ania wakati wapo wengine means wewe viatu ulivyovaa sio size yako.

Una vijana wenye hamu ya mafanikio lakini hata benchi wanakaa kwa mbinde kila siku akina Joji ndo kipaumbele, hapo kwa nini timu isikushinde?, act kama manager mchezaji akizingua weka pembeni uone kama hawatafanya kazi.

Siku hizi timu ikitanguliwa goli moja tu hesabu hiyo mechi tumepoteza, hakuna morali wala juhudi za kupambania timu yaani kila mmoja anacheza kivyake, kwa mazingira hayo tambua timu haina mwalimu ila ina msimamia mazoezi tu.
 
Siku hizi timu ikitanguliwa goli moja tu hesabu hiyo mechi tumepoteza, hakuna morali wala juhudi za kupambania timu yaani kila mmoja anacheza kivyake, kwa mazingira hayo tambua timu haina mwalimu ila ina msimamia mazoezi tu.

Hii shida tuko nayo tangu msim uliopita, Tangu wakat wa Tuchel tuko hivi, tukishatanguliwa tu ndio basi tena ni draw au tumefungwa.
 
Hii shida tuko nayo tangu msim uliopita, Tangu wakat wa Tuchel tuko hivi, tukishatanguliwa tu ndio basi tena ni draw au tumefungwa.
Tungepata mwalimu bora tungekuwa tunafungwa lakini mechi chache, angalia msimu huu hatujui hata nafasi ya 10 kama tutaipata, kila timu ya Epl tunayokutana nayo kwetu ni ngumu wakati tumetumia zaidi ya $300m kusajili msimu huu pekee.

Ngoja tusubiri vipigo vya Uefa navyo maana hakuna namna.
Daima ninailumu Russia na Ukraine maana boss wetu kipenzi Abramovic asingevumilia ujinga huu wa ndani ya mechi 8 mfululizo tumeshinda mechi 1 tu na vipigo vya mbwamwitu 5
 
Watu tunajificha kwenye kivuli cha Potter ila wakat wa Tuchel mwezi August n September tulikuwa tunamlalamikia Tuchel. Wakat tunafungwa na Leeds,Southamptom,Zagreb, watu walilamika humj kuwa Tuchel kashindwa,Kapoteza dress room,sio kocha wakutupeleka nchi ya ahadi,kocha ambae hawez kukaa na wachezaj vizur or uongozi.

Ila now mzigo tunamshushia Potter, issue ya backpass,sideway pass, kutokucheza kwa intensity, kutanguliwa n kutojarib kusawazisha or kuwin game hakujaanza leo.

Wakat nilipokuwa namtetea Tuchel watu walisema na mahaba nae ila ukweli ni Kila kocha atakae kuja tutamuona mbaya til tutakapobadilisha wachezaj,

Mchezaj kama Azp hakufaa hata kuongezewa mkataba, Galagher,RLC hawa wote hawastahil kuvaa zile jezi,

Poor summer signing tulifanya panic signing,
 
3 loss, 3 draw, 1 win

Huwa nasema siku zote hapa, why uinvest 300M kwa mwalim ambae ulijua utamfukuza,? BOEHLY N CO walikurupuka last summer sawa tulikuwa tuna uhitaj wa kusajil ila Spending 300M kwa wachezaj ambao unajua kabisa huyo unayemnunulia utamfukuza ni kama kupoteza hizo hela
 
Hapo niliongezea na moja ya Carabao cup tuliyopigwa na City ndo zinafika game 8, ila huyu Boehly na Co wana hela ila kuna sehemu wamekwama kwenye kipengele cha nani anafaa kuwa kocha, hawakuwa na sababu ya kutumia hela ndefu na Tuchel wala huyu Potter tuliye naye sasa.

Makocha wa kiitaliano wakija pale darajani huwa wanaambatana na mafanikio ya mapema, hata mafegi Sari unakumbuka alibeba ndoo wakati hakuwahi beba chochote popote.

Angeletwa kocha mwenye hulka kama ya Pep akawa manager kisha akaendelea kusuka kikosi huku akiondoa virusi vyote na kuweka mbele maslahi mapana ya timu hakika kwa hela wanayowekeza hakuna timu duniani ingetusumbua.

Msimu huu si ajabu ukaisha tumetumia 700M kwenye usajili ila tukaishia nafasi ya 14
 
[emoji599] BREAKING: Chelsea broad will have a meeting with Graham Potter today and they might sack him following the bad results,

Jamani tuombe wana Chelsea tunao pata furaha timu yetu ekishinda huyu jama apewe onyo la mwisho au afukunzwe, ili timu yetu etufurahishe tena. Huyu potter ndo tstizo hana mbinu Chelsea nikumbwa kwake
 
Wewe jamaa unajua Sana mpira ,

Halafu yule LCB wenu yupo Brighton anajua Sana ,Hivi Chelsea hamuonagi Vipaji?

Hivi mnajua huyu dogo yupo kwenye Rada zetu hata kabla hajaenda Brighton?

Halafu nyie mmechukulia poa Sana ,
 
Wewe jamaa unajua Sana mpira ,

Halafu yule LCB wenu yupo Brighton anajua Sana ,Hivi Chelsea hamuonagi Vipaji?

Hivi mnajua huyu dogo yupo kwenye Rada zetu hata kabla hajaenda Brighton?

Halafu nyie mmechukulia poa Sana ,
Levi Colwil nahisi msim ujao huenda akarudi.

Chelsea huwa tunashida ya kutoamini vipaji.
 
Umeongea point kubwa Sana yeye juan david anamtetea kocha umemoa majibu sahihi
 
Kama unajua RLC, Gallagher na alzipilicueta ni wabovu kwanini kocha wako anaendelea kuwakumbatia
 
Chelsea umefunga mechi mbili kati ya mechi 8. Bado kuna mashabiki wenzangu bado wana imani na huyu potter anae kingiwa kifua na media za uingereza eti process mara project nk. Uhai wa the blues ni kumtema huyu bwana, period.
 
Leta chanzo cha habar
 
Mkuuu kwa hiyo putin unamkataaa kuanzisha ma vita yake wakati hajui kuna mtu anaitwa K11: anapata furha kupitia Chelsea haha [emoji1]
 
Nyinyi Mburkenge ndio kwisha habari yenu, hamna uwezo tena wa kusumbua labda mseme mtakua na uwezo wa kusasambua.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…