Interlacustrine E
JF-Expert Member
- Jun 3, 2020
- 3,396
- 6,025
Ugumu wa Chelsea wachezaji wake muhimu sana wameumia ilihali Man City na Liverpool hawana majeruhi ya wachezaji muhimu.Du injuries nazo ni mtihani mkubwa sana TT inabdi abadilike mendy nae leo kacheza hovyo sana hakuna hata wa kumtetea
Game moja tumeruhusu goli 3???
Wagonga nyundo wameshindilia misumari mitatu.ILA CHELSEA KACHANA MIKEKA TAYARI
Bado haijajulikana kabisa, Ng'olo Kante huwa anachezeshwa mara 1 mara 1 ikiwa bado hajapona vizuri na akiguswa kidogo tu anawekwa nnje hata zaidi ya mwezi mzima.Kwan kova lin anarudi?? Na ngola nae lin ?
Nilimpa ashinde na gg ila kafungwa yeye!Wagonga nyundo wameshindilia misumari mitatu.
Uyo ni ole mwenye UEFABwege kweli peleka ushabiki mavi
Jorginho ndiye aliyetoa boko, lawama kwa kipa mnamsingizia bure tuUsiwe kigeugeu huyu keppa magoli ya ujinga kama hayo alipigwa mengi tu, medy hana kosa alicheza vizuri, kwanini alete kona wakati mpira alikua ameumudu, isipo kua yule striker ndo alikua mjanja kulazimisha fauli...........ila mjifunze kua na misimamo msiwe kama wale man na arsenal wanao fuata upepo wamatokeo.
StonesUgumu wa Chelsea wachezaji wake muhimu sana wameumia ilihali Man City na Liverpool hawana majeruhi ya wachezaji muhimu.
Tuyaache haya maneno, tukiwa tunashinda huwa hatuyasemi ila siku tukifungwa tunaanza tim yetu imejaza matakataka,Uenyekiti wa EPL umeishia rasmi leo kwenye uwanja wa London Stadium, tunaanza upya tukiwa nafasi ya tatu.
Mentality ya wachezaji kwenye ubingwa ulishaisha siku nyingi, kama mechi nne au tano hivi zilizopita tumeponea tu chupuchupu
Hata Silva ameanza kucheza hovyo, Jorginho ndio huyo karibu tunazoea ufyongo wake,
Timu imejaa matakata mengi ya top 4 sio wachezaji wa ubingwa
From RLC, Odoi, Ziyech, Alonso,
Tuombe Mungu majeruhi zetu warudi kabla gap haijawa kubwa
Muone DoctorYaan Sijui Ntaambia nini watu, hapa nilipo nipo kama Nimepigwa na Kitu kizito sana Kichwani..... Natamani kulia Nashindwa, Hasira sijui nizihakishie wap hizii yaan nimevurugwa kbsa na haya matokeo...
Poleni sana Chelsea wenzangu pia poleni sana wale ambao mko kweny hali kama yangu
Chilwel ndie mchezaj tutakaemmiss sana, Alonso hawezi tupa vitu anavyotupa chilwelNg'olo Kante, Kovacich na Chilwel wamechangia sana Chelsea kuyumba namna ya kushinda hivi karibuni.
Sanchoo katolea nuksi kwenu lazim mpigwe nying tuTulicheza 20+ game tuliruhusu goal 4 tuuh
Mechi 3 za mwisho tumeruhusu goal 5
Yes we need sosha [emoji23]Tuchel Out ! We need OLE!!