Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,985
Points
2,000
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,985 2,000


Full name:
Chelsea Football Club

Nickname(s): The Blues, The Pensioners

Founded: 10 March 1905

League: Premier League

Website: ChelseaFC.com


1466767_srty.jpg

Ground: Stamford Bridge, (Capacity: 41,663) - Pitch 103m x 67m


1466763_a.jpg

Owner: Roman Abramovich

1466765_b.jpg

Chairman: Bruce Buck

2107483_lampard.png

Head Coach: Frank Lampard
Chelsea Trophies:
League Tittles: 6

Premier League Champions: 5 (2016/17, 2014/15, 2009/10, 2005/06, 2004/05)
First Division Championship: 1 (1954/55)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 1 (2011/12)
UEFA Europa League: 2 (2012/13, 2018/19)
UEFA Super Cup: 1 (1998)
UEFA Cup Winners': 2 (1997/98, 19970/71)

FA Cup Trophies: 8 (2018, 2012, 2010, 2009, 2007, 2000, 1997, 1970)

League Cup: 5 (2014/15, 2006/07, 2004/05, 1997/98, 1964/65)

Community Shield: 4
FA Community Shield: 2 (2009, 2005)
FA Charity Cup: 2 (2000, 1955)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1988/89, 1983/84)
Full Members Cup: 2 (1989/90, 1985/86)


1780039_chelsea.jpg

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2018)

2073517_IMG_20190530_102512.jpg

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned Europa League Champions (2018/19)


2086982_IMG_20190613_114255.jpg

Chelsea FC Premier League Fixture for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
hamis77

hamis77

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
448
Points
250
hamis77

hamis77

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
448 250
Mpaka kufikia leo super cup pazia kepa atakuwa ameruhusu goli nane katika mechi mbili mfululizo (namaaisha kwamba kuna nne nyingne anakwenda kupigwa leo super cup)..hapo ndio tutajua kwamba Bilbao sio wajinga kuwatapeli cheltako kiasi kile cha pesa...na mpaka kufikia mwisho wa msimu pazia kepa atakuwa kipa alieruhusu magoli mengi kunako EPL.

Pichani ni lampard akiongea na waandishi wa habari kuhusu kipigo cha bao 4
2138502_FB_IMG_1565765952520.jpeg
 
Mwanambugulu

Mwanambugulu

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
522
Points
1,000
Mwanambugulu

Mwanambugulu

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
522 1,000
Hali ni mbaya wakuu tufanyeje sasa huyu zouma nasikia na leo yumo
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
2,860
Points
2,000
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
2,860 2,000
Mashabiki wa Arsenal ni wakimbizi, wamejazana huko Liverpool na Mancity na wengine wamejificha
Baada ya usajili wa Pepe wachache wameamua kujitokeza kimya kimya
 
21 February

21 February

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,718
Points
2,000
21 February

21 February

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,718 2,000
Mashabiki wa Arsenal ni wakimbizi, wamejazana huko Liverpool na Mancity na wengine wamejificha
Baada ya usajili wa Pepe wachache wameamua kujitokeza kimya kimya
Hao wapo wapo tu hawana uelekeo wowote wanasubiri timu kubwa ifungwe ndio waamke
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
10,426
Points
2,000
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
10,426 2,000
Nipo kiongozi nipo.. ni majukumu tu ya kitaifa yamenibana
Leo Kante hayupo, nakupa pole mapema kabisa. Liverpool atakupa kipigo kimoja kibaya mno.

Lampard amerithi timu wakati mbaya sana,atafukuzwa asubuhi kabisa.
 
hamis77

hamis77

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
448
Points
250
hamis77

hamis77

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
448 250
Mashabiki wa Arsenal ni wakimbizi, wamejazana huko Liverpool na Mancity na wengine wamejificha
Baada ya usajili wa Pepe wachache wameamua kujitokeza kimya kimya
Umeamua kujifariji kwa maneno hayo

Haya jifariji ila Leo mnabondwa tena ,

Msimu huu vipigo havitakauka humu hadi mnashushwa daraja
 
hamis77

hamis77

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
448
Points
250
hamis77

hamis77

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
448 250
Juzi mtoto mzuri Ollachuga Oc kanipigia simu si nikaanza kumuimbisha mashairi kama hivi...

Baby ujue nakupenda, kama matta anavyoipenda man u,
Linda letu penzi kama de gea anavolinda nyavu,
Ufiche zetu siri,kama Maguire alivozificha fowadi za Chelsea,
Vishoka wakimbie,kama luiz alivowakimbia Chelsea.
Usiwe na tamaa na vitu,kama hazard
Usiwe tapeli wa mapenzi,kama Bilbao walivoitapeli Chelsea,
Wapambe wasikupelekeshe,kama zuma alivokuwa anapelekwshwa na Rashford,
Baby usiwe mzembe,kama kepa na magoli,
Baby uwe mtiifu kwangu,kama mpira na pogba,
Tumia akili kwa kila maamuzi,usitumie nguvu kama zouma
Baby nimelimiss penzi lako tamu, kama assist za pogba kwa Chelsea
Naahidi ntakutunza kama bissaka na rasta..mwaaah
2138601_FB_IMG_1565706702674.jpeg
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,861
Points
1,250
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,861 1,250
Hiyo super cup Leo unabondwa, ww inakuhitaji miaka 100 ufike hadhi na level za Arsenal , hivi unajua hata astonvilla hujamfikia kwa hadhi? Na msimu huu wanakushusha daraja
arsenal have never won UCL
 
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
1,093
Points
2,000
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2017
1,093 2,000
Mwaka huu kujipiga ban hazitaisha humu , eti beki Zuma hahahahahahahhahah
AROON na hamis77 ni mtu mmoja maana utoto mwingi alafu miandiko inafanana. Maneno mengi lakini pointless. Baada ya EUROPA mbona ulipoteana? Arsenal imefanya nn tangu uanze kuishabikia?

Maisha yenu ni yale yale. Mnaanza kwa vikelele vya kitoto ila kabla ya mwaka mpya hata vibanda umiza mnaancha kwenda kuangalia mechi
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,622
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,622 2,000
AROON na hamis77 ni mtu mmoja maana utoto mwingi alafu miandiko inafanana. Maneno mengi lakini pointless. Baada ya EUROPA mbona ulipoteana? Arsenal imefanya nn tangu uanze kuishabikia?

Maisha yenu ni yale yale. Mnaanza kwa vikelele vya kitoto ila kabla ya mwaka mpya hata vibanda umiza mnaancha kwenda kuangalia mechi
Naona bado una hangover za kipigo cha 4-0 juzi kwahiyo endelea kuweweseka maana Leo unaeekwa nyingine 4.
 
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
1,370
Points
2,000
Lukub

Lukub

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
1,370 2,000
Hiyo super cup Leo unabondwa, ww inakuhitaji miaka 100 ufike hadhi na level za Arsenal , hivi unajua hata astonvilla hujamfikia kwa hadhi? Na msimu huu wanakushusha daraja
Ukisikia vimbwanga ndio hivi ,jifunze kutumia neno HADHI kisha ulete sarakasi za Samaki nchi kavu .
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,622
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,622 2,000
Ukisikia vimbwanga ndio hivi ,jifunze kutumia neno HADHI kisha ulete sarakasi za Samaki nchi kavu .
Ccm walishachukua akili zako zote , hapo ulipo sio wewe

Natarajia Leo hadi next games ni maumivu tu
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,622
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,622 2,000
Chelsea kwa ka kikosi kenu haka ,msimu huu kuna mechi mtakuja kula 7-0, 10-0

Siku zote huwa nasema muda ni rafiki mzuri ,

Nilipowaambieni mtakula 3+ mliniona nadanganya ,haya Siku si nyingi mtachezea 7-0, au 10-0 ,

Mjumbe hauwawi
 

Forum statistics

Threads 1,342,563
Members 514,702
Posts 32,755,722
Top