Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,985
Points
2,000
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,985 2,000


Full name:
Chelsea Football Club

Nickname(s): The Blues, The Pensioners

Founded: 10 March 1905

League: Premier League

Website: ChelseaFC.com


1466767_srty.jpg

Ground: Stamford Bridge, (Capacity: 41,663) - Pitch 103m x 67m


1466763_a.jpg

Owner: Roman Abramovich

1466765_b.jpg

Chairman: Bruce Buck

2107483_lampard.png

Head Coach: Frank Lampard
Chelsea Trophies:
League Tittles: 6

Premier League Champions: 5 (2016/17, 2014/15, 2009/10, 2005/06, 2004/05)
First Division Championship: 1 (1954/55)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 1 (2011/12)
UEFA Europa League: 2 (2012/13, 2018/19)
UEFA Super Cup: 1 (1998)
UEFA Cup Winners': 2 (1997/98, 19970/71)

FA Cup Trophies: 8 (2018, 2012, 2010, 2009, 2007, 2000, 1997, 1970)

League Cup: 5 (2014/15, 2006/07, 2004/05, 1997/98, 1964/65)

Community Shield: 4
FA Community Shield: 2 (2009, 2005)
FA Charity Cup: 2 (2000, 1955)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1988/89, 1983/84)
Full Members Cup: 2 (1989/90, 1985/86)


1780039_chelsea.jpg

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2018)

2073517_IMG_20190530_102512.jpg

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned Europa League Champions (2018/19)


2086982_IMG_20190613_114255.jpg

Chelsea FC Premier League Fixture for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,634
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,634 2,000
Huu ndio muda wenu wakubwabwaja. Maana baadae baada ya kichapo mtajipiga ban
 
hazard Don

hazard Don

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
422
Points
250
hazard Don

hazard Don

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
422 250
Chelsea kwa ka kikosi kenu haka ,msimu huu kuna mechi mtakuja kula 7-0, 10-0

Siku zote huwa nasema muda ni rafiki mzuri ,

Nilipowaambieni mtakula 3+ mliniona nadanganya ,haya Siku si nyingi mtachezea 7-0, au 10-0 ,

Mjumbe hauwawi
Una mbwembwe nyingi ndg. Inaonekana unaichukulia poa sana Chelsea.
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,634
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,634 2,000
Msimu huu nawaambieni kujipiga ban hakutaisha maana sioni mkitoboa kokote kule .
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,770
Points
2,000
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,770 2,000
Leo pale Istanbul mtajitahidi sana,mtagangamala!
Lkn baadae mtachoka sababu beki zako za kati hazina maarifa
Mane atawaua kwanza kisha Origi baadae
2-0
Nawapiga leo!
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,634
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,634 2,000
Una mbwembwe nyingi ndg. Inaonekana unaichukulia poa sana Chelsea.
Twende taratibu

Kipa Kepa ,tunaijua kabisa aerial ball hawez, juzi na man u wamepiga mashuti 5, manne 4, goli

Twende beki una Teja mchomoa betri Zuma, na mkabia macho Christensen .

Kiungo mzuri unaye mmoja tu Kante ambaye Hospitali yameanza kuwa makao yake

Forward sasa bora Everton. Au Watford , una jirud na Abraham kinana

Kwa kikosi hiki tayari ww unatakiwa ugambanie nafas ya 10 ,ukileta mchezo nafas ya 15 unamaliza ,maana. . hata westaham ana kikosi kizuri kuliko nyie
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,634
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,634 2,000
Huu ndio muda wakupiga porojo zenu humu hamuutumii vzr , baadae mnajipiga ban had wiki end , msichokijua wiki ijayo pia mnalambwa tena.

Mwaka huu sijui mtamfunga nani
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,634
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,634 2,000
Kumbe wiki ijayo mpo na Leicester city ,mama yangu mnakufa tena mbele ya Tielsman, Madison , Praet ,vardy , kwa kipa kepa ,
Mtapigwa 3+
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
5,650
Points
2,000
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
5,650 2,000
Hiyo super cup Leo unabondwa, ww inakuhitaji miaka 100 ufike hadhi na level za Arsenal , hivi unajua hata astonvilla hujamfikia kwa hadhi? Na msimu huu wanakushusha daraja
Toka lini mtu akapigana kutoka juu kwenda chini? Unahitaji kofi la kichwa kurestore settings za kichwa.

Hiyo miaka 100 itawachukua nyie kuja kutufikia sisi. Hamuoni aibu nyie
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,634
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,634 2,000
Msimu huu Chelsea ndio timu ya kupatia hela , ukiweka Chelsea afumuliwe 3+ unauhakika wakula

Leo vs liver 3+ inatoa

Next week vs Leicester 3+ inatoa

Beki si Zuma,na kipa ni kepa
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
2,865
Points
2,000
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
2,865 2,000
Wanaoangalia mechi moja ni Arsenal, hata Liverpool walikuwa hivyo wakaswitch plan

Sisi Chelsea tunaangalia malengo na kuswitch tacktics ili kufikia malengo ya angalau kikombe kimoja kila mwaka
Aresenal shamba la bibi, no plan, no tacktics, wanajiendea tu hata wakiwa na kikosi bora
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,634
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,634 2,000
Toka lini mtu akapigana kutoka juu kwenda chini? Unahitaji kofi la kichwa kurestore settings za kichwa.

Hiyo miaka 100 itawachukua nyie kuja kutufikia sisi. Hamuoni aibu nyie
Piga porojo tu , baadae jion nitawarudia humu

Ngoja nikaweke jamvi Chelsea apigwe 3+

Nashukuru juzi mlinipa hela ,maana nilikwambia mtapigwa 3+
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,634
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,634 2,000
Wanaoangalia mechi moja ni Arsenal, hata Liverpool walikuwa hivyo wakaswitch plan

Sisi Chelsea tunaangalia malengo na kuswitch tacktics ili kufikia malengo ya angalau kikombe kimoja kila mwaka
Aresenal shamba la bibi, no plan, no tacktics, wanajiendea tu hata wakiwa na kikosi bora
Huu ndio muda mzuri wakupiga porojo maana baadae hutaonekana humu, ukirud wiki end kuna Leicester unabamizwa tena

Hivo jitahid kupiga porojo kwa nguvu zote
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
5,650
Points
2,000
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
5,650 2,000
Sasa kati ya mimi na wewe nani anapiga porojo?
Piga porojo tu , baadae jion nitawarudia humu

Ngoja nikaweke jamvi Chelsea apigwe 3+

Nashukuru juzi mlinipa hela ,maana nilikwambia mtapigwa 3+
 
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
1,093
Points
2,000
Kyatile

Kyatile

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2017
1,093 2,000
Wachezaji wafuatao wakiingia kikosi cha Arsenal wanacheza first eleven ya Arsenal.
1. Kepa
2. Emerson
3. Azipillicueta
4. Rudiger
5. Ngolo Kante
6. Joginho

Sasa wewe baki ukipanua domo hilo
Twende taratibu

Kipa Kepa ,tunaijua kabisa aerial ball hawez, juzi na man u wamepiga mashuti 5, manne 4, goli

Twende beki una Teja mchomoa betri Zuma, na mkabia macho Christensen .

Kiungo mzuri unaye mmoja tu Kante ambaye Hospitali yameanza kuwa makao yake

Forward sasa bora Everton. Au Watford , una jirud na Abraham kinana

Kwa kikosi hiki tayari ww unatakiwa ugambanie nafas ya 10 ,ukileta mchezo nafas ya 15 unamaliza ,maana. . hata westaham ana kikosi kizuri kuliko nyie
 

Forum statistics

Threads 1,342,752
Members 514,794
Posts 32,762,826
Top