Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,986
Points
2,000

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,986 2,000


Full name:
Chelsea Football Club

Nickname(s): The Blues, The Pensioners

Founded: 10 March 1905

League: Premier League

Website: ChelseaFC.com


srty.jpg

Ground: Stamford Bridge, (Capacity: 41,663) - Pitch 103m x 67m


a.jpg

Owner: Roman Abramovich

b.jpg

Chairman: Bruce Buck

lampard.PNG

Head Coach: Frank Lampard
Chelsea Trophies:
League Tittles: 6

Premier League Champions: 5 (2016/17, 2014/15, 2009/10, 2005/06, 2004/05)
First Division Championship: 1 (1954/55)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 1 (2011/12)
UEFA Europa League: 2 (2012/13, 2018/19)
UEFA Super Cup: 1 (1998)
UEFA Cup Winners': 2 (1997/98, 19970/71)

FA Cup Trophies: 8 (2018, 2012, 2010, 2009, 2007, 2000, 1997, 1970)

League Cup: 5 (2014/15, 2006/07, 2004/05, 1997/98, 1964/65)

Community Shield: 4
FA Community Shield: 2 (2009, 2005)
FA Charity Cup: 2 (2000, 1955)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1988/89, 1983/84)
Full Members Cup: 2 (1989/90, 1985/86)


chelsea.jpg

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2018)

IMG_20190530_102512.jpg

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned Europa League Champions (2018/19)


IMG_20190613_114255.jpg

Chelsea FC Premier League Fixture for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
8,772
Points
2,000

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
8,772 2,000
Conte alikuwa kocha sahihi sana wa Chelsea ..ila michezaji kama luiz, hazard ikamletea shobo mpaka boss akatimuliwa. Japo bado tuna amini kwa lampard ila conte ni kocha wa uhakika wa kukupa kombe kila msimu..

Ana uwezo wa kupanga kisifunge magoli mengi na kisicheze mpira mzuri lakini baada ya Dakika tisini kinaondoka na ushindi..

Msimu wake wa mwisho darajani tulifungwa goli chache sana na clean sheet zilikuwa nying sana.

Kila la kheri Conte...

Kila la kheri Chelsea
 

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
8,772
Points
2,000

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
8,772 2,000
Ollachuga Oc mzee wa kila la kheri

Kesho upo na kina salah je utatoboa ? Na kepa anashindana kuzuia cleansheet na Tibaut cortous
Hii Liverpool leo watashangaa sana maana wanamtegemea Mane tu kwa sasa...

Leo wakipambana sana ni draw tena mane awe vizuri kweli kweli maana keshaanza kulalamika hapumziki kila gemu yumo...

Kila la kheri Chelsea
 

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
13,392
Points
2,000

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
13,392 2,000
Hii Liverpool leo watashangaa sana maana wanamtegemea Mane tu kwa sasa...

Leo wakipambana sana ni draw tena mane awe vizuri kweli kweli maana keshaanza kulalamika hapumziki kila gemu yumo...

Kila la kheri Chelsea
Hahahah mane analalamika kila game yumo...ww jamaa muongo
 

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
13,392
Points
2,000

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
13,392 2,000
Conte alikuwa kocha sahihi sana wa Chelsea ..ila michezaji kama luiz, hazard ikamletea shobo mpaka boss akatimuliwa. Japo bado tuna amini kwa lampard ila conte ni kocha wa uhakika wa kukupa kombe kila msimu..

Ana uwezo wa kupanga kisifunge magoli mengi na kisicheze mpira mzuri lakini baada ya Dakika tisini kinaondoka na ushindi..

Msimu wake wa mwisho darajani tulifungwa goli chache sana na clean sheet zilikuwa nying sana.

Kila la kheri Conte...

Kila la kheri Chelsea
Namkubali sana Antonio Conte , ni kocha mwenye Tactic sana, anabaki moja ya makocha walioleta revolution EPL alikuja na 3-4-3 na 3-5-2 ,mifumo ambayo EPL ilikuwa haitumiki, Leo timu kibao EPL zinatumia hiyo mifumo.,
 

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
6,923
Points
2,000

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
6,923 2,000
Naona Kama Humjui Perez wewe!
Kamuulize Mino Raiola ujanja wake wote kuwakaanga Man U tokea enzi za Fagi basi kakwama kwa Perez.

Perez akimkazia Kante basi moja kwa moja kwanza anatinga kwa Wazazi (Baba & Mama)

Akimaliza hapo anatinga kwa Mke/Girl Friend

Akimaliza hapo anatinga kwa Ndugu na Majamaa

Akimalizi hapo anakuja kwa marafiki wako wote

Akishamalizana na Hao anatinga kwako Mchezaji mwenyewe moja kwa moja.

Hapo unaanza kusikia Tafrani kutoka kwa wazazi, Ndugu, Jamaa na Marafiki kukishawishi kwa kila aina ya sifa uende Spain,
Then Media kila dakika upo Front page zinakuzungumzia kuhama.

At the sametime Wife/Girl fried anakuandama kila dakika "Baby I'm tired to Live at London" "Huu mji haunivutii hata" Let's go Madrid baby! Its a historic City"...

Siku ya pili asubuhi maneno muliyozungumza chumbani unayakuta kwenye Magazeti.

Baada ya Msimu mmoja Perez anakunasa kiulaini.
Acha kuleta siasa kwenye mpira halisi, kuna wachezaji katika timu yoyote si rahisi kuwatoa hata uwe na mbinu kiasi gani au pesa za uhakika, labda mchezaji mwenyewe ndiye aamue.

Ng'olo Kante kusajiliwa na timu nyingine ni yeye mwenyewe tu, ni sawa na kusajiliwa Messi toka Barcelona kwenda klabu nyingine haiwezekani kamwe labda aamue mwenyewe tu ila si kwa mbinu au pesa.
 

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
6,923
Points
2,000

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
6,923 2,000
Hazard simlaumu kabisa kwa sababu at least yeye aliondoka kistaarabu ninaye muona nyoka ni Courtois kwa kuidharau timu halafu anashiriki kumshawishi Hazard waunganishe nguvu ili wamvute Kante Madrid. Jeuri imemponza sasa ivi hakuna anachofanya wanapiga migoli kama kipa wa U20.
Na apigwe sana na sana tu, pumbavu zake na dharau zake
 

milangomitatu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
1,112
Points
2,000

milangomitatu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
1,112 2,000
Lampard anazingua
Hii Liverpool leo watashangaa sana maana wanamtegemea Mane tu kwa sasa...

Leo wakipambana sana ni draw tena mane awe vizuri kweli kweli maana keshaanza kulalamika hapumziki kila gemu yumo...

Kila la kheri Chelsea
Hahahaha wewe utalazwa na viatu ngoja tuone leo ukipona umefungwa 2
 

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
13,118
Points
2,000

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
13,118 2,000
Acha kuleta siasa kwenye mpira halisi, kuna wachezaji katika timu yoyote si rahisi kuwatoa hata uwe na mbinu kiasi gani au pesa za uhakika, labda mchezaji mwenyewe ndiye aamue.

Ng'olo Kante kusajiliwa na timu nyingine ni yeye mwenyewe tu, ni sawa na kusajiliwa Messi toka Barcelona kwenda klabu nyingine haiwezekani kamwe labda aamue mwenyewe tu ila si kwa mbinu au pesa.
Kwani Mchezaji gani aliyewahi kusajiliwa kwenye Timu kwa Lazima?

Hata hawa Ronaldo, Courtosie, Hazard, Mata, Matic, Coutinho, Emre Can, Herrera, Ramsey, Mignolet, Griezman, Frank De Jong, Pepe, Pulisic, Lukaku n.k. si waliondoka wenyewe kwenye Timu zao?
Au walilazimishwa na Timu zilizowanunua kuwa waondoke bila ya ridhaa zao? Kwanini hawakukata Rufaa ya kusajiliwa kwa Lazima?
Mbona sajili zote Duniani wachezaji wanaondoka kwenye Timu kwa hiari yao? Au kuna sehemu nilisema Kante atalazimishwa na Real kwamba Lazima asajili kwenye Timu ya Real?

Yani ungelikaa kimya ungelificha mengi tusiyoyajua kuhusu wewe
 

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
10,627
Points
2,000

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
10,627 2,000
Kwani Mchezaji gani aliyewahi kusajiliwa kwenye Timu kwa Lazima?

Hata hawa Ronaldo, Courtosie, Hazard, Mata, Matic, Coutinho, Emre Can, Herrera, Ramsey, Mignolet, Griezman, Frank De Jong, Pepe, Pulisic, Lukaku n.k. si waliondoka wenyewe kwenye Timu zao?
Au walilazimishwa na Timu zilizowanunua kuwa waondoke bila ya ridhaa zao? Kwanini hawakukata Rufaa ya kusajiliwa kwa Lazima?
Mbona sajili zote Duniani wachezaji wanaondoka kwenye Timu kwa hiari yao? Au kuna sehemu nilisema Kante atalazimishwa na Real kwamba Lazima asajili kwenye Timu ya Real?

Yani ungelikaa kimya ungelificha mengi tusiyoyajua kuhusu wewe
Huyo bwana hata sijui ameandika nini hadi sasa. Au anataka kutuaminisha Kante hawezi kuiacha Chelsea milele?

😂😂😂
 

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
3,090
Points
2,000

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
3,090 2,000
Hii Liverpool leo watashangaa sana maana wanamtegemea Mane tu kwa sasa...

Leo wakipambana sana ni draw tena mane awe vizuri kweli kweli maana keshaanza kulalamika hapumziki kila gemu yumo...

Kila la kheri Chelsea
Na Mane ana bifu na Salah, sijui kama wamemaliuzana au bado wanabifiana!
 

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
8,772
Points
2,000

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
8,772 2,000
Kwani Mchezaji gani aliyewahi kusajiliwa kwenye Timu kwa Lazima?

Hata hawa Ronaldo, Courtosie, Hazard, Mata, Matic, Coutinho, Emre Can, Herrera, Ramsey, Mignolet, Griezman, Frank De Jong, Pepe, Pulisic, Lukaku n.k. si waliondoka wenyewe kwenye Timu zao?
Au walilazimishwa na Timu zilizowanunua kuwa waondoke bila ya ridhaa zao? Kwanini hawakukata Rufaa ya kusajiliwa kwa Lazima?
Mbona sajili zote Duniani wachezaji wanaondoka kwenye Timu kwa hiari yao? Au kuna sehemu nilisema Kante atalazimishwa na Real kwamba Lazima asajili kwenye Timu ya Real?

Yani ungelikaa kimya ungelificha mengi tusiyoyajua kuhusu wewe
Ngolo kante kuondoka Chelsea labda timu ifutwr isiwepo ..ila ni rahisi sana Mane kuondoka kama Madrid wakifika dau..
 

Forum statistics

Threads 1,355,762
Members 518,758
Posts 33,118,527
Top