Chelsea FC (The Blues) | Special Thread



Kwa mwendo huu kombe mtachukua kirahisi mwaka huu, hao Fat Arse wala hawatawapa shida sana ni pretenders tu hao ambao wameoverachieve so far.
 
Kwa mwendo huu kombe mtachukua kirahisi mwaka huu, hao Fat Arse wala hawatawapa shida sana ni pretenders tu hao ambao wameoverachieve so far.


Ndio mkuu Peasant tumeoverachieve baada ya kuwakung'uta pale Emirates .. ... khe khe kheeeeeeeeeeee Wivu utakuua. Khe khe kheeeeeeeeeeeeeeee lazima manure washinde jana refa alisahau kuongeza dakika hadi wasawazishe khe khe kheeeeeeee
 
Kwa mwendo huu kombe mtachukua kirahisi mwaka huu, hao Fat Arse wala hawatawapa shida sana ni pretenders tu hao ambao wameoverachieve so far.

I never counted hao Fat Arse Anal.....Mkuu Luiz David ni Jembe sana kwa muda alocheza amenifurahisa sana...kibaya hachezi CL
 


Patamu hapo Mkuu ni ukweli ambao haupingiki...ahsante sana
 

...:coffee:...

...:A S 13::A S 13::A S 13:.....???..




...mmenunua "Kigong'ota" (Woodpecker) kwa thamani ya £50m nyie, woa-aaa-hha ha ha ha haaaa!!
 
I never counted hao Fat Arse Anal.....Mkuu Luiz David ni Jembe sana kwa muda alocheza amenifurahisa sana...kibaya hachezi CL

We don't want to be counted by losers. khe khe kheeeeeeeeeeeee
 
Football is passion and money you people
 
......And there was Torres saying Liverpool are not ambitious and he wants to play for a team that wins the
Champions league blah blah. I wonder how many Champions league Chelsea Clinton FC has won, compared to Liverpool. Reminds me of Michael Owen, who killed his career by trying and failing to win the Champions League with Real only for the Reds to win it without him! Long Live Liverpool!!!
Money can never buy history, tradition and glory!!
 
I never counted hao Fat Arse Anal.....Mkuu Luiz David ni Jembe sana kwa muda alocheza amenifurahisa sana...kibaya hachezi CL
Kweli David Luiz ni mashine ,sijui kwa nini Carlo alimuanzisha benchi na kujaribu new fomesheni kwenye game kubwa .Keny Daglish kweli nimeamini ndio maana mashabiki wa Liverpool walikuwa wanamlilia
 
Na huko alipoenda ana hatihati kukosa champions league,la poleni watoto wa darajani wenye rangi ya bluu
wanakuambia usitumie pesa kama fimbo kaka,maana hata njiwa na mpenzi wake kwenye tundu,wanapendana na wala hawajui noti wala shilingi hahahaha!
 
We Belo ndio aka matambo nini? Hiyo avatar mnafanana hivyo?
Anyway Poleni the Blues lakini safari bado.....ingawa dah!:first:
 

Na bado itakuwa powa kama liverpool wakimaliza juu ya chelsea
 


Khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee








 






​

Bundi katua kama tulivyosema alionekana leo kwenye makuti pale darajani kwa masikitiko makubwa Mungiki Brother imebidi apande basi leo na kurejea Kibera maana maisha yamekuwa magumu bila kuingia kwenye jukwaa, bora akamalizie matanga kule kwao wakati kimbunga cha Elnino kimekuwa absolutely Invisible. Sala za Rev Kishoka kidogo zimesaidia Rev Masanilo ameonekana akibangaiza kule kwenye jukwaa la siasa na yule mwenzetu wa timu za vichochoroni amekauka kama hapajatokea kitu. Inshallah J3 ijayo sijui Bundi ataamua nini maana safari zimemchosha hivyo makuti yajiandae kwa sanda khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeee Peasant's wameonekana wakishika kaniki za Tor the res khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeee
 
Poleni sana jirani zangu......na bbado.......Torres kaja na gundu huyo la Liver huyo.....lol
 
Nimepitia kuwasalimia tu "The Blues". Wazima lakini?
 


Nasikia kijua kilitoka leo pale London na bundi alikuwa gado anastarehe ​

kwenye Daraja la Makuti kama kawa ..... ​

Khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeee







Hali si shwari na huyu bwana anatakiwa kwa udi na uvumba arejee ....... ​
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…