Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,985
Points
2,000
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,985 2,000


Full name:
Chelsea Football Club

Nickname(s): The Blues, The Pensioners

Founded: 10 March 1905

League: Premier League

Website: ChelseaFC.com


1466767_srty.jpg

Ground: Stamford Bridge, (Capacity: 41,663) - Pitch 103m x 67m


1466763_a.jpg

Owner: Roman Abramovich

1466765_b.jpg

Chairman: Bruce Buck

2107483_lampard.png

Head Coach: Frank Lampard
Chelsea Trophies:
League Tittles: 6

Premier League Champions: 5 (2016/17, 2014/15, 2009/10, 2005/06, 2004/05)
First Division Championship: 1 (1954/55)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 1 (2011/12)
UEFA Europa League: 2 (2012/13, 2018/19)
UEFA Super Cup: 1 (1998)
UEFA Cup Winners': 2 (1997/98, 19970/71)

FA Cup Trophies: 8 (2018, 2012, 2010, 2009, 2007, 2000, 1997, 1970)

League Cup: 5 (2014/15, 2006/07, 2004/05, 1997/98, 1964/65)

Community Shield: 4
FA Community Shield: 2 (2009, 2005)
FA Charity Cup: 2 (2000, 1955)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1988/89, 1983/84)
Full Members Cup: 2 (1989/90, 1985/86)


1780039_chelsea.jpg

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2018)

2073517_IMG_20190530_102512.jpg

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned Europa League Champions (2018/19)


2086982_IMG_20190613_114255.jpg

Chelsea FC Premier League Fixture for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
Will jr

Will jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
452
Points
500
Will jr

Will jr

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
452 500
Mara nyingi sana tumeanza misimu kwa kuunga unga ila mwishoni tuna maliza na kitu mkononi, makwapa yananyanyuka ..mimi nina uhakika Arsenal utaendelea kuwa mshindani mzuri sana ila makombe tutabeba sisi hahahahahaha..

Chelseaaaaaaaaaa
Nasemaje kesho usipojipiga BAN naomba nipigwe BAN Mimi, we shabiki gani unakimbia changamoto za timu lako, Haahahaaah!
 
Will jr

Will jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
452
Points
500
Will jr

Will jr

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
452 500
Msimu mtajipiga sana ban,huwez fananisha ceballos ,toreira na mido zako hizo, mechi na man u pogba anagongeana pass hadi goli utasema una kiungo ,ww una kante tu na yeye ameshaanza kuwa muhuzuriaji mzuri wa hospitali ,msimu huu nafas ya 10 ni Yenu
Kante nilimuonea imani sana ile mechi ya Man u, kwa kiwango chake na chelsea hii ya lampard, ...wastage of talent in his prime.
 
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
1,370
Points
2,000
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
1,370 2,000
Chelsea kesho kipondo kingine Tena
Jiandaeni kisaikolojia
Hakuna raha duniani kama kucheza Super Cup na nafasi ulipata Kwa kuipiga Arsenal nyoronyoro vyuma 4-1 pale BAKU ,kisha hasira zao wanazi hamisha kwa kila team inayocheza na Chelsea ,huu ndio unyonge wa akili
 
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
1,370
Points
2,000
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
1,370 2,000
Hii team ina players dhaifu Sana alafu mashabiki wake ndio dhaifu kabisa naiona hii team mashabiki zake wakilia lia kama wanawake
Taja team yako imara kama ni Arsenal hauna Team maana utakaa trophiless mpaka mwisho wa dunia
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
12,711
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
12,711 2,000
Hakuna raha duniani kama kucheza Super Cup na nafasi ulipata Kwa kuipiga Arsenal nyoronyoro vyuma 4-1 pale BAKU ,kisha hasira zao wanazi hamisha kwa kila team inayocheza na Chelsea ,huu ndio unyonge wa akili
Wewe una majibu ya dharau
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,661
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,661 2,000
Wikiend tena mtajipiga ban maisha yenu yatakuwa ya taabu sana msimu huu
 
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
1,370
Points
2,000
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
1,370 2,000
Wewe una majibu ya dharau
Mkuu tukiwaacha humu watambe wanapiga kelele sana fikiria kama wanayo team walipaswa kucheza Super Cup Leo ,tutawakabiri nyumba kwa nyumba,mlango kwa mlango ,kitanda kwa kitanda hautuwezi kuona team yetu ikizomewa na team ya 5 EPL .
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,661
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,661 2,000
Mkuu tukiwaacha humu watambe wanapiga kelele sana fikiria kama wanayo team walipaswa kucheza Super Cup Leo ,tutawakabiri nyumba kwa nyumba,mlango kwa mlango ,kitanda kwa kitanda hautuwezi kuona team yetu ikizomewa na team ya 5 EPL .
Hiyo super cup Leo unabondwa, ww inakuhitaji miaka 100 ufike hadhi na level za Arsenal , hivi unajua hata astonvilla hujamfikia kwa hadhi? Na msimu huu wanakushusha daraja
 
hamis77

hamis77

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
448
Points
250
hamis77

hamis77

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
448 250
Juzi motto mzuri kanipigia simu si nikaanza kumuimbisha mashairi kama hivi...

Baby ujue nakupenda, kama matta anavyoipenda man u,
Linda letu penzi kama de gea anavolinda nyavu,
Ufiche zetu siri,kama Maguire alivozificha fowadi za Chelsea,
Vishoka wakimbie,kama luiz alivowakimbia Chelsea.
Usiwe na tamaa na vitu,kama hazard
Usiwe tapeli wa mapenzi,kama Bilbao walivoitapeli Chelsea,
Wapambe wasikupelekeshe,kama zuma alivokuwa anapelekwshwa na Rashford,
Baby usiwe mzembe,kama kepa na magoli,
Baby uwe mtiifu kwangu,kama mpira na pogba,
Tumia akili kwa kila maamuzi,usitumie nguvu kama zouma
Baby nimelimiss penzi lako tamu, kama assist za pogba kwa Chelsea
Naahidi ntakutunza kama bissaka na rasta..mwaaah
2138497_FB_IMG_1565706584062.jpeg
 
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,484
Points
2,000
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,484 2,000
Unamuongelea arsenal ambae UCL antazmga picha z tuzo tu
Hiyo super cup Leo unabondwa, ww inakuhitaji miaka 100 ufike hadhi na level za Arsenal , hivi unajua hata astonvilla hujamfikia kwa hadhi? Na msimu huu wanakushusha daraja
 
hamis77

hamis77

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
448
Points
250
hamis77

hamis77

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
448 250
Leo Teja Kuti Zouma na kepa watachomoa Betri kwa Mara nyingne,,kitakachofuata ni moto na vilio tu huko zizini...yajayo yanasikitisha

Hakika ..Lampard Utatuua Na Presha
2138498_FB_IMG_1565705945703.jpeg
 

Forum statistics

Threads 1,343,069
Members 514,915
Posts 32,772,686
Top