Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,984
Points
2,000
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,984 2,000


Full name:
Chelsea Football Club

Nickname(s): The Blues, The Pensioners

Founded: 10 March 1905

League: Premier League

Website: ChelseaFC.com


srty-jpg.450996

Ground: Stamford Bridge, (Capacity: 41,663) - Pitch 103m x 67m


a-jpg.450991

Owner: Roman Abramovich

b-jpg.450993

Chairman: Bruce Buck

lampard-png.1148045

Head Coach: Frank Lampard
Chelsea Trophies:
League Tittles: 6

Premier League Champions: 5 (2016/17, 2014/15, 2009/10, 2005/06, 2004/05)
First Division Championship: 1 (1954/55)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 1 (2011/12)
UEFA Europa League: 2 (2012/13, 2018/19)
UEFA Super Cup: 1 (1998)
UEFA Cup Winners': 2 (1997/98, 19970/71)

FA Cup Trophies: 8 (2018, 2012, 2010, 2009, 2007, 2000, 1997, 1970)

League Cup: 5 (2014/15, 2006/07, 2004/05, 1997/98, 1964/65)

Community Shield: 4
FA Community Shield: 2 (2009, 2005)
FA Charity Cup: 2 (2000, 1955)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1988/89, 1983/84)
Full Members Cup: 2 (1989/90, 1985/86)


chelsea-jpg.794454

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2018)

img_20190530_102512-jpg.1111925

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned Europa League Champions (2018/19)


img_20190613_114255-jpg.1126248

Chelsea FC Premier League Fixture for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
11,451
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
11,451 2,000
Wachezaji wafuatao wakiingia kikosi cha Arsenal wanacheza first eleven ya Arsenal.
1. Kepa
2. Emerson
3. Azipillicueta
4. Rudiger
5. Ngolo Kante
6. Joginho

Sasa wewe baki ukipanua domo hilo
Mkuu unachekesha sana hadi kepa pazia umemuweka?

Hapo anayecheza ni Kante tena agombanie namba , na rudiger agombanie namba kwa bwana mdogo Holding, hao wengine watasubir sana .

Msimu huu mtaimba haleluya ,niliwaahid nitaweka kambi humu mwanzo mwisho kwa ka kikosi kenu hako ,nyie si mna kelele
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
11,451
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
11,451 2,000
Nyie simlikuwa na kazi ya kuja kupiga porojo kuwa tuna £40m tutasajiri nini ,mkaleta kelele kibao mnasahau mna ka kikosi kama ka Gwambina ,

Leo 3+

Next 3+
 
Penison

Penison

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
2,473
Points
2,000
Penison

Penison

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
2,473 2,000
Mkuu unachekesha sana hadi kepa pazia umemuweka?

Hapo anayecheza ni Kante tena agombanie namba , na rudiger agombanie namba kwa bwana mdogo Holding, hao wengine watasubir sana .

Msimu huu mtaimba haleluya ,niliwaahid nitaweka kambi humu mwanzo mwisho kwa ka kikosi kenu hako ,nyie si mna kelele
Hahahahahahahahah
 
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
1,002
Points
2,000
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2017
1,002 2,000
Mkuu unachekesha sana hadi kepa pazia umemuweka?

Hapo anayecheza ni Kante tena agombanie namba , na rudiger agombanie namba kwa bwana mdogo Holding, hao wengine watasubir sana .

Msimu huu mtaimba haleluya ,niliwaahid nitaweka kambi humu mwanzo mwisho kwa ka kikosi kenu hako ,nyie si mna kelele
Kikosi cha Arsenal kiko forward huku kwingine ni mikate
 
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
1,002
Points
2,000
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2017
1,002 2,000
Huyu Kepa ndo alikuwa golini wakati nakupiga vinne vya heshima pale Baku. Hivyo vinne ndo vimekufanya umeacha jukwaa lako kila siku uko hapa
Mkuu unachekesha sana hadi kepa pazia umemuweka?

Hapo anayecheza ni Kante tena agombanie namba , na rudiger agombanie namba kwa bwana mdogo Holding, hao wengine watasubir sana .

Msimu huu mtaimba haleluya ,niliwaahid nitaweka kambi humu mwanzo mwisho kwa ka kikosi kenu hako ,nyie si mna kelele
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
11,451
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
11,451 2,000
Huyu Kepa ndo alikuwa golini wakati nakupiga vinne vya heshima pale Baku. Hivyo vinne ndo vimekufanya umeacha jukwaa lako kila siku uko hapa
Sio kila siku jumapili , usichokijua timu nying zilikuwa hazipand sana kwakuwa mlikuwa na hazard na ukuta mzur wa luiz, ndio maana mwanzo aliokotaokota cleansheet ,

Msimu huu siumeona toka preseason mnatoa 3+ tu

Mm nashukuru mnanipa hela na leo nasema 3+
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
5,452
Points
2,000
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
5,452 2,000
Sijawi na sitawahi kujipiga ban
Hahaa zile 4 za Baku zilikufanyia ukapotea mwezi mzima kupunguza machungu mpaka watu tukaanza kuhisi pengine umejitundika lakin wapi ukaja kuonekana bhana. Halafu sasa ivi unasema hujawahi kujipiga ban.
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
5,452
Points
2,000
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
5,452 2,000
Hahaaaaa kwahiyo mm ndio napiga porojo tena? Umesahau juz hapa nakuhakikishia msimu huu huna timu, una kaza shingo
Nadhani nsiko peke angu ambaye hatuelewi unaposema sina timu. Hebu subiri upate mechi za changamoto ndio utajielewa vizuri.

Mechi moja ya point 3 ndio unanipigia kelele ivi? Teh
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
12,243
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
12,243 2,000
Leo tuna Kajimickey Mouse cup tunakwenda kukipigia Jaramba... Vijikombe hivi vya Mbuzi ilikuwa wagaiwe tu Chelsea haina haja ya kuchokesha wachezaji wetu.
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
5,452
Points
2,000
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
5,452 2,000
Mancity lazima waepuke ban ,ila Chelsea ni timu ya ujanjaujanja .
Hilo limekaa kisiasa wewe acha porojo bhana. Man City analipa 350k shughuli imeisha hapigwi ban lakin sisi tunachukuliwa serious kwa sababu ya boss.

Nenda kasome historia ya Roman Abramovich The Bold kaiandika. Mtafute humuhumu JF.
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
2,661
Points
2,000
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
2,661 2,000
Huu ndio muda mzuri wakupiga porojo maana baadae hutaonekana humu, ukirud wiki end kuna Leicester unabamizwa tena

Hivo jitahid kupiga porojo kwa nguvu zote
The opposite is true, Arsenal maji yakishachafukwa unajipiga ban ukitokea visingizio debe, mara majukumu ya kazini, mara nilikuwa field
Newcastle kawapa moja, hao wengine ni suprise
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
2,661
Points
2,000
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
2,661 2,000
Leo tuna Kajimickey Mouse cup tunakwenda kukipigia Jaramba... Vijikombe hivi vya Mbuzi ilikuwa wagaiwe tu Chelsea haina haja ya kuchokesha wachezaji wetu.
Hivi Ngwaba wewe una umri gani??. Ukiwa mtu mzima utasema ila ukiwa kinder hutasema
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
5,452
Points
2,000
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
5,452 2,000
Leo tuna Kajimickey Mouse cup tunakwenda kukipigia Jaramba... Vijikombe hivi vya Mbuzi ilikuwa wagaiwe tu Chelsea haina haja ya kuchokesha wachezaji wetu.
Unakosea ilibidi wapewe Arsenal wakajitahidi kila msimu wanashindwa sasa kutowakatisha tamaa na kuwaonyesha tunatambua mchango wao ni kuwapa bure ili walau na wao wanukie wasijisikie vibaya. Kuliko kuwachosha kina Mount na Jorginho
 
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
1,324
Points
2,000
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
1,324 2,000
Ccm walishachukua akili zako zote , hapo ulipo sio wewe

Natarajia Leo hadi next games ni maumivu tu
Kabisa kama wananipa fursa ya kutumia hata kodi yako unayokatwa kwenye mkeka siwaachi kabisa ,kidumu chama dume CCM na idumu Chelsea the Blues
 
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
2,206
Points
2,000
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2018
2,206 2,000
Hilo limekaa kisiasa wewe acha porojo bhana. Man City analipa 350k shughuli imeisha hapigwi ban lakin sisi tunachukuliwa serious kwa sababu ya boss.

Nenda kasome historia ya Roman Abramovich The Bold kaiandika. Mtafute humuhumu JF.
Chelsea amevunja sheria hii mara 29
City mara 2 tu tena kabla ya marekebisho kuwekwa wazi.
Nadhan ndio sababu.
 
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
1,002
Points
2,000
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2017
1,002 2,000
Tumefungwa 4-0 na Bournemouth msimu uliopita na Luiz akiwepo. Unachopaswa kujua beki wa kuaminika wakati wote kwa Chelsea ni Rudiger na Azipillicueta. Hawa ndo wameibeba timu kiulinzi kwa misimu kadhaa. Luiz amefanya kazi kubwa ya kuchezesha ila siyo solid defender without the ball. So mchango wa Luiz umekuwa mkubwa sana kwa maana hiyo
Sio kila siku jumapili , usichokijua timu nying zilikuwa hazipand sana kwakuwa mlikuwa na hazard na ukuta mzur wa luiz, ndio maana mwanzo aliokotaokota cleansheet ,

Msimu huu siumeona toka preseason mnatoa 3+ tu

Mm nashukuru mnanipa hela na leo nasema 3+
 
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
1,002
Points
2,000
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2017
1,002 2,000
Kombe linapiganiwa na Mabingwa wa Ulaya unasema mickey mouse? Ndo maana nikifuatiliaga profile yko huwa silaumu kwa unayoandika humu
Leo tuna Kajimickey Mouse cup tunakwenda kukipigia Jaramba... Vijikombe hivi vya Mbuzi ilikuwa wagaiwe tu Chelsea haina haja ya kuchokesha wachezaji wetu.
 

Forum statistics

Threads 1,334,263
Members 511,935
Posts 32,471,375
Top