Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
5,501
2,000
Hahahahaha we Jamaa mchimbachumvi Sana

Tulishswahi msajili Torres na Sheva kwa dau la kuvunja rekodi

Hela tunayo hatushindwi

Huna hadhi hata ya kuibishia Chelsea
Nyie level zenu ni kina kai ,werner .... wachezaji wa kwenye mafungu ya nyanya

Hamna uwezo wa kumsajili haaland ,never ever
 

42774277

JF-Expert Member
Aug 24, 2018
3,552
2,000
Nyie level zenu ni kina kai ,werner .... wachezaji wa kwenye mafungu ya nyanya

Hamna uwezo wa kumsajili haaland ,never ever
Wewe matakata Man city mnajitapa mna hela ila mchezaji wa gharama mliyewahi kumnunua ni Ruben Dias mmemnunua £64.

Pale chelsea Kai amenunuliwa kwa £72 kepa alinunuliwa kwa £72.

Hivi kati ya nyie na sisi nani ananunua wachezaji wa mafungu?
 

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
5,501
2,000
Wewe matakata Man city mnajitapa mna hela ila mchezaji wa gharama mliyewahi kumnunua ni Ruben Dias mmemnunua £64.

Pale chelsea Kai amenunuliwa kwa £72 kepa alinunuliwa kwa £72.

Hivi kati ya nyie na sisi nani ananunua wachezaji wa mafungu?
Kai lile ni shati linalotembea uwanjani mmepigwa £72mil..

Kepa Lile ni pazia golini bado mkapigwa £72mil..

na mtaendelea kupigwa tu hakuna namna ...!
 

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
5,501
2,000
GENTLE REMINDER: History 101

Bayern 7-1 Chelsea
Bayern 11-1 Dortmund
Bayern 5- 0 Ajax
Bayern 7-1 Roma
Bayern 12-1 Sporting
Bayern 5-1 PSG
Bayern 6-1 Porto
Bayern 7-0 Barcelona
Bayern 8-3 Madrid
Bayern 4-0 Juventus
Bayern 10-2 ARSENAL (The one you know)
Bayern 4-0 Athletico Madrid
Bayern 10-3 Spurs
Bayern 8-2 Barcelona
Bayern 3-0 Lyon
Bayern 1-0 PSG
If your team isn't here, you serve a living God.
Bayern should be banned from football! They are terrorists.

...they do not believe in sportsmanship at all.
 

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
5,501
2,000
Aisee kumbe mshatembezewa mkong'otoo mkalii , kipigo heavy cha mbwa koko na buyern

Saba zeroooooo

Saba nungeeeeee


Saba sufuriiiiiiiiii



Aaaaaah cheleaseeeeeeeeeeeeeee
 

lembu

JF-Expert Member
Dec 31, 2009
6,857
2,000
Hili deal ni gumu sana na jinsi tunavyofikiria, dortmund sidhan kama wako tayari kupoteza wachezaj wao wawili tegemeo katika dirisha moja
Kwa hali ilivyo ngumu ya kipesa kwa timu nyingi na pia kumbuka mwakani ile kipengele cha mkataba cha kumuachia kwa Euro 68mil itaanza kufanya kazi, Dortmund wakipewa Euro mil 150 watapokea au tutawaweka kwenye kundi la mafala kabisa.
Chelsea watamchukua mwakani kwa bei chee kabisa, hawatakuwa tayari kuruhusu hilo litokee
 

lembu

JF-Expert Member
Dec 31, 2009
6,857
2,000
GENTLE REMINDER: History 101

Bayern 7-1 Chelsea
Bayern 11-1 Dortmund
Bayern 5- 0 Ajax
Bayern 7-1 Roma
Bayern 12-1 Sporting
Bayern 5-1 PSG
Bayern 6-1 Porto
Bayern 7-0 Barcelona
Bayern 8-3 Madrid
Bayern 4-0 Juventus
Bayern 10-2 ARSENAL (The one you know)
Bayern 4-0 Athletico Madrid
Bayern 10-3 Spurs
Bayern 8-2 Barcelona
Bayern 3-0 Lyon
Bayern 1-0 PSG
If your team isn't here, you serve a living God.
Bayern should be banned from football! They are terrorists.

...they do not believe in sportsmanship at all.
Na hizi pia usisahau
  1. Manchester City 0–4 vs. Liverpool (25 October 1995)
  2. Manchester City 1-8 vs. Middlesbrough (11 May 2008)
  3. Manchester City 0–4 vs. Barcelona (19 October 2016)
 

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
5,501
2,000
Na hizi pia usisahau
  1. Manchester City 0–4 vs. Liverpool (25 October 1995)
  2. Manchester City 1-8 vs. Middlesbrough (11 May 2008)
  3. Manchester City 0–4 vs. Barcelona (19 October 2016)


Kubali tuu kijana ,buyern munich kawadhalilisha..

Harafu liverpool sio timu ya kututisha ..

Man city 5-0 liverpool (2017)

Man city 4-0 liverpool (2020)

Liverpool 1- 4 man city (2021)

Hakuna match ambayo liverpool katufunga 4-0

Harafu dogo fuatilia mpira ,hakuna game ambayo barcelona katufunga 4-0 ,uefa 2016 tulimfunga barcelona 3-1 ,acha ukilaza mkuu
 

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
5,501
2,000
Unyamaa ambao ze cityzen alishawahi kuufanya kwenye ulimwengu wa epl ..

Chelsea 0-6 man city

Man city 8 - 0 watford

Man city 5 -0 burnley

Livepool 0 - 5 man city

Man city 5 -0 everton

Clean sheet kiulaini kabisa ...

Hio ya kwanza ni heavy embarrassment.!
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
4,419
2,000
Kwa hali ilivyo ngumu ya kipesa kwa timu nyingi na pia kumbuka mwakani ile kipengele cha mkataba cha kumuachia kwa Euro 68mil itaanza kufanya kazi, Dortmund wakipewa Euro mil 150 watapokea au tutawaweka kwenye kundi la mafala kabisa.
Chelsea watamchukua mwakani kwa bei chee kabisa, hawatakuwa tayari kuruhusu hilo litokee
Kuna mawili hapa tukimsubilia mwakani kumchukua kwa €68m, ushindani utakua juu sana na timu zingine zenye uwezo wapesa kama Barcelona, Juvetus na pia dau litapanda tu itakua zaidi ya hiyo. Bora kumchukua sasa hivi kwa €128m mwakani akifrop unaweza kumpiga bei hata €60m.
 

Mtanzanyika Huru

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
11,742
2,000
Aisee kumbe mshatembezewa mkong'otoo mkalii , kipigo heavy cha mbwa koko na buyern

Saba zeroooooo

Saba nungeeeeee


Saba sufuriiiiiiiiii



Aaaaaah cheleaseeeeeeeeeeeeeee
Ukiona hivyo sisi Ni klabu kubwa

Nyie hampo kwenye hio list coz Ni underdog tu UEFA mmeanza cheza miaka ya Jana hapo alipokuja mwarabu.
 

Mwakyeja

JF-Expert Member
May 1, 2015
550
500
Unyamaa ambao ze cityzen alishawahi kuufanya kwenye ulimwengu wa epl ..

Chelsea 0-6 man city

Man city 8 - 0 watford

Man city 5 -0 burnley

Livepool 0 - 5 man city

Man city 5 -0 everton

Clean sheet kiulaini kabisa ...

Hio ya kwanza ni heavy embarrassment.!
Analia macity yako ilikufa 8- kipindi cha Jose wewe nadhani ulikua mbwinde huko
 

Cc Pinye

Senior Member
May 31, 2021
158
250
Weww ni mbwa tu hio Nottingham forest takataka ya miaka 90 ndio unalinganisha na city ..

Hujielewe hata uefa haikuwepo sijui ilichukua uefa gani ,....

imachukua European cup ,yaan miaka hiyo 1979 na 1980 ,uefa ilikuwa haipo kwanza

Sikujua kama Chelsea kuna vilaza namna hii ...

We talk about current issue ,unalinginisha takataka za 90 na watu wa 2021 ? Unaakili kweli wewe ..

Hata huko shulen umeenda kupoteza muda tu ,hujielewi
Kitulize mjomba
#Singapore
JamiiForums803633169.jpg
 

John dillinger

JF-Expert Member
Jun 15, 2020
666
1,000
Unyamaa ambao ze cityzen alishawahi kuufanya kwenye ulimwengu wa epl ..

Chelsea 0-6 man city

Man city 8 - 0 watford

Man city 5 -0 burnley

Livepool 0 - 5 man city

Man city 5 -0 everton

Clean sheet kiulaini kabisa ...

Hio ya kwanza ni heavy embarrassment.!
Usisahau na unyama mwingine uliofanyiwa ukiacha ule wa chuma 8 na Middlesbrough.... au hapo kipindi hicho bado hujahama arsenal...
IMG_20210611_110127.jpg


Sent from my CPH1923 using JamiiForums mobile app
 

camily

Senior Member
Oct 13, 2018
179
500
Usisahau na unyama mwingine uliofanyiwa ukiacha ule wa chuma 8 na Middlesbrough.... au hapo kipindi hicho bado hujahama arsenal... View attachment 1815056

Sent from my CPH1923 using JamiiForums mobile app
Mtoto mdogo huyo hawezi kujua hizo mechi labda aka"google..

Mechi hii nakumbuku vizuri kabisa.

Sema man city alikua timu ndogo, hivo ilikua kawaida tu hata sio story
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom