Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Peasant acha blah blah bana, msiba huo
 
Mkuu Mbu tuletee picha ya jeneza yenye jezi ya torres juu yake loool tukamilishe msiba.
hahaha wajuba mlikuwa mmeikamia chelsea kudadeki... Naona ile resurgency yao ya kushinda mechi mbili tatu imezimwa...
 
hahaha wajuba mlikuwa mmeikamia chelsea kudadeki... Naona ile resurgency yao ya kushinda mechi mbili tatu imezimwa...

Jamaa wamesumbua sana kuanzia jumatatu mpaka jana .kelel zilikua nyingi sana za Torres .Mpa invisible akaibuka na thread "its good to be a blue" lool.
 
Talk to the Hand



Khe khe khe Peasant afadhali jamaa wamekusaka hadi unaonekana Check hapa chini .... ...



​

Hivi mtafika kweli msimu ujao huo ndio wasi wasi khe khe kheeeeeeeeeeeeee niliwaambia timu haiwezi kupangwa na Abraham O Vich akishirikiana na Emanolo muuza unga kutoka Nigeria. Chacha gombana menyewe


Khe khe kheeeeeeeeeeee
 
pole sana chelsea kwa kufungwa na liverpoor ila mmeonewa mana halikuwa gol halal katka kufungwa ila kufungwa ilikuwa halal yenu sawa chelsea polen sana
 
hahaha wajuba mlikuwa mmeikamia chelsea kudadeki... Naona ile resurgency yao ya kushinda mechi mbili tatu imezimwa...


Fat Arse ni wazee wa vuvuzela hapa jamvini kila anajua na tumewazoea hawatupi shida.
 
Jamaa wamesumbua sana kuanzia jumatatu mpaka jana .kelel zilikua nyingi sana za Torres .Mpa invisible akaibuka na thread "its good to be a blue" lool.
hahah invisible na mwenzake ab tichaz sijawaona kipande hii tangu october....chelsea waombe refund au kwenye soka hakuna mambo ya 30 day return/exchange policy?
Torres alitakiwa aanzie benchi ila kwa kuwa jamaa (w)alikuwa desperate kutaka kuprove a point akarushwa into the mix matokeo yake akafunikwa.
 


Talk to the Hand

 
Jamaa wamesumbua sana kuanzia jumatatu mpaka jana .kelel zilikua nyingi sana za Torres .Mpa invisible akaibuka na thread "its good to be a blue" lool.


Alitoweka huku kwa sababu moto ulikuwa mkali. Namsifu mkuu mbu kwa kutuletea Bundi and then kwa safari yake kutoka kwa Manure hadi kwa Chelsick naona kuna Internationals ukingoni sasa atapumnzika kidogo. Walikuwa wanachonga jana wakati hawajui nini kinawasubiri. Mambo junguluka khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeee
 


khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeee






Tor the Res floored down on his debut ...


Khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeee
​
 



Tor the res is left on the deck after a challenge from Daniel Agger.

Tor the res karuka mkojo kakanyaga m***

Khe khe kheeeeeee
​
 


Aibu ... ...​





Kaniki za Tor the res hazina bei zimedorola... ..... chacha wajomba


ile £50 million ndio matunda yake .... ..​

tuliambiwa zitauzwa worldwide chijui kwa soka lipi?

​




Peasant njoo uwe refa kwenye huu mpambano wa ngumi

kati ya Cech & Iva

​





Chacha chinachubiri jeneza khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeee​
 

Ddnt watch the game, lakini i concur with ya, kumpanga mechi ngumu na mhimu kama hii Torres kullimwongezea presha tu ambazo ni so unnecessary. Pengine asingeanza things would have cooled down.
All in all it's not over till its over. As far as am concerned nakuwaga worried sana kufwata kwa ukaribu na Chelski kuliko Fat Arse. Honest. Kataa kubali, thts fact.
 

Wacha utukutu na wewe mpira hukuona then unaleta ngebe, Wolves jana wamekukamua chacha unafikiri tumesahau nenda kamuuguze Rio .. .... .... kilichobaki ni kujikombakomba tu khe khe kheeeeeeeeeeeeeee
 



They said they will never walk alone ... ... ......

wamewashindilia Chelsick double msimu huu.​
 
Nazidi kuamini kuwa usimtusi mamba kabla hujavumka mto, jana nilipata droo jamaa wa blue na mashetani wekundu walinizomea hadi haiwezekani. Poleni sna jamani nimepita kuwapa hi tu!
 
Wacha utukutu na wewe mpira kukuona then unaleta ngebe, Wolves jana wamekukamua chacha unafikiri tumesahau nenda kamuuguze Rio .. .... .... kilichobaki ni kujikombakomba tu khe khe kheeeeeeeeeeeeeee
Ukiona mwenzio ananyolewa na wewe.....
Safari bado ndefu chief.
 
Ukiona mwenzio ananyolewa na wewe.....
Safari bado ndefu chief.

Mkuu sisi jana tumepata point moja Manure point 0, Chelsick point 0 and on top of that sisi ndio tulianza na kwa sababu ya Brown envelopes na umafia wachezaji kumi ndio walikuwa uwanjani two soft penalties, diaby hashly judged tumepigana kiume point moja kibindoni nyinyi vipi? tunachoshuhudia ni soka mbofu mbofu tu kutoka kwenu. Chacha chijui mtakapokwaana nani atakuwa na afadhali.


khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeee
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…