Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,986
Points
2,000

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,986 2,000


Full name:
Chelsea Football Club

Nickname(s): The Blues, The Pensioners

Founded: 10 March 1905

League: Premier League

Website: ChelseaFC.com


srty.jpg

Ground: Stamford Bridge, (Capacity: 41,663) - Pitch 103m x 67m


a.jpg

Owner: Roman Abramovich

b.jpg

Chairman: Bruce Buck

lampard.PNG

Head Coach: Frank Lampard
Chelsea Trophies:
League Tittles: 6

Premier League Champions: 5 (2016/17, 2014/15, 2009/10, 2005/06, 2004/05)
First Division Championship: 1 (1954/55)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 1 (2011/12)
UEFA Europa League: 2 (2012/13, 2018/19)
UEFA Super Cup: 1 (1998)
UEFA Cup Winners': 2 (1997/98, 19970/71)

FA Cup Trophies: 8 (2018, 2012, 2010, 2009, 2007, 2000, 1997, 1970)

League Cup: 5 (2014/15, 2006/07, 2004/05, 1997/98, 1964/65)

Community Shield: 4
FA Community Shield: 2 (2009, 2005)
FA Charity Cup: 2 (2000, 1955)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1988/89, 1983/84)
Full Members Cup: 2 (1989/90, 1985/86)


chelsea.jpg

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2018)

IMG_20190530_102512.jpg

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned Europa League Champions (2018/19)


IMG_20190613_114255.jpg

Chelsea FC Premier League Fixture for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:

Lukub

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
1,483
Points
2,000

Lukub

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
1,483 2,000
Kahamishia kwa Kante sio? Halafu ni Mkweli Kante kawa Mhudhuriaji mzuri kwa Wodi ya Wagonjwa. Lakini anachonikera kwa game v/s Liverpool lazima anapona.

KDB ni kama Messi hata apate injury hashuki kiwango
Game za France zinamfanya kante anaumia sana anapaswa auzwe huyu akamalizie Madrid amfundishe casemiro holding midfielder anavyocheza kwa roho mbaya,
 

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
3,239
Points
2,000

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
3,239 2,000
Wachezaji wanaotakiwa kuhamishwa January
Katika utafiti uliofanywa na mtandao wa football London inaonyesha kuwa
  1. Giroud anatakiwa abaki na 23% ya washabiki wa Chelsea
  2. Pedro 30% wanamtaka abaki
  3. Marco Alonso wanaomtaka ni 38% wakati
  4. Barkley wanaomtaka abaki ni 41%
Kwa upande wa waliovutia kura nyingi, Tomori anaongoza kwa kupendwa na washabiki wa Chelsea kwa 93%
Kwa ufupi

  1. Tomori 93%
  2. Pulisic 92%
  3. Mount 92%
  4. Hudson-Odoi,
  5. N’Golo Kante,
  6. Mateo Kovacic,
  7. Reece James,
  8. Abraham,
  9. Jorginho
  10. Ruben Loftus-Cheek. wote walipata 90%
Wengine waliopata kura za juu ni
  1. Emerson Palmieri,
  2. Kurt Zouma,
  3. Michy Batshuayi,
  4. Antonio Rudiger,
  5. Cesar Azpilicueta,
  6. Andreas Christensen,
  7. Kepa Arrizabalaga,
  8. Jamie Cumming
  9. Willy Caballero.
 

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
3,239
Points
2,000

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
3,239 2,000
Cheki VAR ilivyoadhiri na kuzinufaisha timu za EPL
Kwa maneno mengi VAR isingekuwepo timu zingepata point upande wa kulia yaani New points badala ya Old points
Kwa maneno mengine pia timu zenye alama nyekundu kwenye position change zimenufaika na VAR
Wanufaika wakubwa ni Craystal Palace kwa nafasi 5 zaidi na Brighton kwa nafasi 3 zaidi
Walioadhiriwa na VAR wakubwa ni Everton nafasi 6 nyuma na Westham nafasi 3, Man city nafasi 2 na Wolves nafasi 2

 

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
3,239
Points
2,000

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
3,239 2,000
Man city wapeleka malalamiko yao rasmi juu ya VAR wakati wa mtanange wao na Liverpool
Walinyimwa penalty 2 baada ya TAA kunawa mpira mara mbili kwenye eneo la penalti na pia Sadio Mane kumsukuma Sterling kwenye eneo la penalty na VAR haikusema lolote.

Pep Guardiola was furious to be denied two penalties after two handballs from Trent Alexander-Arnold and City’s complaint stated they were unhappy with how referee Michael Oliver oversaw proceedings.
 

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
3,239
Points
2,000

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
3,239 2,000
Lampard anamtaka Shay Given kwa ajili ya Kepa
Huyu ni kocha wa makipa kule Derby County
Chelsea paid £71.6million for Kepa last year, a record fee for a goalkeeper, and Lampard is concerned about his stopper’s form. Kepa’s frailties at set-pieces is a particular concern for Lampard and he feels he is now in a position to go after Given following an excellent start to the season. The Chelsea boss is convinced Given can help Kepa address his weaknesses.
 

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
13,262
Points
2,000

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
13,262 2,000
Man city wapeleka malalamiko yao rasmi juu ya VAR wakati wa mtanange wao na Liverpool
Walinyimwa penalty 2 baada ya TAA kunawa mpira mara mbili kwenye eneo la penalti na pia Sadio Mane kumsukuma Sterling kwenye eneo la penalty na VAR haikusema lolote.
Man City bhana! Kwani nani aliyekuwa hajawahi kudhulumiwa uwanjani?? Kwasababu sisi tunashinda huwa hatulalamikii VAR lakini tumeshafanyiwa Matukio mengi tu ya kutunyima Magoli au kufungishwa Magoli.
Firmibo alishakataliwa goli na VAR bila ya sababu yeyote na FA kwenye statement yao wakashindwa kujitetea.

Kwahiyo na wao wakubali tu kuwa VAR wakati mwengine inakunufaisha, Wakati mwengine inakutia hasara.

Hizo Penalty 2 anazozilalamikia kwanza ajue halali ni 1 tu ile ya dakika za mwisho, ile ya mwanzo Bernado Silva alinawa first kabla ya TAA kunawa.
 

42774277

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
751
Points
1,000

42774277

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2018
751 1,000
Man City bhana! Kwani nani aliyekuwa hajawahi kudhulumiwa uwanjani?? Kwasababu sisi tunashinda huwa hatulalamikii VAR lakini tumeshafanyiwa Matukio mengi tu ya kutunyima Magoli au kufungishwa Magoli.
Firmibo alishakataliwa goli na VAR bila ya sababu yeyote na FA kwenye statement yao wakashindwa kujitetea.

Kwahiyo na wao wakubali tu kuwa VAR wakati mwengine inakunufaisha, Wakati mwengine inakutia hasara.

Hizo Penalty 2 anazozilalamikia kwanza ajue halali ni 1 tu ile ya dakika za mwisho, ile ya mwanzo Bernado Silva alinawa first kabla ya TAA kunawa.
Then kama bernado silva alinawa... then it was supposed a foul... lakini mpira ukaendelea... na kupelekea man city kufungwa lile goal lq kwanza...
 

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
13,262
Points
2,000

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
13,262 2,000
Barcelona watapiga hodii January. View attachment 1263513
Kwa Barcelona siwashangai!
Manake walimsajili mpaka Prince Boateng wakati wakiwa na uhakika hawana pakumtumia.
Kwahiyo wanaweza kumsajili na Willian ingawa hawana pa kumtumia.

Front 3

Grize - Suarez - Messi
Na wengine ni Dembele na Coutinho

Mido hata sina cha kujadili

Sasa hapo sijui Willian atatoboaje
 

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
13,262
Points
2,000

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
13,262 2,000
Cheki VAR ilivyoadhiri na kuzinufaisha timu za EPL
Kwa maneno mengi VAR isingekuwepo timu zingepata point upande wa kulia yaani New points badala ya Old points
Kwa maneno mengine pia timu zenye alama nyekundu kwenye position change zimenufaika na VAR
Wanufaika wakubwa ni Craystal Palace kwa nafasi 5 zaidi na Brighton kwa nafasi 3 zaidi
Walioadhiriwa na VAR wakubwa ni Everton nafasi 6 nyuma na Westham nafasi 3, Man city nafasi 2 na Wolves nafasi 2

Kumbe Leicester anapiga Kitonga kimyakimya! Then zogo lote lipo kwa Liverpool
 

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
13,262
Points
2,000

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
13,262 2,000
Then kama bernado silva alinawa... then it was supposed a foul... lakini mpira ukaendelea... na kupelekea man city kufungwa lile goal lq kwanza...
Sasa hapo tunasema makosa yalitokea kwenye build up ya hilo goli.
Silver alinawa lakini Refa hakuona, Liverpool tukaona Faulo lakini haikutolewa. Hapo ikawa ni Advantage kwa Man City, Lakini wakashindwa kuitumia nafasi.

Then kwenye hiyo Move TAA akanawa pia Refa hakuona, Man City wakaomba Faulo lakini hsikutolewa. Hapo ikawa ni Advantage kwa Liverpool na Wakaitumia.

Sasa hapo ilikuwa ni Win Win situation Mkuu but uzembe wa Man City kutokutumia nafasi wanazozipata ndiyo ulioleta Shida.
 

Forum statistics

Threads 1,363,999
Members 520,596
Posts 33,303,316
Top