Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,987
Points
2,000

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,987 2,000


Full name:
Chelsea Football Club

Nickname(s): The Blues, The Pensioners

Founded: 10 March 1905

League: Premier League

Website: ChelseaFC.com


srty.jpg

Ground: Stamford Bridge, (Capacity: 41,663) - Pitch 103m x 67m


a.jpg

Owner: Roman Abramovich

b.jpg

Chairman: Bruce Buck

lampard.PNG

Head Coach: Frank Lampard
Chelsea Trophies:
League Tittles: 6

Premier League Champions: 5 (2016/17, 2014/15, 2009/10, 2005/06, 2004/05)
First Division Championship: 1 (1954/55)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 1 (2011/12)
UEFA Europa League: 2 (2012/13, 2018/19)
UEFA Super Cup: 1 (1998)
UEFA Cup Winners': 2 (1997/98, 19970/71)

FA Cup Trophies: 8 (2018, 2012, 2010, 2009, 2007, 2000, 1997, 1970)

League Cup: 5 (2014/15, 2006/07, 2004/05, 1997/98, 1964/65)

Community Shield: 4
FA Community Shield: 2 (2009, 2005)
FA Charity Cup: 2 (2000, 1955)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1988/89, 1983/84)
Full Members Cup: 2 (1989/90, 1985/86)


chelsea.jpg

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2018)

IMG_20190530_102512.jpg

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned Europa League Champions (2018/19)


IMG_20190613_114255.jpg

Chelsea FC Premier League Fixture for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
13,359
Points
2,000

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
13,359 2,000
Courtois wa Chelsea siyo huyu wa Madrid
Courtoise na Hazard wanafuata nyayo za Coutinho

Coutinho ilikiwa kila Gazeti linalotoka Ulaya, Asia, America, Latin America na Africa basi utamkuta Front Page na anapewa jina la "Little Magician "

Akapiga mahesabuakahisi kwa anavyotajwa kuhusu ubora wake basi Akienda Barcelona atakuwa Mkali Zaidi na kufikia Level za kina MESSI, CR7 na NEYMAR na atabeba CL Msimu wake wa Kwanza na atabeba Ballon D'or.

Hatimae Coutinho sasahivi hata kwenye vigazeti vya Udaku Mwanasport na Dimba simuoni kitajwa.
Kapotea mazima wala hahesabiki tena kama ni miongoni mwa Top 20 best player in the World. Wakati yupo Liverpool alikuwa ndani ya Top 5.

Na huyu Hazard naona kashaanza kuzimika kidogokidogo! Yale mazoe ya kisikia jina lake kila wakati yameshaondoka
 

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
5,990
Points
2,000

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
5,990 2,000
Huyu jamaa maisha yake yanaweza kuwa magumu sana mbeleni.
Tatizo aliondoka kwa jeuri darajani. Hakuwa na staha wala ustaarabu. Sasa hivi anataka ashirikiane na Kazard eamvute Kante. Sasa wanataka kuifanya Chelsea kama sale shop ya Madrid
 

21 February

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,862
Points
2,000

21 February

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,862 2,000
Tatizo aliondoka kwa jeuri darajani. Hakuwa na staha wala ustaarabu. Sasa hivi anataka ashirikiane na Kazard eamvute Kante. Sasa wanataka kuifanya Chelsea kama sale shop ya Madrid
Hapo kwa Ngolo Kante haiwezi kuwa rahisi kama walivyoondoka wao. Kwanza Kante amebakiza mkataba mrefu, itabidi iwatoke kama £300m ndio wamchukue kitu ambacho sio rahisi
 

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
5,990
Points
2,000

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
5,990 2,000
Courtoise na Hazard wanafuata nyayo za Coutinho

Coutinho ilikiwa kila Gazeti linalotoka Ulaya, Asia, America, Latin America na Africa basi utamkuta Front Page na anapewa jina la "Little Magician "

Akapiga mahesabuakahisi kwa anavyotajwa kuhusu ubora wake basi Akienda Barcelona atakuwa Mkali Zaidi na kufikia Level za kina MESSI, CR7 na NEYMAR na atabeba CL Msimu wake wa Kwanza na atabeba Ballon D'or.

Hatimae Coutinho sasahivi hata kwenye vigazeti vya Udaku Mwanasport na Dimba simuoni kitajwa.
Kapotea mazima wala hahesabiki tena kama ni miongoni mwa Top 20 best player in the World. Wakati yupo Liverpool alikuwa ndani ya Top 5.

Na huyu Hazard naona kashaanza kuzimika kidogokidogo! Yale mazoe ya kisikia jina lake kila wakati yameshaondoka
Hazard simlaumu kabisa kwa sababu at least yeye aliondoka kistaarabu ninaye muona nyoka ni Courtois kwa kuidharau timu halafu anashiriki kumshawishi Hazard waunganishe nguvu ili wamvute Kante Madrid. Jeuri imemponza sasa ivi hakuna anachofanya wanapiga migoli kama kipa wa U20.
 

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
13,359
Points
2,000

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
13,359 2,000
Hapo kwa Ngolo Kante haiwezi kuwa rahisi kama walivyoondoka wao. Kwanza Kante amebakiza mkataba mrefu, itabidi iwatoke kama £300m ndio wamchukue kitu ambacho sio rahisi
Naona Kama Humjui Perez wewe!
Kamuulize Mino Raiola ujanja wake wote kuwakaanga Man U tokea enzi za Fagi basi kakwama kwa Perez.

Perez akimkazia Kante basi moja kwa moja kwanza anatinga kwa Wazazi (Baba & Mama)

Akimaliza hapo anatinga kwa Mke/Girl Friend

Akimaliza hapo anatinga kwa Ndugu na Majamaa

Akimalizi hapo anakuja kwa marafiki wako wote

Akishamalizana na Hao anatinga kwako Mchezaji mwenyewe moja kwa moja.

Hapo unaanza kusikia Tafrani kutoka kwa wazazi, Ndugu, Jamaa na Marafiki kukishawishi kwa kila aina ya sifa uende Spain,
Then Media kila dakika upo Front page zinakuzungumzia kuhama.

At the sametime Wife/Girl fried anakuandama kila dakika "Baby I'm tired to Live at London" "Huu mji haunivutii hata" Let's go Madrid baby! Its a historic City"...

Siku ya pili asubuhi maneno muliyozungumza chumbani unayakuta kwenye Magazeti.

Baada ya Msimu mmoja Perez anakunasa kiulaini.
 

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
3,282
Points
2,000

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
3,282 2,000
Nimesikia kutoka Anfield sources kuwa Liverpool wanafanyia mazoezi mbinu za kupaki mabasi wakija darajani jumapili hii
4-3-3 Liverpool’s predicted line-up vs Chelsea: Reds to go defensive at the Bridge?
Starting XI: Adrian; Robertson, Van Dijk, Matip, Alexander-Arnold; Fabinho, Wijnaldum, Henderson; Salah, Firmino, Mane.
 

Will jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
666
Points
1,000

Will jr

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
666 1,000
Naona Kama Humjui Perez wewe!
Kamuulize Mino Raiola ujanja wake wote kuwakaanga Man U tokea enzi za Fagi basi kakwama kwa Perez.

Perez akimkazia Kante basi moja kwa moja kwanza anatinga kwa Wazazi (Baba & Mama)

Akimaliza hapo anatinga kwa Mke/Girl Friend

Akimaliza hapo anatinga kwa Ndugu na Majamaa

Akimalizi hapo anakuja kwa marafiki wako wote

Akishamalizana na Hao anatinga kwako Mchezaji mwenyewe moja kwa moja.

Hapo unaanza kusikia Tafrani kutoka kwa wazazi, Ndugu, Jamaa na Marafiki kukishawishi kwa kila aina ya sifa uende Spain,
Then Media kila dakika upo Front page zinakuzungumzia kuhama.

At the sametime Wife/Girl fried anakuandama kila dakika "Baby I'm tired to Live at London" "Huu mji haunivutii hata" Let's go Madrid baby! Its a historic City"...

Siku ya pili asubuhi maneno muliyozungumza chumbani unayakuta kwenye Magazeti.

Baada ya Msimu mmoja Perez anakunasa kiulaini.
Duuuh! Hii ni hatari zaidi ya hatari, lakini hata hivyo Madrid bado ni kivutiio kwa wachezaji wengi.
 

21 February

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,862
Points
2,000

21 February

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,862 2,000
Naona Kama Humjui Perez wewe!
Kamuulize Mino Raiola ujanja wake wote kuwakaanga Man U tokea enzi za Fagi basi kakwama kwa Perez.

Perez akimkazia Kante basi moja kwa moja kwanza anatinga kwa Wazazi (Baba & Mama)

Akimaliza hapo anatinga kwa Mke/Girl Friend

Akimaliza hapo anatinga kwa Ndugu na Majamaa

Akimalizi hapo anakuja kwa marafiki wako wote

Akishamalizana na Hao anatinga kwako Mchezaji mwenyewe moja kwa moja.

Hapo unaanza kusikia Tafrani kutoka kwa wazazi, Ndugu, Jamaa na Marafiki kukishawishi kwa kila aina ya sifa uende Spain,
Then Media kila dakika upo Front page zinakuzungumzia kuhama.

At the sametime Wife/Girl fried anakuandama kila dakika "Baby I'm tired to Live at London" "Huu mji haunivutii hata" Let's go Madrid baby! Its a historic City"...

Siku ya pili asubuhi maneno muliyozungumza chumbani unayakuta kwenye Magazeti.

Baada ya Msimu mmoja Perez anakunasa kiulaini.
Ndio tunamjua huyo mzee ana mbinu za kushawishi na alifanikiwa kwa Hazard na Courtois kwa sababu Chelsea walikua kwenye presure ya kuwauza ikihofia wasiondoke free. Ila kwa Kante ni vigumu mbona Man u walifanikiwa kumbania kwa De Gea tena dk za mwisho, hata Chelsea hatashindwa
 

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
3,282
Points
2,000

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
3,282 2,000
Chelsea wakiwa sokoni hakuna timu inaweza kushindanna nao
Liverpool kwa mfano
  1. Liverpool walishindwa kumsajili Mo salah 2014 akachukuliwa na Chelsea mpaka hapo baadaye Salah alipoondoka baada ya kukosa muda wa kutosha kwenye First XI
  2. Willian 2013 pia Chelsea walimyakua mdomoni mwa Liverpool
  3. Remy 2014 alikuwa anaingia Anfield na dakika ya mwisho wababe wa manunuzi wakiingilia kati na kumdaka
  4. 2013 tena Liverpool walikuwa wamsajili Diego Costa kutoka A Madrid lakini Chelsea hao wakadaka jembe mwaka 2014
  5. 2017 Liverpol walikuwa wamsajili Emerson lakini wakashindwa bei ya karibu mil 20 wakaamua kwenda kwa Roberston wa mil 8 na Chelsea mwaka uliofuata wao wakamchukua kwa mil 18
  6. Klopp alikuwa ni mpenzi sana wa Pulisic na alipohamia Liverpool ilikuwa wamchukue kama winger wao lakini baada ya form ya Mane na Salah kuwa juu wakaamua kumuacha Chelsea wao wakaingi na mihela kibao
Wao Liverpool wakatupiga kibao kwa VVD ambaye Chelsea walikwishamuweka kwenye radar kama replacement ya akina Terry - Soo bad tungempata huyo Leo hii tungekuwa tunacompete kwenye tittle race
 

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
3,282
Points
2,000

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
3,282 2,000
Mason Mount

Taarifa zinasema Mount hakupoata majeraha mabaya kwenye ankle yake kwa hiyo asipocheza mechi na Liverpool hiyo nyingine atakuwepo
Jumatano alikuwepo kwenye mazoezi na wachezaji wengine akifanya mazoezi nyepesi nyepesi
 

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
14,204
Points
2,000

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
14,204 2,000
Ndio tunamjua huyo mzee ana mbinu za kushawishi na alifanikiwa kwa Hazard na Courtois kwa sababu Chelsea walikua kwenye presure ya kuwauza ikihofia wasiondoke free. Ila kwa Kante ni vigumu mbona Man u walifanikiwa kumbania kwa De Gea tena dk za mwisho, hata Chelsea hatashindwa
Man u hana ubavu wa kuzuia mchezaji kwa Perez , man alichofanya alichelewesha paperwork kama sikosei ,muda ukaisha ,ila degea alishaelekea madrid
 

Forum statistics

Threads 1,366,174
Members 521,386
Posts 33,362,447
Top