Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Huna mpira huo hayo ni maneno ya kinazi tu, unatunguliwa mchana kweupeeeeeh
 
Mkuu mimi nina imani kubwa na Lamps, hata kama ni goli najua atajitahidi hata tupate ushindi wowote ule. Hata kama wakitutoa ila shughuli yetu waipate bhana
Ushabiki shida sana, leo anakanwa kesho anakubaliwa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Dhidi ya Westham ilikuwa[emoji95]
Dhidi ya Sheffield mkataka kumrudisha akafundishe championship,

leo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ushabiki shida sana, leo anakanwa kesho anakubaliwa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Dhidi ya Westham ilikuwa[emoji95]
Dhidi ya Sheffield mkataka kumrudisha akafundishe championship,

leo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Niletee comment yangu niliwahi hata kusema sina imani na Lampard. Sijawahi kuwa kigeugeu hata siku moja. Nikishakua sina imani na mchezaji au kocha huwa nasimama palepale.
 
Wewe ukibisha utakuwa una tatizo la kichwa na kukakamaza fuvu,
Ila...
 
Kesho kutwa tutaonana wabaya nyie mandundule goli 4 hamto amini [emoji57]
 
Hii team mashabiki zake kichwani weupe Kama kichwani bure kabisa b[emoji23][emoji23]
 
Fainal FA cup takataka fc vs vilaza fc[emoji23][emoji23]
 
katimu kadogo haka, mnachojua kuvimbia wakubwa ili muonekane mpo kwny ramani,Haka katimu bila kuwafunga wakubwa ni Everton iliyochangamka.[emoji3][emoji3]
 
Huna uwezo huo mkuu, yaani nyie wepesi km karatasi, mimi siwazi kabisa unabisha tubet hapa[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Unaleta unazi, subiri moto ukuwakie,cha kufanya kusanya wachezaji wazuri wote duniani wakusaidie ndio labda utapata draw [emoji3][emoji3][emoji3]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…